TIN TÀI TRỢ.

Mua tủ để giầy dép ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juliannalinh Xem bài viết
    Mình mới mua tủ để giày ở Q4: 3 tầng 2 cửa giá là 500k.
    C mua ở chỗ nào vậy cho em xin cái địc chỉ nha.Thanks c nhìu !!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beanxinhxinh Xem bài viết
    ý nhầm, cái tủ sách thì làm bằng ghỗ, của HAGL đấy, mình kết nhất cái tay nắm của cái tủ đó, đơn giản mà xinh.Sau này đóng cái tủ giày nhựa bên cạnh mình cũng yêu cầu tìm đúng cái tay nắm đó -- nên nhìn khá đẹp, mọi người đến nhà ấn tượng với cả 2 cái vì màu sắc nó tương phản nhau.
    Gỗ HAGL mắc ko vậy c? Cái tủ giầy màu trắng đấy xinh quá, pm cho em cái địa chỉ với nhé. Cám ơn c trước nè
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBiHeo Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn tìm 1 tủ đựng giày dép để ngay cửa ra vào. Mình tính để cho tủ này kiêm luôn chức năng để nón BH và treo áo mưa vào những ngày mưa để tránh phải mang áo mưa vào nhà. Có bạn nào biết thì chỉ giùm mình với ạ. Mình ở SG. Hay bạn nào có mẫu mã nào đẹp thì up lên cho mình học hỏi với, mình cũng search trên mạng mấy hôm nay mà chưa kiếm ra. Thanks mọi người.
    -Bạn này nói chính xác,tủ giày dép nên kiêm luôn nơi để nón bảo hiểm,chỗ treo dù,áo mưa...
    -Tủ giày nên làm lá xách để thông thoáng,vừa tạo độ thẩm mỹ,nếu có thể trang trí phía trên tủ giày thành kệ đa năng.
    -Để xưởng mình xong công trình này,mình sẽ đưa hình lên cho các bạn tham khảo.
    0919039341.
    • 1,742 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

M mún mua tủ giày bằng vải, cũng dáng cao nhiều tầng như tủ gỗ nhưng lớp phủ bên ngoài bằng vải, m ở Hà nội bạn nào biết ở đâu bán chỉ m với, thanks all
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 106 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Gửi tặng các mẹ chi tiết 1 cái tủ giày em đang khai triển. có thể đem nhờ 1 xưởng sản xuất nào đó báo giá . mẹ nào xem ko rõ có thể pm qua mail mình sẽ mail cho các mẹ ảnh khổ lớn
    Hình đính kèm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 301 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBiHeo Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn tìm 1 tủ đựng giày dép để ngay cửa ra vào. Mình tính để cho tủ này kiêm luôn chức năng để nón BH và treo áo mưa vào những ngày mưa để tránh phải mang áo mưa vào nhà. Có bạn nào biết thì chỉ giùm mình với ạ. Mình ở SG. Hay bạn nào có mẫu mã nào đẹp thì up lên cho mình học hỏi với, mình cũng search trên mạng mấy hôm nay mà chưa kiếm ra. Thanks mọi người.
    Mẫu tủ này khá tiện lợi, phù hợp với nhà diện tích nhỏ các mẹ ạ. 1 mẫu tủ giầy với chức năng như mebiheo yêu cầu đây ạ, up lên cho các mẹ tham khảo thêm nhé (Tủ này của 1 mẹ ở Chung cư mini Kim Mã ạ):

http://P1000595

Tủ phía trên để mũ bảo hiểm và treo đồ:
    http://P1000593
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,579 Bài viết

• 1,295 Được cảm ơn

Mẹ beanxinhxinh chia sẻ về giá tiền và chỗ mua tủ giúp mình với. Tks.
    " Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ"
    • 47 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dominica Xem bài viết
    Mẹ beanxinhxinh chia sẻ về giá tiền và chỗ mua tủ giúp mình với. Tks.
    Ah, cái tủ đấy mình mua của Nguyên minh, bạn vào noithatnhua.com sẽ thấy mẫu tủ nhà mình đấy, chị chủ đó thấy mình khen đẹp nên bảo mình chụp ảnh rồi gửi lại. Ai dè lên hàng mẫu. Giá cả thì ngày đấy mình mua 1,6 triệu.
    Chị gái mình cũng mới đóng tủ quần áo bên đó - nhìn chung là tủ nhựa bây h cũng được chuộc, nhà Nguyên minh này làm cũng cẩn thận và nhiệt tình.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có nhu cầu mua tủ giầy bằng gỗ tự nhiên nhưng chẳng bít mua ở đâu. Loại vừa vừa xinh xinh 60cm mà nó sắc nét, màu cánh gián trông sang sang ý. Mẹ nào bít chỉ mình nha
    Đặc sản bưởi Đoan Hùng chính gốc đón Tết Nguyên Đán. Tẩy chay hoa quả Trung Quốc và hoa quả không rõ nguồn gốc nhé. Em yêu đất bưởi quê em!
    https://zaodich.com/forum/f2933/chu-y.../#post27871062
    0986 322 858
    • 228 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho minh chuyen dong tu day day bang xoan dao gia 2tr con laoi go bt la 1tr6
    • 47 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Oh, bây h còn có cả tủ giày = tôn.
    Nhìn cũng ngộ nghĩnh hay hay
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy một nơi bán nhiều loại tủ giầy và giao tận nơi nè.
    Địa chỉ : Cty sản xuất nội thất Thái Bình
    Điạ chỉ : 458 – 460 Hậu Giang, P12, Q 06, HCM.
    Điện thoại : 08 6670 6670 – 0913916949 – 0903163829
    http://noithatthaibinh.com/tu-giay/
    d-svEtrGKpPT8IoPySSfbDXtmjLT4rKKh2wTsbfSzM7UQJE3pIaK9rIxcGIn2QskaDRP_KInNTyX3hqx6y9eMbeJzlr7ZQshwd5jc9sCTi9qTkQkwkFD9P6MW0X9IfNzpzCqNTlyovbmUCR5GhqjEDcKz3OjXs-gjVTzvL1YCjBXaPUEUn0DbQxmLp9A
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2