Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi các mẹ địa chỉ mua bồn tắm sục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.49K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nhà mình vừa hoàn thiện xong và đang có nhu cầu mua một bồn tắm sục và matxa mà không biết địa chỉ và hãng nào chất lượng tốt. Các mẹ giúp mình với nhé. Cám ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 503 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PETIT CHEVAL Xem bài viết
    Các mẹ ơi, nhà mình vừa hoàn thiện xong và đang có nhu cầu mua một bồn tắm sục và matxa mà không biết địa chỉ và hãng nào chất lượng tốt. Các mẹ giúp mình với nhé. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Mẹ nó vào đây mà chọn nhé.
    www.sauna.com.vn (công ty Tú Anh)

Nhà mình cũng đặt mua ở đây 01 chiếc bồn tắm góc KT1300 x 1300mm. Nói chung là ưng ý.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,808 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Cái này có nhiều loại lắm chị ạ. Tùy thuộc vào yêu cầu và mức tiền của mình thế nào. Em có anh bạn mở công ty Vietbath, có rất nhiều thiết bị bể sục cũng ổn lắm, công ty trên đường Văn Cao, có Showroom ở bên kia Cầu rất to. Nếu chị cần cao cấp hơn, thì có thể vào Đông Dương ở Đường Thái Thịnh, ở đó có rất nhiều bể sục xịn của hãng Jaccuzi luôn, bể đơn, bể đôi, có cả, đẹp thì khỏi chê vào đâu được, chất lượng thì chắc chắn là okie rồi vì đây là hàng hiệu nhưng giá cũng hiệu luôn. Nhà em cũng đang lăn tăn lấy một cái bể sục đôi, nhưng giá gần 300tr, nên cũng phải cân nhắc. Ngoài ra còn một địa chỉ nữa chị có thể tham khảo, em thấy cũng đẹp và giá cả hợp lý hơn đấy là đồ của Kohler (Mỹ) ở trên đường Bích Câu, giá chắc khoảng USD 8000 đến USD 12000.
    9ggddJqNp7
    4JZRHFvPp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 390 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chẳng biết bạn ở HN hay Tp HCM
    nếu ở HN bạn có thể gọi cho a. Tuấn GD - 090.321.6363 chuyên nhập khẩu hàng này, cty cũng có đội ngũ thiết kế, thi công luôn
    showroom ở đoạn gânần Vietcombank Trần Quang Khải - HN
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều. Hôm nay mình sẽ thử đi xem sao. Ah, mà các mẹ cho mình hỏi các bể này có xuất xứ từ đâu nhỉ?
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi mình có đi tham khảo thì thấy những bồn của Mỹ và Châu âu thì đắt quá, còn chủ yếu trên thị trường bây giờ đều là hàng xuất xứ từ TQ. Trên diễn đàn này có mẹ nào đã sài đồ TQ được một thời gian thì cho mình hỏi chất lượng nó ra sao? Không biết dùng lâu nó có vấn đề gì không nhỉ? Mình mong nhận được chia sẻ của các mẹ càng sớm càng tốt. Thanks.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công ty em chuyên phân phối bồn tắm giá rẻ uy tin và nhiều trương trình giẳm giá cuối năm. LH: 0938 657 679