TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về kinh nghiệm mua máy sấy quần áo và máy sấy bát

• 2 Lượt chia sẻ
  • 8.86K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 41 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mùa đông sắp đến, em có nhu cầu mua máy sấy bát và máy sấy quần áo, mẹ nào đã dùng thì cho em xin kinh nghiệm chọn mua 2 loại máy trên.
    Note: Em đang ở Hải Phòng, mẹ nào có địa chỉ cung cấp hàng thì cho em xin luôn ạ. Em cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bop2011 Xem bài viết
    Mùa đông sắp đến, em có nhu cầu mua máy sấy bát và máy sấy quần áo, mẹ nào đã dùng thì cho em xin kinh nghiệm chọn mua 2 loại máy trên.
    Note: Em đang ở Hải Phòng, mẹ nào có địa chỉ cung cấp hàng thì cho em xin luôn ạ. Em cảm ơn nhiều.
    Em cũng hóng, nhưng mà các mẹ nhớ chú thích thêm hãng bán hoặc hãng sản xuất để dễ lựa chọn ạ
    Cuộc sống là không chờ đợi
    • 436 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

chẳng biết các mẹ thế nào chứ em chán lắm rồi,mấy hôm vừa rồi mưa, quần áo ở nhà mấy hôm không khô đc thế là 2 vợ chồng hí hửng rủ nhau đi mua cái máy sấy quần áo, em mua loại của saiko 990k no ghi ở ngoài là ot,to đấy các mẹ ah.mang về nhà có bao nhiêu quần áo mang hết ra hóng, cho chế độ 30p, 2 vc ngồi chờ xem thế nào.hết giờ bỏ ra vẫn ươt nguyên như lúc bỏ trong máy giặt ra,đấy là nhà em vắt rồi đấy nhé. nói chung là máy không nóng,tốn điện kinh khủng ma hiệu quả lại thấp. nhà em ở chung cư,chật lắm,bây giờ đã không có nơi phơi quần áo,lại thêm cái máy sấy.2vc chan lắm rồi, mong các mẹ suy nghĩ kỹ trc khi mua.mà em mua cái đấy là của thai land đấy các mẹ ah
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 188 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

hii riêng máy sấy quần áo là cả sự hâm mộ của chồng em. Nhà em mua cái máy sấy của electrolux, 2vc gom quần áo cả tuần đến cuối tuần chia làm 2 mẻ giặt rồi sấy luôn. Sạch sẽ, nhanh gọn, ko bụi bông, ko mất công tốn sức phơi phóng, thu gom. Hee anh chồng lười rất thích. Mọi người nên mua của elec ý, giá khoảng 8tr mà dùng bét nhè.
    • 199 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em mới đầu tư quả máy giặt sấy của LG, vừa giặt sấy luôn, chỉ việc thu quần áo là ok. Em thấy tiện dụng vô cùng. Trước em cũng dùng máy sấy Saiko, cũng ok với điều kiện quần áo giặt và phải phơi rồi mới cho vào sấy. Em thấy cũng ok nhưng vẫn mất công phơi quần áo và phơi vào máy sấy. Mua được cái này ông chồng lười cũng thích vì chỉ cần lên kéo quần áo ra là ok mà.
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đã có mẹ nào dùng máy sấy của komasu chưa, hay là của hãng nào giá trên dưới 1 triệu mà tốt thì tư vấn cho mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 119 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Topic ít người biết quá, kéo lên cho các mẹ vào share ít kinh nghiệm, mình cũng đang quan tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em cũng muốn mua mà HP ở đâu bán thế nhỉ? vì thời tiết ở VN thời gian này rất ngắn nên nhiều khi các mẹ cũng ngại mua.....
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 101 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình nghĩ là nên mau máy sấy quần áo là tốt nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,098 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Em xin phép mod post link này lên để hỏi các mẹ trong diễn đàn: http://gianphoi.vn/index.asp?menu=detail&id=633
    Các chị dùng rồi có thể cho em biết cái giàn sấy với tủ sấy cái nào tốt hơn, sao em lo nó bị dò điện, nguy hiểm quá. Mà trời HN mấy hôm nay thì em đang phát điên lên vì quần áo không khô, Downy thơ ngây cũng không có tác dụng gì cả
    Next time you think about wonderful things, don't forget to count yourself in
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,046 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Các mẹ đung mua Cai máy sấy quân áo kiểu treo đung nhé , Tôn điện mà ko hiệu quả , tích cóp mua máy sấy của elec hoặcảa Lý Nam Đế, có nhiêu máy cũ của Nhật giá rẻ mà dùng tốt , em cg chuẩn bị mua elec đây