TIN TÀI TRỢ.

hỏi về địa chỉ mua hoa giả trang trí

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.31K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ImageView
    e đang cần mua hoa giả như trên hình: hoa cúc vàng và hoa hồng đỏ, loại hoa nilon, từng bông một thôi, không cần bó, chậu,..
    có ai biết chỗ nào ở HN mua được hok ạ? e cần mua nhiều mà tìm chỉ thấy hoa bó sẵn để bày thôi chứ hok bán hoa riêng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanuethanh Xem bài viết
    ImageView
    e đang cần mua hoa giả như trên hình: hoa cúc vàng và hoa hồng đỏ, loại hoa nilon, từng bông một thôi, không cần bó, chậu,..
    có ai biết chỗ nào ở HN mua được hok ạ? e cần mua nhiều mà tìm chỉ thấy hoa bó sẵn để bày thôi chứ hok bán hoa riêng.
    Bạn có thể ra phố Hàm Long hoặc các cửa hàng của Uma đều có bán lẻ từng bông, rất nhiều loại hoa để bạn lựa chọn.
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn qua shop hoaluadep chỗ mình nhé, sẽ có nhiều lựa chọn cho bạn đấy. Bạn có thể chọn hoa cắm sẵn hoặc hoa lẻ về tự cắm, giá cả thì bạn yên tâm. Bạn tham khảo trước ở website về kiểu dáng, giá cả...Sau đó bạn đến tận nơi để chọn bạn nhé.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi chị có thể post lại ảnh của hoa cho em xem được không em biết nhiều chỗ bán hoa lắm bán các kiểu hoa luôn hoa tươi hoa khô, hoa lụa, tranh hoa,... cái gì về hoa có hết
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hi mẹ nó khéo tay quá nhỉ, em cũng thích món hoa hoét này lắm, ở nhà em toàn hoa thôi. Mẹ em bảo đúng là con gái cứ thích hoa hoét, nhưng mà cũng mê vì hoa đẹp chị ah. Em thì hay mua ở Uyenshop vì mua quen rồi nên cứ có nhu cầu lại qua. CHị chủ shop dễ tính mà nhiệt tình, không như nhiều chỗ ko mua là ng ta thấy khó chịu. Chị cứ qua đó mà mua, ở đó bán cả cành mà, trước em cũng mua cành về tự cắm, thấy cái lọ nào đẹp thì cắm theo. Chúc mẹ nó cắm đc bình như ý nhé, khi nào cắm xong thì post lên cả nhà cùng ngắm nha.

Em cho đc của họ chị vào mà tham khảo để cắm theo nếu bí ý tưởng nha: www.uyenshop.vn