TIN TÀI TRỢ.

Giày cao cho nam giới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có bạn nào biết giày đế cao chừng 4-5cm, đi cùng bạn gái thấy thấp hơn nên hơi...thiếu tự tin !!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 825 Bài viết

• 1,412 Được cảm ơn

Nếu muốn giầy cao như vậy thì bạn nên đi đóng giầy thì thợ giầy sẽ đóng cho bạn 1 đôi vừa chân và độn được cả chiều cao bên trong nữa, nhìn bên ngoài sẽ k thấy là bạn đang đi giầy cao đâu.
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình 1.65m đi cùng bạn gái 1.68m thấy sao sao ấy, bạn nào biết chỗ bán giày tây, giày thời trang để đi làm không...có nhiều bạn mang dép dày chắc cũng khoảng 5cm chứ ko ít !
    • 204 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranphu1975 Xem bài viết
    Có bạn nào biết giày đế cao chừng 4-5cm, đi cùng bạn gái thấy thấp hơn nên hơi...thiếu tự tin !!
    Thế thì bố cháu nên tự xem lại đi, tự tin không nằm ở gót giầy đâu.

Đàn ông không nên đi giầy cao gót như phụ nữ, nhìn rất yếu. Đàn ông cần vững chãi hơn là cần cao. Như đồng chí gì chuyên hát bức thư tình, nhìn đi giầy cao gót, thật :Nottalkin:
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranphu1975 Xem bài viết
    Mình thấy trên trang sieuthitaigia có bán loại giày tăng chiều cao Gaoxiu dành cho nam đó bạn,bạn có thể vào đó tham khảo , chị và mẹ mình cũng có mua vài sản phẩm gia dụng ở đây rùi mình thấy rất uy tín nên mình muốn giới thiệu cho mọi người tham khảo chứ ko có ý marketing đâu nhe

Chúc bạn tranphu1975 luôn tự tin nhé :Smiling:
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đưa topic lên cho các đấng mài râu tham khảo nè .
    • 20 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

up topic lên đầu cho các chàng tham khảo .
    Chúc các ông bố ,luôn tự tin nha
    • 394 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Bó tay, tung hứng quảng cáo ghê quá.
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn quangthanh178 ơi! Tuy có chút hơi hướng tới marketing tí xíu nhưng mình thấy điều đó cũng ko ảnh hưởng đến topic của mình đúng ko bạn.
    Ai cũng có ý kiến của riêng mình nhằm đưa topic lên để bạn tranphu1975 và các ông bố tham khảo thôi, điều quan trọng là giúp cho các ông bố có thêm kinh nghiệm trong mua sắm cho bản thân mình và tự tin hơn trong mắt của phái đẹp