TIN TÀI TRỢ.

Có ai mua slap chop giống em k ạ :((

• 3 Lượt chia sẻ
  • 17K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tks! Mình cũng đã định mua nhưng đúng là sp này nếu như thế thì phải lên án người bán hàng!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 125 Bài viết

• 798 Được cảm ơn

Em comment bên nhóm mua thế này, thể nào tý nữa cũng bị xóa "Nhóm mua xóa tất cả những bình luận trung thực về sp này, luôn miệng kêu đang xem xét về chất lượng sản phẩm, lừa mọi người đúng không, mình thực sự rất bức xúc với kiểu làm ăn chụp giật, coi uy tín k là gì của nhóm mua, từ nay cạch luôn."

và sẽ là "rất cảm ơn về những ý kiến góp ý chân thành của bạn. Nhommua xin ghi nhận và sẽ làm việc với đối tác nhằm cải thiện và nâng cao chất lượng phục vụ tới bạn và những thành viên khác. Rất mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của bạn nhé. Thân!" hoặc lờ đi vì em đã cmt rất nhiều. Không chấp nhận được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 195 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Huhu, mình vừa nhận phiếu HD xong thì mới đọc được topic này . Thôi đành bỏ 85k, đỡ phải đi lấy hàng về lại bực mình thêm.
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

suyt nua minh cung tham re dat mua day
    cam on cam ban nhieu nah
    • 263 Bài viết

• 1,383 Được cảm ơn

Mình vừa mua về xong, lao vào thực hành giống trên quảng cáo thì thôi rồi, thất vọng tràn trề. Mình băm hành tây nó kẹp cứng vào lưỡi dao, hành không đứt mà bị nát. Còn cà chua thì bẹp thành 1 miếng dẹp chứ không cắt ra được. Chán quá vào mạng mới thấy cảnh báo này. Lừa đảo quá.
    Mình search thấy trên amazon bán 17 đô, không biết chất lượng thế nào
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 823 Bài viết

• 1,588 Được cảm ơn

Ngày 16/2/2012 tôi mua 1 bộ bên Nhommua.com giá 125K/bộ.
    Về thử và ân hận ngay:

- Thử cắt cà chua và hành tây thì phải đập chứ không ấn nhẹ nhàng như trên quảng cáo được. Vì thế chắc cắt các loại củ cứng như cà rốt thì sưng tay ngay
    - Cà chua không cắt được mà nát bét, không đứt được vỏ cà chua.
    - Hành tây (đã bóc vỏ) nhưng cũng không đứt rời thành miếng được mà be bét dính liền vào lớp hành bên ngoài (không phải lớp vỏ già đâu nhé).
    - Bộ cối xay không ghi rõ ràng, lập lờ để mọi người hiểu là cối xay rau củ, thực ra là chỉ dùng để xay và nạo pho mai thôi nên cũng chẳng có tác dụng gì.
    Gửi phản hồi lên nhommua buổi sáng hôm sau (17/2), đến chiều đã thấy ghi chuyển sang bộ phận xử lý. Và đến bây giờ cũng chẳng hiểu xử lý gì.
    Dẫn chứng đây:
    http://www.nhommua.com/yahoo/ha-noi/...7C.html?page=1
    Tóm lại là khuyên mọi người đừng dại mà mua sản phẩm này!
    Bạn nào vẫn cứ muốn mua, mình xin nhượng lại 100K.
    • 125 Bài viết

• 798 Được cảm ơn

Ủn topic này lên vì lại có trang đang bán, bình luận lại bị xóa .
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 302 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tete1 Xem bài viết
    Ngày 16/2/2012 tôi mua 1 bộ bên Nhommua.com giá 125K/bộ.
    Về thử và ân hận ngay:

- Thử cắt cà chua và hành tây thì phải đập chứ không ấn nhẹ nhàng như trên quảng cáo được. Vì thế chắc cắt các loại củ cứng như cà rốt thì sưng tay ngay
    - Cà chua không cắt được mà nát bét, không đứt được vỏ cà chua.
    - Hành tây (đã bóc vỏ) nhưng cũng không đứt rời thành miếng được mà be bét dính liền vào lớp hành bên ngoài (không phải lớp vỏ già đâu nhé).
    - Bộ cối xay không ghi rõ ràng, lập lờ để mọi người hiểu là cối xay rau củ, thực ra là chỉ dùng để xay và nạo pho mai thôi nên cũng chẳng có tác dụng gì.
    Gửi phản hồi lên nhommua buổi sáng hôm sau (17/2), đến chiều đã thấy ghi chuyển sang bộ phận xử lý. Và đến bây giờ cũng chẳng hiểu xử lý gì.
    Dẫn chứng đây:
    Tóm lại là khuyên mọi người đừng dại mà mua sản phẩm này!
    Bạn nào vẫn cứ muốn mua, mình xin nhượng lại 100K.
    Vậy tớ ngu rồi, cũng mua voucher của nhóm mua, nhưng chưa lấy hàng.
    Bạn tete1 ơi, kết quả xử lý của nhommua sao rồi. Tớ xếp gạch hóng đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,454 Bài viết

• 2,141 Được cảm ơn

Đã mẹ nào mua sản phẩm IKEA chưa ? em muốn mua quá
    • 694 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Huhu em không biết topic, mua 1 cái bên nhóm mua từ lâu lâu rồi thì phải mà bận chưa đi lấy được. Đọc xong cái này coi như đánh rơi mất hơn 100k chứ chả thèm đi lấy làm gì nữa cho mất công.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cám ơn chủ thớt nhé, mình định mua nhưng thấy warning nên cũng suy nghĩ lại
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 823 Bài viết

• 1,588 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HPlas Xem bài viết
    Vậy tớ ngu rồi, cũng mua voucher của nhóm mua, nhưng chưa lấy hàng.
    Bạn tete1 ơi, kết quả xử lý của nhommua sao rồi. Tớ xếp gạch hóng đây.
    Mình đã gửi kèm cả dẫn chứng xử lý cho mọi người tham khảo rồi mà.
    Tất cả phàn nàn đều bị xóa bằng cách ghi đè "Chuyển qua bộ phận xử lý" còn thực chất chẳng xử lý gì cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mua 1 bộ Slap Chop bên mua chung và bây giờ chỉ để đấy. đúng là vô dụng với 2 cái cục nhựa này. Chẳng hiểu sao bên muachung lại có thể bán cái sản phẩm này mà không hề kiểm tra chất lượng. Làm thế này quá mất uy tín. mà khi mình xem lại thì ghi là cháy hàng mới chán. Nhiều người bị dính bẫy lừa quá !!! Mua hàng kiểu này phải đến tận nơi mà xem chứ cứ đặt qua mạng thì chẳng biết đường nào mà lần. bài học đầu tiên mất toi 120k...chán thế cơ chứ , xiền đã hiếm thì chớ !!!
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Haizzzzzz... bạn mình thấy quảng cáo hay quá mua 2 cái, cho mình 1 cái, bây giờ phải cất vô 1 xó, không dám đem bỏ vì sợ bạn buồn. Nghĩ lại mất hơn 300 ngàn, tiếc đứt ruột, cái tụi bán hàng đểu này thật là vô lương tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E vừa xem trên groupmua.vn lại có 37 nạn nhân mua hai cái cục nhựa vô dụng này rùi. Càng ngày càng có nhiều nạn nhân. Sao không có bài báo nào viết về cái nạn lừa đảo trắng trợn này đối với sản phẩm này nhỉ ???
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 106 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mềnh nhìn đã thấy nguy hiểm nên không mua
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 172 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng rất thích quảng cáo sp này, cũng định mua cho mẹ mình làm bếp đỡ cực, nhưng may có chủ thớt lên tiếng kịp thời nên ...stop kịp. hihi. Dù bị lừa nhiều lần từ các trang web mua hàng giá rẻ mà rất đắt đó, nhưng quả thật quảng cáo slap chop thật sự rất hấp dẫn (sp xịn có khác !) nên mình vẫn muốn mua thêm 1 lần ...chót. Hix!
    SP rao bán không đúng sự thật về chất lượng, giá cả và xuất xứ thì rõ ràng là lừa đảo rồi. Chỉ lạ là bọn chúng vẫn hoạt động công khai, sờ sờ trước mặt mọi người mà pháp luật vẫn chưa sờ gáy; chắc còn chờ đơn từ thưa gởi, bằng chứng, mức độ thiệt hại có cấu thành tội hay không... thì chả hiểu giới làm luật của việt nam mình tồn tại để làm gì.
    Buồn cho xã hội mình quá. Mọi người tự bảo vệ mình trong webtretho này vậy. Hix !
    https://www.flickr.com/photos/94046036@N06/ 🌷🌷🌷🌷🌷 Yêu LTTT mãi mãi ! 🌷🌷🌷🌷🌷
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung mấy cái trang web trên mạng kia cũng đều vì cái lợi trước mắt cả mà thôi. Sản phẩm như thế nào thì mấy ngừoi đó nắm rõ hết.Nhưng vì thấy nguồn lợi sờ sờ trước mắt nên cứ treo đầu dê bán thịt chó thôi mà. Âu cũng là bài học cho chúng ta. Kể ra mình đâm đầu vào mua vì cũng thấy nó ngon bổ rẻ. Nhưng cuối cùng lại thành thiu thối đắt .
    • 9,707 Bài viết

• 9,679 Được cảm ơn

thấy có 1 bạn thanh lí bên ******** hay quá, search tìm thông tin về cái đó, ai ngờ vô trúng topic của các mẹ, may quá, ko thì mua mất rồi...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi. Hôm trc em cũng mua cái sản phẩm này của bọn Hotdeal mất gần 150k, ko nhớ chính xác bao nhiêu. Cũng thế thôi ạ, tỏi với hành cũng chả làm ăn đc j cả, nó cứ dính vào dao. Em đnag chán quá, giá trị tiền ko nhiều nhưng cũng là tiền chứ nên cũng thấy bực bội quá. Đáng lẽ nhưng nơi bán và phân phối kiểu như muachung, nhommua, hotdeal nó phải có bộ phận kiểm tra chất lượng sản phẩm và phản hồi khách hàng chứ. Hotdeal cũng bảo em là sẽ làm việc lại với nhà cung cấp. Tóm lại em thấy mất cảm tình với mấy trang web này quá các chị ạ.

Ngoài lề 1 tí chứ mấy hôm sau em cũng mua 1 cái voucher của bọn hotdeal này, ăn lẩu nướng ở nhà hàng sing ấy. Nhìn web thế thôi. Đến nơi thì chả có nhiều đồ như nó chụp làm marketing đâu các chị ạ. Thậm chí cái bếp nướng của nó cũng ko như Sumo BBQ hay Seoul Garden đâu. Nó để cái chảo gang như ở quán bít tết lên cái bếp từ và dầu ăn cho mình nướng, ăn xong đồ nướng với có cái nồi lẩu mang ra đặt lên trên sau ạ
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4