TIN TÀI TRỢ.

Máy lọc không khí

• 0 Lượt chia sẻ
  • 78K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn elvina ơi máy lọc kk airvax này lọc cho diện tích bao nhiêu, mình ko cần thay màng lọc ji phải ko, nếu nhỡ có hư thì sửa ở đâu, mình ở tphcm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ah có bạn nào sử dụng máy lọc và hút ẩm của sharp chưa vậy, do mình cần thêm chức năng hút ẩm nữa nhưng hình như chỉ có sharp mới có tích hợp đó thôi, thật ra mình cũng nhắm panasonic rồi, nhưng chỉ lọc ko ah, hay mình nên mua riêng 2 máy có chức năng lọc và hút ẩm.
    bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với, xin cảm ơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 93 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn đã mua máy lọc chưa? Có thể kể mình biết được ko? Mình cũng gặp hoàn cảnh tuong tự ngày nào cũng tụng kinh cho mẹ bán hàng đó bị đuổi đi
    comment by WTT mobile view
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ly1950 Xem bài viết
    Bạn đã mua máy lọc chưa? Có thể kể mình biết được ko? Mình cũng gặp hoàn cảnh tuong tự ngày nào cũng tụng kinh cho mẹ bán hàng đó bị đuổi đi
    comment by WTT mobile view
    Mình đã chọn máy sharp DW-D20A nhưng khi điên hỏi nhân viên tư vấn họ bảo chọn DW-E16FA thì tốt hơn vì chức năng hút ẩm và lọc khí cũng ngang nhau còn 20A thì chủ yếu nghiêng về hút ẩm.
    nhưng tóm lại thì dòng máy vừa hút ẩm vừa lọc không khí thì chức năng lọc kk không phải là ưu tiên.
    còn nếu bỏ hút ẩm chỉ là lọc kk thì ai cg tư vấn chọn pana, con mọi người hay chọn là F-PX35A, nhưng mình thích F-PXL45A hơn vì nó có chức năng đầy đủ và hoàn thiện nhất, màng lọc sử dụng lâu nên tính ra cũng tiết kiệm.
    Mình chưa mua máy lọc kk chỉ mua máy hút ẩm trước thôi vì khí hậu mình chủ yếu là ẩm ướt, mình mua con edison 16B được mấy ngày rồi cũng tốt, độ ồn vừa phải, mà thiệt nhà bình thường ko thấy gì có máy hút ẩm mới biết trong không khí có nhiều nước đến vậy, phòng ngủ của mình khoảng 20m2 kín mít ko cửa sổ, máy chạy từ sáng đến tối 6g cũng gần 6lit nước đó
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy lọc không khí Maxell có thể lọc được bụi bẩn và vi khuẩn với công nghệ lọc MRD, hiện đã được chứng nhận tại viện Pasteur. Thông tin chi tiết http://tanphuvinh.com.vn/may-loc-khong-khi-ar200.html
    • 85 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình vote cho coway có 5M thôi, bạn nào mua thì qua chỗ này xem 090410876
    • 561 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Máy lọc không khí Chungho sử dụng màng lọc Ulpa đang hót này các mẹ
    Untitled-3copy-1
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...