Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi loại giấy thấm dầu ăn với, có mẹ nào dùng chưa ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.63K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,182 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng loại này chưa ạ? E tìm khắp siêu thị mà chả thấy bán. Loại giấy thấm dầu ăn để ăn cho đỡ ngấy, khi thức ăn nhiều dầu quá ý ạ.
    Trước đây nhà em toàn lấy giấy ăn cho thấm bớt dầu ăn rồi mới bày ra điã, nhưng giấy ăn thì dính lắm, mà lại có bột giấy nữa.
    E thấy bên Lamchame có mẹ bán, nhưng lúc đó em không để ý, giờ tìm mãi mà chẳng thấy đâu cả. Nhà mẹ nào đang dùng loại giấy thấm dầu ăn này thì mách cho em chỗ mua với nhé, mùa này nhà em hay ăn đồ rán, có loại giấy này thì tốt qúa:Smiling:
    Thanks các mẹ nhé:Rose:
    :Rose:Du bist alles, was ich habe auf der Welt:Rose:
    :Nottalkin::Nottalkin:CHINA hands off VIET NAM!!!evil:
    Hoàng Sa, Trường Sa là của Việt Nam:Applause:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 4,794 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ko cần mua giấy thấm dầu đâu, mẹ nó cứ mua cuộn giấy Kitchen của Pulppy hoặc May gì đó, cuộn dài dài hơn 2 lần cuộn giấy vệ sinh thường ấy, tầm 10 mấy k 2 cuộn to, tha hồ mà thấm
    xispacemuoi
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,439 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Bên lamchame có shop Nhất bán đấy chị ah, em gửi link cho chị nhé :LoveStruc:
    http://www.shopnhat.com.vn/?Module=5&products_id=923
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinh_bexiu Xem bài viết
    Có mẹ nào dùng loại này chưa ạ? E tìm khắp siêu thị mà chả thấy bán. Loại giấy thấm dầu ăn để ăn cho đỡ ngấy, khi thức ăn nhiều dầu quá ý ạ.
    Trước đây nhà em toàn lấy giấy ăn cho thấm bớt dầu ăn rồi mới bày ra điã, nhưng giấy ăn thì dính lắm, mà lại có bột giấy nữa.
    E thấy bên Lamchame có mẹ bán, nhưng lúc đó em không để ý, giờ tìm mãi mà chẳng thấy đâu cả. Nhà mẹ nào đang dùng loại giấy thấm dầu ăn này thì mách cho em chỗ mua với nhé, mùa này nhà em hay ăn đồ rán, có loại giấy này thì tốt qúa:Smiling:
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 59 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinh_bexiu Xem bài viết

Trong siêu thị Unimart có bán giấy thấm dầu ăn đấy chị ạ. Chị vào đó hỏi nhân viên siêu thị sẽ chỉ cho ngay.Em hay lượn lờ siêu thị này lắm nên em biết. Unimart có 2 địa chỉ là ở số 8 Phạm Ngọc Thạch và ở Thái Thịnh (tòa nhà Hà thành Plaza).Em hay đi Unimart Thái thịnh thấy có giấy đó không biết ở Phạm Ngọc Thạch có không :Battin ey: