TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ mua đồ nội thất trong gia đình (SG)!!!!!!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.03K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,028 Bài viết

• 2,727 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E muốn sắm sửa bộ chăn ga gối đệm, giường và tủ đựng quần áo (loại cửa lùa) nhưng chẳng biết mua ở đâu, giá cả hợp lý, tốt và rẻ càng tốt ạ. :Laughing: Vì e là dân HN mới vào nhập cư trong SG nên chưa rành lắm, mong các bố mẹ SG chỉ giùm e với ạ. Thanks.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 69 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn vào SG sống ở đâu?Sài gòn rộng lắm,mình thường mua chăn ra gối ở chợ Kim Biên,có đủ chủng loại,giá tương đối mềm,còn giường tủ ở Ngô Gia Tự đủ loại,nhưng nói thách hơi nhiều ,khoảng 30%.Chúc bạn mua được đồ đẹp vừa ý!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,002 Bài viết

• 8,280 Được cảm ơn

Bộ chăn ga gối đệm thì em đề cử Everon, mẫu mã đẹp, chất lượng tốt, Everon trên đường Lê Văn Sỹ đang có giảm giá, giao tận nhà, và mua 2 bộ drap tặng bộ gối hay sao í, cái này là em vừa hóng hớt tin từ 1 chị bạn. Còn rẻ hơn thì có thể đến Thu Thuỷ (hay Thanh Thuỷ, hix, tự nhiên em quên mất tên) trên đường Võ Thị Sáu, gần chỗ xe đạp Martin đó chị, rẻ hơn, chất liệu cũng ổn.
    À, chị sang topic này , các chị ở đây trao đổi cách tự may chăn ga gối luôn, thế là rẻ nhất, cũng có nhiều kinh nghiệm chọn mua nữa chị tham khảo nhé

https://www.webtretho.com/forum/f3357/tu-may-chan-ga-goi-123995/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 518 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chăn ga gối đệm có thể mua hiệu Blue Sky (Phan Đình Phùng, Ba Tháng Hai, Ngô Gia Tự... đều có), hoặc rẻ hơn thì vào siêu thị mua hiệu Thắng Lợi, cũng ok lắm. Rẻ hơn nữa mua ở chợ Tân Định í.

Đồ nội thất bạn có thể đến An Dương Home Center (CMT8) xem thử. Mình thấy cũng ok, giá cả chấp nhận được, so với giá như vậy thì chất lượng ổn.
    Be good - Be bad - Be myself
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,028 Bài viết

• 2,727 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me yenvn Xem bài viết
    Bạn vào SG sống ở đâu?Sài gòn rộng lắm,mình thường mua chăn ra gối ở chợ Kim Biên,có đủ chủng loại,giá tương đối mềm,còn giường tủ ở Ngô Gia Tự đủ loại,nhưng nói thách hơi nhiều ,khoảng 30%.Chúc bạn mua được đồ đẹp vừa ý!
    Thanks các mẹ nhiều nhiều. E vào trong SG sống ở đường Trường Chinh, quận Tân Phú ạ. E sẽ dành thời gian đi mua đồ ở chợ Kim Biên, chắc cũng xa nơi e ở, nhưng cũng phải cố gắng thôi. Thanks các mẹ nhé.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 141 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ghé vào Tân Tiến trên đường Quang Trung từ ngã 5 chuồng chó đi khoảng 500M bán tủ, giường... rẻ hơn Ngô Gia Tự, nói thách ít mà chất lượng cũng OK lắm. Nhà mình toàn mua ở đây. Họ có 1 cửa hàng nữa nằm ở Nguyễn Kiệm thì phải.
    • 25 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

em cũng đang trong tình trạng như chị chủ thớt. e mới từ hn vào sg, hiện giờ e cần mua giường, tủ quần áo , bộ salon nhỏ nhỏ thui mà ko biết mua ở đâu tốt mà giá cả phải chăng. các chị chỉ giúp em với. nhà em ở quận 2. muh em thích mua bộ giường tủ màu trắng ko biết ở đâu bán các chị nhỉ ??? cảm ơn các chị trước nhé.
    • 353 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hom nay minh moi qua tiem Phát Thành ở 5 Đào Duy Từ đặt kệ tivi & ban sofa, trong đó có bán tủ quần áo, bạn thử vào xem nhe

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimkim_87 Xem bài viết
    em cũng đang trong tình trạng như chị chủ thớt. e mới từ hn vào sg, hiện giờ e cần mua giường, tủ quần áo , bộ salon nhỏ nhỏ thui mà ko biết mua ở đâu tốt mà giá cả phải chăng. các chị chỉ giúp em với. nhà em ở quận 2. muh em thích mua bộ giường tủ màu trắng ko biết ở đâu bán các chị nhỉ ??? cảm ơn các chị trước nhé.
    Hãy yêu thương khi còn có thể
    Hãy mĩm cười khi còn thấy nhau
    • 353 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đào Duy Từ, Phú Nhuận nhé .
    Hãy yêu thương khi còn có thể
    Hãy mĩm cười khi còn thấy nhau
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mời bạn ghé qua chỗ cửa mình tham khảo, ở đây các sản phẩm nội ngoại thất đều do công ty mình sản xuất nên giá bán so với nhiều chỗ khác cũng OK hơn. Tất cả các sản phẩm đều được làm bằng gỗ tự nhiên, qua quá trình tẩm sấy chống cong vênh và mối mọt, nên chất lượng sản phẩm rất tốt.

Nhân dịp quốc khánh 2/9 Hunglocfurniture giảm giá các sản phẩm nội thất : đặc biệt mua trọn bộ phòng ngủ gồm : tủ áo 2 buồng, giường bàn phấn trang điểm được khuyến mãi một tủ đầu giường, hoặc mua bộ sofa góc sẽ được tặng 1 bàn kiếng.

LH : Công Ty sản Xuất Đồ Gỗ Nội Thất Hưng Lộc
    Showroom : 334v Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh
    Xưởng SX : ấp 5, đường sông lu, xã hòa phú, h. củ chi
    http://noithathungloc.com.vn/
    Email: trangnguyen_tn57@yahoo.com
    Email : hungloctuy@yahoo.com.vn
    ĐT : 08.35 161756 - 0902.864.966 Ms Trang
    DĐ: 0919039341- 0913745742 (A.Tuy).
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimkim_87 Xem bài viết
    Mình thấy nội thất trong sg này nhiều lắm, nếu k có thời gian đi săn lùng bạn cứ hỏi anh google về: sofa hcm, đồ gỗ nội thất, tư vấn thiết kế nội thất,... sẽ có rất nhiều thông tin để mình lựa chọn đó ^^