TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để sử lý ẩm mốc trong nhà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 706 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 149 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Năm nào cũng thế các mẹ ah, cản nhà em thường ăn tết ở quê lên chỉ có 1 tuần mà nhà xung quanh nhà em nhất là tủ quần áo hay bị mốc đen , trông bẩm lắm, em chỉ sợ ảnh hưởng đến bọn trẻ con. Mà nhà em cẩn thận đã đóng kín tất cả các cửa ra vào rồi đó. Ăn tết lên lại dọn nhà 1 vòng đến là mệt!
    Có mẹ nào giúp em cách chống mốc nhà và trong tử quần áo thì chia sẻ giúp em với nhé !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 64 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Cách đây vài năm nhà e cũng thường xuyên bị như chị, cứ mùa nồm mà không thường xuyên lau dọn là tất cả các vật dụng trong nhà đều mốc trắng cả lên. Nhưng đến năm ngoái có bà chị họ hay đi công tác bên Sing nghe em than vãn đã tặng em một bộ sản phẩm diệt khuẩn GERM KILLER sản xuất tại Singapo do chị ấy xách tay về, từ khi dùng sp này thì nhà em ko còn bị nấm mốc nữa. Em cũng đang băn khoăn ko biết lúc hết sẽ mua ở đâu vì chả nhẽ cứ nhờ mãi cũng ngại. Dịp noel vừa rồi nhà mình đi chơi ở Time city lúc vào st Vinmart mình lại tình cờ thấy có dòng sp mà nhà mình đang dùng. nếu các mẹ cũng có lo ngại về nấm mốc trong mùa nồm thế này thì hãy dùng thử dòng sản phẩm này nhé. chắc chắn các mẹ sẽ hài lòng giống mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 149 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_hai_duong_tb_87 Xem bài viết
    Cách đây vài năm nhà e cũng thường xuyên bị như chị, cứ mùa nồm mà không thường xuyên lau dọn là tất cả các vật dụng trong nhà đều mốc trắng cả lên. Nhưng đến năm ngoái có bà chị họ hay đi công tác bên Sing nghe em than vãn đã tặng em một bộ sản phẩm diệt khuẩn GERM KILLER sản xuất tại Singapo do chị ấy xách tay về, từ khi dùng sp này thì nhà em ko còn bị nấm mốc nữa. Em cũng đang băn khoăn ko biết lúc hết sẽ mua ở đâu vì chả nhẽ cứ nhờ mãi cũng ngại. Dịp noel vừa rồi nhà mình đi chơi ở Time city lúc vào st Vinmart mình lại tình cờ thấy có dòng sp mà nhà mình đang dùng. nếu các mẹ cũng có lo ngại về nấm mốc trong mùa nồm thế này thì hãy dùng thử dòng sản phẩm này nhé. chắc chắn các mẹ sẽ hài lòng giống mình.
    Dòng này có đắt lắm không mẹ nó nhỉ? Nhà em có bé nhỏ da hay bị dị ứng lắm không biết loại này có ảnh hưởng không ? Cho e xin ý kiến nhé
    • 64 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Dòng này rất an toàn mẹ nó ah. Nhà mình cũng có em bé da khá nhạy cảm mình dùng thấy rất hiệu quả và không sao. Còn giá thì hơi max 1 chút nhưng dùng đc lâu và quan trọng là sức khỏe của GĐ mình mẹ ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 149 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_hai_duong_tb_87 Xem bài viết
    Dòng này rất an toàn mẹ nó ah. Nhà mình cũng có em bé da khá nhạy cảm mình dùng thấy rất hiệu quả và không sao. Còn giá thì hơi max 1 chút nhưng dùng đc lâu và quan trọng là sức khỏe của GĐ mình mẹ ah.
    Cảm ơn mẹ nó đã chia sẻ thông tin nhé, vậy em phải tìm mua mới được.