TIN TÀI TRỢ.

Mua bếp ga loại nào tốt?

• 3 Lượt chia sẻ
  • 43.1K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em sắp lập gia đình nên phải mua một số vật dụng gia đình. Mẹ nào biết bếp ga loại nào tốt thì giúp em với ạ, cám ơn các mẹ nhiều lắm ạ
    Em vẫn từng đợi anh... Như hoa từng đợi nắng...
    Như gió tìm rặng phi lao... Như trời cao mong mây trắng...:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 162 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giánghạ1984 Xem bài viết
    Em sắp lập gia đình nên phải mua một số vật dụng gia đình. Mẹ nào biết bếp ga loại nào tốt thì giúp em với ạ, cám ơn các mẹ nhiều lắm ạ
    Mình cũng không tìm hiểu nhiều lắm, nhưng nhà mình và nhà mẹ đẻ đều dùng Rinnai, mình thấy chất lượng tốt. Bạn thử tham khảo xem sao
    • 39 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bếp Rinnai dùng cũng được bạn ah, giá cũng vừa phải. Nếu bạn thích mẫu mã đẹp và hàng có thương hiệu thì Fagor
    Trần Thanh Sơn
    0934 294646
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi đó,bạn cứ chọn Rinnai hoặc paloma của nhật mà dùng,hàng này nồi đồng cối đá mà rất an toàn.Nếu bạn ở khu đội cấn thì đến cuối phố đấy có cửa hàng bán rất rẻ.Bạn gọi 0963.047.563 để hỏi địa chỉ nhé
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 486 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

- Rinnai tốt nhưng hàng nhái, kém chất nhiều vô kể. Bạn có người quen hoặc biết cách phân biệt thì OK. Không thì mua hàng Việt nam loại khá là được, không lo đồ nhái, giá lại rẻ bằng một nửa so với Rinnai !
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nếu bạn có điều kiện thì mua bếp gas Fagor, hàng nhập từ Tây Ban Nha, tiêu chuẩn Châu Âu nhé, có van an toàn, tự động ngắt gas nếu như khi mẹ đang nấu ăn mà lơ đễnh để nước tràn làm tắt bếp or gió thổi tắt bếp, tránh việc rò rỉ gas. Hơn nữa sp bên đó bảo hành 3 năm cao hơn các hãng khác. Hiện nay Fagor đang có chương trình khuyến mãi lớn đó ah. Bạn tự tham khảo nhé.
    http://zaodich.com/forum/f3033/con-b.../#post27518828
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Rinnai cũng có hàng vietnam và hàng nhập khẩu mà, dùng hàng nhập khẩu thì chất lượng và đẹp hơn nhưng nếu mẹ nó sợ hàng nhái thì dùng hàng vietnam cũng dc, nói thế chứ mẹ nó cứ tìm đến các cửa hàng uy tín thì cũng chẳng lo hàng nhái, hàng giả đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 230 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm giờ ko biết nên mua bếp ga nào cho cái nhà mới vì tiện đang thay bàn bếp, đặt bếp âm thấy bẩu tốn ga, bếp dương thì chả biết mua loại nào tốt mà vừa tiền, hic, em mình đang ở bên JP nhưng mà nhờ em mình mua thì chả mang về được vì cồng kềnh nhỉ, hức
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ thử tham khảo dòng bếp gas hồng ngoại. thông tin thì các mẹ search bếp gas hồng ngoại Ranee nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có ông bạn bán bếp gas nên nhà toàn dùng đồ ở đấy. bếp phần lớn là như nhau nên các mẹ chọn chỗ nào có chế độ chăm sóc khách hàng sau mua tốt ấy, các mẹ gọi số này nghe tư vấn và hỏi địa chỉ nè: 0433.602.750
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Romal RG- 202BG đi bạn, công nghệ Italia, lắp rắp tại Malay, bảo hành 2 năm chính hãng tại nhà, Bếp gas âm 2 bếp Núm vặn với kiểu dáng hiện đại sang trọng Kiềng đúc dầy Bộ chia lửa bếp bằng đồng siêu bền giúp ngọn lửa xanh Khay Inox cao cấp không rỉ Cảm ứng ga an toàn Mặt kính đen chịu lực chịu nhiệt dầy 8mm Kích thước mặt kính: 730mm x 480mmx80mm Kích thước lắp đặt: 680mm x 380mm mình dùng một thời gian rùi mà thấy tốn ít gas lắm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua cái bếp đôi của faster mà dùng bạn à,khu nhà mình mấy nhà đều dùng cái này thấy khá là tiết kiệm gas đấy.Nếu muốn mua được giá tốt thì gọi cho em này chỉ chỗ cho 0936050628
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình bỏ phiếu cho rinnai
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nào ở SG nếu muốn dùng bếp từ hãy trải nghiệm qua bếp từ nội địa inverter Nhật, vừa tinh tế vừa tiết kiệm trong tầm giá.

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nếu các mẹ chọn bếp gas thì nên chọn 2 dòng phổ biến và lớn nhất hiện nay như: bếp gas rinnai, dòng sản phẩm này rất tốt và bền. Và 1 dòng sản phẩm nữa là bếp gas paloma 2 dòng sản phẩm này được rất nhiều người ưa chuộng hiện nay
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 143 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Nhà tớ thì luôn trung thành với hàng Paloma vì có mấy cái nhà cho thuê nên dùng loại này nồi đồng cối đá lắm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao mẹ nó không chuyển qua dùng bếp từ cho nó an toàn.
    Từ ngày dùng bếp từ âm mình yên tâm hẳn luôn, không sợ cháy nổ bình ga như trước nữa
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà mình đang sở hữu một bếp gas sunhouse được 2 năm thấy dùng lửa đều và ít tốn gas