TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ xem bói đầu năm 2017 ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 132K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yenen171 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi zaodichvietnam Xem bài viết
    Cô Đồng Khánh này xem khá ok đấy các bạn, lâu lâu thì hay ghé qua giao lưu, cổ chỉ xem mặt tốt và mặt xấu của mỗi người, bữa có đi xem, cổ nói toạt móng lợn ra làm mình ngại với bạn quá trừng luôn, mà được cái là cô này xem khá hay. Mọi người ai có ý định xem làm ăn, tương lai thì đến nơi này
    Bạn có số cô đồng khánh cho mình với . Bạn xem có hẹn cô trước không thế mình qua đúng lúc cô đang hầu nên mình không vô nữa muốn xem cô mà chẳng biết có cần hẹn cô trước không
    Bạn có số của cô đồng khánh ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang có ý định sửa chữa nhà. Có bạn nào biết thầy xem tuổi làm nhà chỉ giúp mình với. Xin cảm ơn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyetnga1308 Xem bài viết
    Mình xem tử vi một thầy ở cầu giấy, thầy xem khá kĩ, đúng được khoảng 90%, thầy còn trẻ mới tầm hơn 30t thôi nhưng cũng xem lâu phết rồi, xem phải hẹn trước.
    chị cho em số điện thoại của thầy này nhé . thầy xem có đông không hả chị . Em cảm ơn
    • 8 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Bạn nào có số thầy Huy Mỹ Đình, vui lòng cho mình xin được không ạ. Muốn tới coi nhưng chỉ biết tên chứ chưa xin được số.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lưu lại sau này dùng )
    • 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Năm sau cần => hóng ah
    Chuyên cung cấp Giàn phơi thông minh hòa phát, nhập khẩu giá tốt nhất thị trường
    Lắp đặt giàn phơi điện, sửa chữa tất cả các dòng sản phẩm giàn phơi thông minh!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

. Cấm đi xem bói. Hôm trc ra HN cũng search và xem cho biết. Vãi. Phán như thiệt: mở phủ 50 triệu. Nói ko tiền. Bớt lại cho bùa 5.7 triệu. . Nói còn dám chửi tổ tiên nhà mình ko có phúc. Mẹ nó chết xuống dưới là mày biết liền nhà nào ko phúc. Lưu manh giả danh thầy bói. Nghề này sướng mà: ko vốn và khỏi tốn mặt bằng.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

. Cấm đi xem bói. Hôm trc ra HN cũng search và xem cho biết. Vãi. Phán như thiệt: mở phủ 50 triệu. Nói ko tiền. Bớt lại cho bùa 5.7 triệu. . Nói còn dám chửi tổ tiên nhà mình ko có phúc. Mẹ nó chết xuống dưới là mày biết liền nhà nào ko phúc. Lưu manh giả danh thầy bói. Nghề này sướng mà: ko vốn và khỏi tốn mặt bằng.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi han131015 Xem bài viết
    cô Đồng Khánh và a Tùng ở Long Biên các mẹ đi xem chưa ạ? có thấy chuẩn k ạ? đặt lễ tùy tâm hay sao hả cm
    Mình xem cô đồng Khánh năm ngoái khi đọc bài này và bây giờ đang định xem lại vì cô nói chẳng sai gì cả. Anh Tùng mình đi xem thì a nói chung chung không sai nhưng mà không được nhiều như cô dồng Khánh
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3