TIN TÀI TRỢ.

HCM - Về cầu thang kính - Mong các anh chị cho lời khuyên về giá cả

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.09K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 43 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhà em đang hoàn thiện gần xong, hôm nay em vừa cho lắp cầu thang đá xong, giống như 1 vài anh chị trong diễn đàn mình bị bọn thợ đá lừa mang loại dỏm đến, may mà bác em phát hiện kịp và đuổi thẳng cổ về, chúng nó ăn vạ đến mấy tiếng mới chịu dọn đem về, trước đấy xe cát, xe đá, xe thép cũng bị trộn hàng đểu vào và cũng bị đuổi về hết, ko ngờ bây giờ chúng nó lộng hành qá anh chị nào có ý định xây nhà hay cải thiện cần chú ý giám sát thật kĩ nhé..

Còn về vấn đề của em ngày hôm nay là kính cường lực ốp vào cầu thang và làm lan can gác lửng, hôm nọ em có tham khảo box phòng tắm kính thì thấy giá khoảng 850k 1m vuông, em cứ đinh ninh nó chỉ có giá thế, vậy mà hnay bọn thợ kính đến báo giá 2tr 1m tới thẳng, còn uốn như cầu thang nhà em thì phải hơn nữa, em định làm có mỗi tí từ trệt lên gác lửng, độ dài khoảng 4.5m mà nó bảo hết 11triệu.. em hoảng qá ko biết có phải bây giờ giá thị trường nó thế ko nhỉ Mong anh chị nào có kinh ngiệm chỉ em với nhé..hixx hixx. Em ở SG ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốn kém lắm đấy chị ơi