TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào mua cũi trẻ em của goodsmart, giúp em vớiiiiiiiiii!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.67K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 148 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang định mua cũi gỗ cho bé nhà em. Có mẫu của siêu thị trực tuyến goodsmart em thấy cũng đẹp, em định mua nhưng băn khoăn không biết chất lượng ra sao (mua cho bé nên cũi không chắc chắn thì sợ lắm). Em lại ở xa không trực tiếp xem hàng, kiểm tra chất lượng được. Có mẹ nào đã từng mua cũi gỗ của goosmart, hoặc đã mua mẫu cũi xếp lại được như goodsmart đang bán (880.000đ cũi khổ 80x120x90) thì tư vấn giúp em một chút nhé. Em cám ơn các mẹ nhìu nhìu!
    u1vep7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,258 Bài viết

• 1,336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meTihoa Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em đang định mua cũi gỗ cho bé nhà em. Có mẫu của siêu thị trực tuyến goodsmart em thấy cũng đẹp, em định mua nhưng băn khoăn không biết chất lượng ra sao (mua cho bé nên cũi không chắc chắn thì sợ lắm). Em lại ở xa không trực tiếp xem hàng, kiểm tra chất lượng được. Có mẹ nào đã từng mua cũi gỗ của goosmart, hoặc đã mua mẫu cũi xếp lại được như goodsmart đang bán (880.000đ cũi khổ 80x120x90) thì tư vấn giúp em một chút nhé. Em cám ơn các mẹ nhìu nhìu!
    Tớ mua cũi ở promart và ghế ăn 3 tầng bằng gỗ của goodsmart (đều mua online), thấy ổn mẹ nó ạ. Cũi thì dùng hơn một năm rồi mà vẫn đẹp và chắc chắn (cháu tớ học lớp 5 nhảy lên đấy nằm chẳng sao, thái độ phục vụ tốt và giá cả rất hợp lý. Tớ nghĩ sản phẩm của promart và goodsmart tương tự nhau, mẹ nó yên tâm đi. Chúc mẹ nó mua được cũi ưng ý cho con yêu nhé:Rose:.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 148 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecongai Xem bài viết
    Tớ mua cũi ở promart và ghế ăn 3 tầng bằng gỗ của goodsmart (đều mua online), thấy ổn mẹ nó ạ. Cũi thì dùng hơn một năm rồi mà vẫn đẹp và chắc chắn (cháu tớ học lớp 5 nhảy lên đấy nằm chẳng sao, thái độ phục vụ tốt và giá cả rất hợp lý. Tớ nghĩ sản phẩm của promart và goodsmart tương tự nhau, mẹ nó yên tâm đi. Chúc mẹ nó mua được cũi ưng ý cho con yêu nhé:Rose:.
    Em cám ơn chị rất nhiều. Thế là em yên tâm đặt hàng rùi.:Rose::Rose::Rose:
    u1vep7
    • 3,607 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Tớ cũng đang dùng cũi gỗ của goodsmart, tớ mua màu hồng, trông đẹp và chắc chắn lắm. Ấy cứ mua đi. :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)