TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về lavabo âm bàn

• 2 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,464 Bài viết

• 23,083 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tep Con Xem bài viết
    Chuẩn ko cần chỉnh mẹ nó ơi. Anh nhà mình thích mẫu 2, mình thích mẫu 1 ^^ Mình thì thấy mẫu 2 giống hình cục vàng của TQ đó hehe
    Các anh giai giống nhau nhỉ. Cũng giống hình cục vàng nhỉ. Dùng xem có phát tài không mới được. Nếu có 2 phòng VS thì làm mỗi phòng 1 kiểu cho đa dạng, giống nhà mình ý.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    ScMdVcVScMdp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 97 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@ bichoan: Chậu đã bắt ke vào tường cũng vẫn làm được bạn ạ, chỉ có khó hơn vì thợ phải đến đo kích thước cẩn thận để đóng tủ, khi có tủ bên thợ đá sẽ đến khoét hố chậu ngay tại nhà.
    Chậu nhà mình cũng phải bắt ke vào tường để đỡ chậu nên thi công phức tạp hơn, phải khoét cả hậu tủ ra, còn khi thay thế mình nghĩ cũng k khó mấy giữa chậu và bàn đá có thể gắn silicon hoặc không, mình thấy thợ tháo ra lắp vào suốt. Hình ảnh ở đây này
    http://www.inax.com.vn/p_detail.php?products_id=183

Nhà mình và nhà mehaicongchua đều đóng ở 941 đê la thành, Tủ bếp giang nam (chị Hương 0913365237)[/quote]
    Tks, Minh cung goi tho da vao roi, ho noi phuc tap, k lam dc, neu lam thi xau. Thoi chac minh thay chau Inax nhu cua cac me gioi thieu vay. Cam on cac me tu van nhiet tinh nhe:Rose::Rose:
    sigpic195137_4sigpic195137_5
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Ảnh đây nhé. Đây là tủ lavabo dương
    lavabo-1

lavabo2
    Mình có cảm giác là cái chậu hơi to thật. Ko cân mấy với cái bàn. Thanks mẹ nó đã up hình
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Nhà mình diện tích phòng tắm là 2x2m.
    Làm một cái cabin tắm 90x90. KTX thiết kế cho cái lavabo bàn. Không biết diện tích đó có quá bé để làm không? Các mẹ cho mình ý kiến nhé
    • 120 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Mẫu này thích hợp cho âm bàn này Mẹ nó !!
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 79 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

nhà mình đang định sắm cái lavabo của bên flexfit vì vừa sắm tủ giày bên đó thấy ok quá
    nhưng tủ giày thì vậy chứ chả biết lavabo thì chất lượng thế nào
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2