TIN TÀI TRỢ.

Làm thơm phòng???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người!
    Tình hình là từ ngày có cu TOM, nhà cửa có vẻ nhiều mùi khai quá. Hơn nữa, là nhà đi thuê, nên hơi nhỏ. Vợ chồng em đang tìm cách làm thế nào để cho phòng được thơm mát, tốt cho sức khỏe, lại đẹp cho căn phòng nữa. Chứ cứ tình trạng này, chắc không thọ nổi quá.
    Trên thị trường nhiều loại làm thơm phòng quá, không biết nên chọn loại nào.
    Mong mọi người chỉ giáo và tư vấn dùm nhé.
    Cảm ơn mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 469 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Nhà chật lại có con nhỏ, cách tiết kiệm nhất là bạn chịu khó vệ sinh sạch sẽ, nếu bé tè bạn lau ngay thì sẽ giảm bớt mùi khó chịu. để thơm phòng thì có các loại nước xịt phòng ấy. Chịu khó tìm loại nào tốt một chút thì mùi dễ chịu, đỡ bị hắc. ngày xưa tớ mua loại của Đức hay TBN gì đó trong siêu thị, mùi dễ chịu hơn hẳn mấy loại khác của VN hay TQ, nhưng giá cũng đắt hơn hẳn. Ngoài ra nếu sang hơn thì mua tinh dầu về đốt. Hôm trước đi hội chợ bên ***, tớ mua được lọ xịt phòng tinh dầu của chị Dame_clemente mùi thơm tự nhiên rất dễ chịu. Chị ấy cũng có cả lọ làm thơm phòng cũng chiết xuất từ tinh dầu ấy. Nếu muốn mua, bạn chịu khó search tên chị ấy trên google chắc là ra ngay.
    4rnsWCg4rnsp7

mblO9zmmblOp7
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 486 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

- Hạn chế tối đa hóa chất làm thơm, mình nghĩ là độc hại. Tốt nhất là vệ sinh cọ rửa bằng VIM diệt khuẩn, khử mùi, rồi xịt thuốc muỗi gián vào góc tủ, góc nhà, chỗ nhà vệ sinh thì bạn có thể mua loại xịt thơm hình chú gấu dán ở cạnh tường, khi đi nặng thì xịt khử mùi rất hiệu quả (nhưng ko được lạm dụng để làm thơm) ... Tóm lại là chỉ nên KHỬ MÙI thôi bạn ạ, ko nên LÀM THƠM