Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

dịch vụ chuyển nhà tốt ở tphcm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 739 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ mình ở nhà thuê nên nên mỗi năm mình chuyển nhà có khi tới mấy lần.mình cũng sử dụng rất nhiều dịch vụ chuyển nhà lúc trước mình hay gọi cho bên thành hưng nói chung cũng rất ok nhưng có 1 lần mình mất điện thoại,mất số mình vào tìm kiếm lấy lại số điện thoại.mình cũng gấp gọi phải thành hưng giả ( ngày chuyển mình mới biết...). mình cũng cố cho xong việc vì lỡ rồi.nhưng chán lắm mấy bạn ơi họ làm hỏng hết đồ của mình, mình nói họ còn dọa bỏ đồ ngoài đường thôi thì ngậm bồ hòn làm ngọt... sau này mình sợ thành hưng quá nên gọi cho mấy dịch vụ nữa nói chung công ty nhỏ nhưng người ta làm ăn tận tình mà rẻ bằng có 1 nửa giá thành hưng mình hay chuyển nhà lên cũng lựa chọn cho mình 1 dịch vụ tốt nhất.có một lần mình vào google tham khảo mình thấy công ty chuyển nhà liên minh sài gòn thấy tên hay hay mình liền gọi thử thì gặp được anh dũng thấy anh tư vấn nhiệt tình mình hỏi giá qua điện thoại khoảng bao nhiêu thì anh nói tùy thuộc vào đồ đạc nhà mình, anh nói phải qua khảo sát thực tế mới báo được.vậy lên mình hẹn anh qua khảo sát khi gặp mặt mình đã thấy ok rồi anh rất hiền lại lớn tuổi.mình chuyển nhà nhiều lần nên có kinh nghiệm mình hỏi anh xem phương án thi công thế nào thì anh trả lời hơn mong đợi của mình anh còn nói anh cũng là bốc xếp nhiều năm mới mở dv vì vậy mình quyết định ký hợp đồng với anh.đến ngày làm công nhân bên anh qua đúng hẹn mấy em làm việc rất ok nói chuyện rất lễ phép nhờ gì cũng làm giúp làm mệt mà ai cũng cười... mình cũng ko để mấy em thiệt khi về mình còn bồi dưỡng mỗi bạn 100k nữa.mình còn đùa mấy bạn chủ công ty mấy em mê game liên minh huyền thoại hay sao mà đặt tên công ty như vậy...(tên khó nhớ mình chỉ lưu số anh dũng thôi) chuyển tới mấy lần sau mình nhìn tên trên đồng phục mới nhớ tên công ty là liên minh sài gòn hixx...mấy mẹ có chuyển nhà tìm kiếm thử công ty này nhé mình thì thấy ok lắm giới thiệu cho nhiều bạn bè rồi.còn mẹ nào sử dụng dịch vụ này rồi thì cho mình thêm ý kiến nhé. số anh dũng 0909 041 350 công ty chuyển nhà liên minh sài gòn nhé mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT