Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chị em nào có kinh nghiệm mua vải ký ở SG vào giúp em với

• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.7K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em muốn tự tay may quần áo cho con mình nên có nhu cầu tìm mua vải ký, em nghe nói là ở chợ Tân Bình và chợ Tân Định có bán,vậy giá cả ở 2 chợ đó ntn,e sợ ở chợ Tân Định giá mắc quá (q1 mà) Chị nào rành chia sẻ em chút kinh nghiệm với.Thanks

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 751 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

mình thấy chợ Tân Đinh vải kg vừa xấu mà mắc kinh khủng, mình đi tìm tấm vải mau đỏ thun thôi nhé mà 3 tiệm vải kg đeu ko có, nản
    thấy có 1 chị nào đó bên lac long quan, chỡ tân bình bán vải kg, từ 45k đến 85k 1 kg thì phải, mà xa quá mình chưa ghé duoc

nhưng hôm bữa mình đi qua khu bình qưới, ngay chân cầu Kinh Thanh Đa, quan Binh Thanh có 1 tiệm vải rất nhiều vải, hỏi ra cũng bán vải kg, mà bé đồng nghiệp mình dì bé đó là thợ may khen chỗ đó bán nhiều vải đẹp mà giá cũng tốt nữa, nếu bạn gần chỗ đó thì ghé qua đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

em làm hàng handmade để bán nên hay đi chợ đại quang minh ở quận 5 mua hàng( khu người hoa ah chị)
    em thấy trên đườngtrần hưng đạo khúc gần chợ đại quan minh đó có nhiều tiệm vải kí hàn quốc , em vào thử thì thấy bán rẻ, đẹp. nhiều mẫu.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đường phú thọ hòa, quận tân phú, nguyên con đường bán vải, vừa vải nguyên cây sỉ, vừa bán vải kg (vừa lẻ, vừa sỉ), giá rẻ lắm phải nói là giá bèo thun thì khoảng 90k/1kg, voan thì khoảng 120k/1kg (gần nhà mình), còn 1 tiệm bên hông chợ tân bình đường lê minh xuân nhưng mà mình quên tên tiệm mất, mình hay mua ỏ đó, giá mềm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@ phien23 : Bạn ơi, ban chỉ dùm mình tiệm vải bán voan ở gần nhà bạn ở Phú Thọ Hòa nha, ^^ mình cần mua vải voan ma chạy đường đó thấy thun ko .

:"> Nếu ban cho mình địa chỉ luôn càng tốt :"> Thank ban nhiều nha ^^
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

rẻ là giá giao động từ bao nhiêu đến bao nhiêu ban???? ví dụ vải kim sa bao nhieu ban co biết ko??? cho có thách nhiều ko và trả giá bao nhiêu là ok ???
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

rẻ là giá giao động từ bao nhiêu đến bao nhiêu ban???? ví dụ vải kim sa bao nhieu ban co biết ko??? cho có thách nhiều ko và trả giá bao nhiêu là ok ???
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã mua từng mua vải ở chợ tân bình rồi.Đa số các sạp bên hông chợ đều bán sĩ tức là mình phải mua nguyên 1 cây vải ( 1cây khoảng 60->70kg ).bán sĩ thì mắc hơn khoảng 30k /kg.Vải đa số là thun mình chưa thấy vải độc lạ.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã từng mua vải ở chợ tân bình rồi.Đa số các sạp bên hông chợ đều bán sĩ tức là mình phải mua nguyên 1 cây vải ( 1cây khoảng 60->70kg ).bán sĩ thì mắc hơn khoảng 30k /kg.Vải đa số là thun mình chưa thấy vải độc lạ.
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ở Trần Hưng Đạo khúc qua Đại Thế Giới có bán vải hàn quốc theo kí đó chị. Độc thì ko độc lắm nhưng mà cũng đẹp đủ xài rồi. Còn nếu muốn độc và đẹp thì có Kệ Vải ở facebook chị lên kiếm thử. Nhưng mà ko rẻ đâu.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không hiểu sao em đi mua vải linen thì ở Đại Quang Minh bán rất đắt, rẻ nhất 70k/m trong khi ở Phú Thọ Hòa chỉ có 84k/kg tức là khoảng 4m, nhưng đương nhiên vải k được tốt bằng Đại Quang Minh. Vậy mà sao mn vẫn nói Đại Quang Minh vải rẻ nhỉ ?? Chất lượng thì có thể nhưng rẻ thì không

Nhân đây em muốn hỏi có chị em nào từng mua hay biết chỗ bán vải linen sỉ rẻ không giới thiệu cho em với
    • 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

sao bạn không qua chợ Phú Thọ Hòa xem, bên này nhiều mẫu lắm. em có link này cho mẹ nó tham khảo http://vairen.vn/
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em co 6 cay vai han quoc. Chat lieu ren
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em co 1 so vai ren han quoc . hang em lay trong cty ra . em muon ban chi em nao mua em de gia re 70k/1kg. Sdt 01698061672 m em o binh duong
    comment by WTT mobile view