TIN TÀI TRỢ.

Hỏi kinh nghiệm mua bếp ga mặt gương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.68K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang định đổi cái bếp ga mới loại mặt gương nhưng chưa biết mua loại nào là tốt và an toàn mà không quá đắt, mẹ nào có kinh nghiệm trong việc này thì tư vấn giúp mình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,439 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Em cũng mới mua 1 cái của Electrolux đó mẹ bé ah. Cũng có nhiều kiểu giá cả khác nhau nhưng khoảng 3.5tr là mua được rồi chị ah :Smiling:. Í, em quên, em mua bếp âm. Còn nếu mua bếp dương thì em k rõ Electrolux có không nhưng Rinnai thì khá nhiều. Có showroom của Rinnai ở phố Trần Khát Chân đó chị
    • Thành viên webtretho
    • 14 năm
    • 7,291 Bài viết

• 1,642 Được cảm ơn

Show room ở Trần Khát Chân ko biết đã trưng bày chưa , hôm trước tớ qua thì chưa có, họ chỉ có catalouge thoai.
    IMG_9554nhoIMG_9561small
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình vừa hỏi hôm qua nhưng ở Trần Khát Trân họ chưa mở, ho cho địa chỉ 1 đại lý ở 698 đường Láng,hình như gần cầu Trung Hòa, ĐT : 37752024.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cám ơn mọi người nhé. Mình đang ở Đà Nẵng nên không biết đường Trần Khát Trân hay đường Láng gì cả nhưng mình sẽ đi hỏi xem loại Rinnai xem sao. Không biết giá cả loại này thế nào ?
    • 3,464 Bài viết

• 23,083 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mickey201008 Xem bài viết
    cám ơn mọi người nhé. Mình đang ở Đà Nẵng nên không biết đường Trần Khát Trân hay đường Láng gì cả nhưng mình sẽ đi hỏi xem loại Rinnai xem sao. Không biết giá cả loại này thế nào ?
    Chắc bạn hỏi bếp ga âm mặt kính (HN gọi vậy :Laughing. Bếp ga loại này có rất nhiều hãng và dùng rất thích. Với giá 3tr5 trở lên bạn có thể mua của các hãng có tên tuổi (nên mua của các hãng này cả bếp lẫn hút mùi): Fagor, Teka, Cata, Electrolux, Rinnai... Các hãng khác giá cũng gần tương tự nhưng đều mới quá nên mình không đánh giá cao: malloca, zenka, Giovani, elextra... Theo mình đây là những hãng cố lấy tên cho giống Ý, Tây Ban Nha... chứ còn toàn là hàng Trung Quốc.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    ScMdVcVScMdp7