Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có aii mua gas ngày hôm nay hay hôm qua giá bao nhiêu ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.85K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 265 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Tình hình là em mới đổi gas hôm qua, 270k bình 12kg petrolimex xanh nắp xoáy, ko biết em có bị hớ ko vì cách đây 3 hôm e đc đưa tờ quảng cáo là giá chỉ khoảng 250k. Có mẹ nào đã mua cho em xin 500 giá với, ai có địa chỉ tin cậy, bán đúng giá, nếu là đại lý của petrolimex thì càng tốt cho em xin địa chỉ / số đt với. Em cảm ơn nhiều ạ.
    Thích thịt bò khô nhất và yêu Mít hơn cả nhất

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 246 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

nhà em vừa đổi bình ga hôm kia (13/7) bình màu xanh 12kg của Petrolimex, giá 250k chị nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 883 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

đúg rùi đó chị, e mua 245k, bình màu xám 12kg
    x9vEx9vEp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 694 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời, nhà em mới đổi gas hôm kia, 275k ợ. Cách nhau có vài hôm mà tăng nhanh thế các mẹ nhỉ. Hay là em bị mua đắt :Worried:
    • 120 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Sáng nay em vừa đổi bình gas, giá 280K đắt quá, chắc tại ông xã gọi bình ga k hỏi giá trước, em sẽ cạch hàng ga này thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 265 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dale Xem bài viết
    nhà em vừa đổi bình ga hôm kia (13/7) bình màu xanh 12kg của Petrolimex, giá 250k chị nhé.
    Ôi trời, thế thì đúng là mình bị chém đẹp rồi, mà hàng này là quen vì hay mua đấy, thường xuyên gọi đúng mỗi hàng này mà sao họ chém mình ác thế nhỉ, tưởng khách hàng thân thiết thì phải giá chuẩn chứ. Mẹ nó cho mình xin số đt của cửa hàng gas nhà mẹ nó nhé, à mình ở HN. TKS
    Thích thịt bò khô nhất và yêu Mít hơn cả nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 246 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhcom Xem bài viết
    Ôi trời, thế thì đúng là mình bị chém đẹp rồi, mà hàng này là quen vì hay mua đấy, thường xuyên gọi đúng mỗi hàng này mà sao họ chém mình ác thế nhỉ, tưởng khách hàng thân thiết thì phải giá chuẩn chứ. Mẹ nó cho mình xin số đt của cửa hàng gas nhà mẹ nó nhé, à mình ở HN. TKS
    Em cũng ở HN, nhưng mà ở tít tận Phú Thượng, Tây Hồ cơ chị à. Em cũng chẳng biết cửa hàng cửa họ của họ thế nào vì mới về làm dâu ở đây thôi Đây là nơi mẹ chồng em thường gọi gas, lúc cái anh mang gas đến thay thì em đứng đấy nên biết rổ rá. Nếu chị vẫn cần thì bảo em để em về xem mẹ chồng em gọi số nào đã nhé