Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Gấp gấp, giúp em với các mẹ, các bố ơi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 712 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tình hình là rất tình hình, nhà em dùng máy giặt cửa trước của LG, lúc cho quần áo vào máy em quên không kiểm tra lại túi quần áo, giờ mới nhớ còn nhiều giấy tờ quan trọng ở trong túi áo mà máy thì đã khởi động (bắt đầu quy trình giặt). Em đã tắt máy ngay rồi nhưng không thể mở được cửa máy được. Các bác nào có cao kiến giúp em vụ này với. Em nhớ hình như bảo ấn và giữ phím gì đó thì cửa nó sẽ mở được. Hiện đại thì hại điện là đây. :Crying::Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,125 Bài viết

• 3,121 Được cảm ơn

Bác xem máy có chức năng tháo nước không?
    Như máy nhà em Electrolux có chức năng tháo nước. Dùng chức năng này, máy sẽ bơm hết nước ra, sau đó tắt máy, mở cửa ra bình thường

Để yên tâm bác gọi bên hỗ trợ kĩ thuật của LG, hoặc bác pót model máy lên đây, mọi người tra user manual rồi giúp bác
    Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    • 715 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

nhầm
    • 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Modem nhà em là WD79990. Toi em rồi, chắc phải đập cái máy ra để lấy đống giầy tờ quá. :Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,125 Bài viết

• 3,121 Được cảm ơn

Sao em gúc mà nó hem ra cái máy nào model như thế nhể :Thinking:
    Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    • 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bác ơi em cũng không rõ nữa. Em mua ở pico mà
    Em nghe nói là muốn mở được cửa thì phải ấn và giữ phím gì đó hic. Đau hết cả đầu lên đây bác ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

gọi lên trung tâm bảo hành hỏi hoặc đọc quyển hướng dẫn sử dụng đi ấy. Máy nhà tớ có chế độ mở bằng tay mà
    • 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em quyết định phá cửa bằng kình của máy giặt để lấy lại được đống giấy tờ quý giá của em nhưng may quá.... có đứa em gái nó bảo anh cứ bấm nút tạm dừng của máy và chờ khoảng 1-2 phút là sẽ mở được cửa máy giặt. Còn nước còn tát em nín thở chờ hẳn 3 phút và tay run run bấm nhẹ vào khóa cửa của máy giặt và...... tạch A A A A A A A cửa đã mở được là lá la, sướng quá. Thế là đã lấy được giấy tờ cần thiết ra (chỉ ướt có tý tẹo thôi). Lại đóng cửa vào và tiếp tục giặt tiếp. May quá có em gái cứu, chết đuối vớ được cọc. Hôm nay 8-3 em phải ở nhà làm thay vợ mọi chuyện. May mà không làm sao, vợ em mà biết thì chắc là "nó" giết em hiii.
    Thanks bác nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,125 Bài viết

• 3,121 Được cảm ơn

Hi hi, vợ mà biết có khi lại cảm động, đưa bác đi trồng thêm mấy cái răng vàng ý chứ

P/s: hình như vàng hôm nay là 37.750tr một cây rồi
    • 393 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Cũng có lần em bị thế này nhưng ko phải giấy tờ mà là tiền, cũng tắt đi mà chả làm sao mở ra được đành để chạy tiếp hi..hi.. May có bác Soncc làm chuột bạch vụ này sau e còn biết mà xử lý. Em cũng LG mua ở Pico đấy bác, chắc của bác là dòng truyền động trực tiếp hả ? Khổ nhiều khi hiện đại quá cũng chết.
    • 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi r1gt. Xem bài viết
    Hi hi, vợ mà biết có khi lại cảm động, đưa bác đi trồng thêm mấy cái răng vàng ý chứ
    Thanks bác, răng em vẫn còn chắc, nhổ ra đau lắm hi
    P/s: hình như vàng hôm nay là 37.750tr một cây rồi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi carol2212 Xem bài viết
    Cũng có lần em bị thế này nhưng ko phải giấy tờ mà là tiền, cũng tắt đi mà chả làm sao mở ra được đành để chạy tiếp hi..hi.. May có bác Soncc làm chuột bạch vụ này sau e còn biết mà xử lý. Em cũng LG mua ở Pico đấy bác, chắc của bác là dòng truyền động trực tiếp hả ? Khổ nhiều khi hiện đại quá cũng chết.
    Vâng, bác cứ bấm nút tạm dừng máy lại một khoảng 2-3 phút sau là mở được cửa. Em cũng mua loại chuyển động trực tiếp mà.