Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nên mua xe tay ga hay xe số cho nữ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 157 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có một đứa em gái năm nay cũng 19 rùi, thấy nó đi cực quá nên muốn mua cho nó một chiếc xe, mà mình thì đang phân vân không bít mua xe số hay xe tay ga. Em gái mình thì thích chạy tay ga nó kêu đi xe số đạp số mệt hix hix, mọi ngừi tư vấn giúp mình với và sẵn giới thiệu vài chiếc xe nào hợp với con gái cho mình lun nha. Cảm ơn nhìu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có nhiều người cũng đặt câu hỏi như bạn. Suy cho cùng thì con gái cần sự tiện lợi -> xa ga! với giá tiền tầm trung bình theo ý kiến của mình bạn có thể mua cho em bạn xe LUVIAS của Yamaha. không quá nhỏ và cũng không quá to, nặng. Xăng thì cũng khoảng 2,7-3l/100 km. Hoặc nếu chuộng HONDA thì có thể là VISION hoặc LEAD. Cá nhân mình lại không thích honda cho lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 107 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Theo em thì nên mua xe tay ga cho nữ đi, vì phụ nữ thường có túi xách, đồ cá nhân...... mà xe ga có cốp rộng, tiện lắm. Nếu mua thì nên mua loại dùng chế hòa khí điện tử (FI) vì sẽ tiết kiệm xăng hơn. Cá nhân em thì khoái Liberty ie
    Mobile: 0989 257 647 - YM: trongphu0202
    Shop MGOD https://zaodich.com/forum/f2540/vietf...san-go-996994/
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghỉ con gái thì nên mua xe tay ga đi. Chiếc Attila Elizabeth của SYM cũng đc đó, mà hình như mới có phiên bản mới á, có nhiều màu cho bạn lựa chọn như màu xanh, nâu, đỏ...Giá thì cũng tầm mình có thể mua hihi. Mình thì đang sở hữu chiếc màu vàng á ^^
    • 1,009 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

có anh trai sướng quá nhỉ. Nên mua xe tay ga cho em nó anh ạ, tiện nhất là mặc váy đầm gì cũng được, xe số mặc váy đầm bó thì ôi thôi rồi. Với lại xe ga giờ cũng ko mắc quá, có nhiều lựa chọn lắm. Nếu em gái anh nhỏ con, hơi thấp chút thì có thể chọn Mio, Click, Classico hay Maximo đều OK, còn người cao hơn và bự hơn thì nhiều lắm, mình thích chiếc Attila Victory nhất vì thấy dáng đẹp quá, mỗi tội hơi tốn xăng, ko thì Lead, Vission hay Elizabeth cũng đều được cả.
    Và anh biết một điều thật giản dị
    Càng xa em anh càng thấy yêu em
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xe tay ga thì đẹp nhưng có cái là hơi hao xăng. Mua xe số cũng có nhiều kiểu thiết kế thích hợp cho nữ đó như là chiếc angle của SYM, hay sirius của YAMAHA cũng tốt. vừa tiết kiệm xăng giá thành lại rẻ
    • 46 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mua xe tay ga đi, xe nào có cốp bự để đồ nhiều í, để đi đường không bị giật đồ, an toàn cho bản thân.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,768 Bài viết

• 2,157 Được cảm ơn

Mình thì thích xe ga để còn đi giày cao gót cho tiện. Bàn chân mình ngắn nên khi mang giày cao mà đi xe số thấy khó chịu, không quen.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,178 Bài viết

• 2,718 Được cảm ơn

Tay ga đi bạn, phụ nữ mình quan trọng cái chuyện cất giỏ đồ trong thùng xe và tiện lợi khi mang giày cao gót. Treo không không chạy nguy hiểm lắm. Chỉ có điều xe tay ga thường nặng quá dắt mệt
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,849 Bài viết

• 2,248 Được cảm ơn

Nữ đi xe ga là tốt nhất

Lưu ý xe ga động cơ phức tạp hơn xe số , nên mua xe xịn xịn một chút đỡ hỏng hóc , như Piaggio , SH .. gì đó
    • 9,729 Bài viết

• 9,721 Được cảm ơn

xe ga thích hợp cho phụ nữ hơn vì có cốp để túi xách, găng tay khẩu trang, mặc đầm đi gày cao gót leo lên leo xuống dễ dàng, nhìn đẹp hơn nữa. Nếu nhỏ con thì đi luvias, mio classico, click, vision, cao hơn chút thì elizabeth, victory, piago, cao như người mẫu thì sh, pcx... Mình thuộc dạng ko cao ko thấp và có con nhỏ nên đi elizabeth fi, thuận lợi là cốp rộng, đỗ xăng khỏi xuống xe nhưng hơi bị hao xăng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 481 Bài viết

• 1,363 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã ai thử nghiệm với em Nouza mới ra chưa? Mình thấy em đó khắc phục được nhược điểm cốp nhỏ của dòng Mio, trong dáng khá thể thao, đang tính bon chen đổi em ZIp còi sang em í, vì mình nhỏ con lắm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua xe tay ga đi bạn, mình đang đi chiếc Attila Elizabeth, Do kích thước nhỏ nhắn, Attila Elizabeth rất phù hợp với những khách hàng là phụ nữ nhiều hơn là dành cho các quý ông. Chúng ta đi chiếc này đúng là thích hợp lun đó hjhj
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có tiền mua xe tay ga thì cố gắng đầu tư mua cho e nó chiếc vespa đi, vừa đẹp vừa bền, chứ mấy chiếc như lead, Attila Elizabeth .... mặc dù giá thành rẻ, kiểu dáng tạm dc nhưng k biết chất lượng như thế nào ^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

với nữ thì mình thấy đi xe tay ga là hợp nhất. Với giá cả vừa phải thì có thể mua mio, lead hay Attila Elizabeth.... Nói chung xe tay ga có nhiều loại để lựa chọn lắm, mà dạo này SYM đang có khuyến mãi đặc biệt đó bạn, hình như dc hỗ trợ giá j đó thì phải. Nếu cần thì bạn vào web này tham khảo thử http://www.sym.com.vn/hoat-dong/khuy...-va-dang-ky-xe
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang tính mua chiếc Attila Elizabeth, nhưng vẫn còn đang phân vân, có ai sử dụng rùi thì cho mình xin ý kiến
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 296 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Nên đi xe ga bạn ah, chứ mặc váy mà đi xe số thì cực lắm, lại nguy hiểm nữa. Nếu em bạn nhỏ con thì Mio, Click,... là ok. Nhưng để ý cốp xe nhé, xe ga mà cốp nhỏ quá là thiệt thòi đó, như Mio chẳng hạn, cốp có một tí tẹo. Click thì cốp to hơn tí. Lead tuy to chút nhưng đi đằm xe và cốp thì rộng rãi cực, để đồ thoải mái luôn.
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 166 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Theo em thì nên mua xe tay ga cho nữ đi, vì phụ nữ thường có túi xách, đồ cá nhân...... mà xe ga có cốp rộng, tiện lắm. Nếu mua thì nên mua loại dùng chế hòa khí điện tử (FI) vì sẽ tiết kiệm xăng hơn. Cá nhân em thì khoái Liberty ie
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có tiền mua xe tay ga thì ráng đầu tư mua chiếc vespa hay sang hơn thì mua sh lun đi, mua mấy chiếc đó chắc k có ý kiến j đâu nhỉ hjhj
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mua xe ga đi, xe số giờ con gái lười đi lắm. Mình nghĩ xe ga nên chọn xe Honda, nhỏ gọn thì có Click, đi bốc lắm, còn muốn cốp to hơn thì chọn LEAD. Đấy là 2 loại xe có vẻ ổn nhất đó bạn.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8