Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần người giúp việc tại Thủ Đức

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 977 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kính gửi các mẹ , em đang đau đầu quá. Hiện nay bé nhà em là 1t rồi mẹ đi làm bé ở nhà với ông bà nội và bố phải nghỉ làm để trông em. Hiện nay em đang cần rất NGV khoảng 40t trở xuống . Tại khu vực Thủ Đức ở lại có phòng riêng cho NGV .
    Các mẹ có thì giúp dùm em với hoặc có biết trung tâm môi giới nào uy tính thì chỉ cho em hay . Em đi làm mà về nhà muốn khùng luôn vì bà nội bé đã 60t không thể trông cháu được. Bố bé thì cũng thế . hu hu
    Các mẹ có thông tin gì thì nhắn cho em hay qua dt : 0975692088 ( Ms Giang ) Em xin chân thành cám ơn.
    [uhttps://lh6.googleusercontent.com/-aX08kK8bcl0/TqA7tmf3kuI/AAAAAAAAAlY/U_ATPVf7i38/h120/IMG_9721.JPGrl=https://lilypie.com]zZSSp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,295 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pantoto Xem bài viết
    Kính gửi các mẹ , em đang đau đầu quá. Hiện nay bé nhà em là 1t rồi mẹ đi làm bé ở nhà với ông bà nội và bố phải nghỉ làm để trông em. Hiện nay em đang cần rất NGV khoảng 40t trở xuống . Tại khu vực Thủ Đức ở lại có phòng riêng cho NGV .
    Các mẹ có thì giúp dùm em với hoặc có biết trung tâm môi giới nào uy tính thì chỉ cho em hay . Em đi làm mà về nhà muốn khùng luôn vì bà nội bé đã 60t không thể trông cháu được. Bố bé thì cũng thế . hu hu
    Các mẹ có thông tin gì thì nhắn cho em hay qua dt : 0975692088 ( Ms Giang ) Em xin chân thành cám ơn.
    Mẹ nó đã kiếm đc người chưa? Mình cũng ở TĐ, và giờ cũng đang kiếm người, mà cũng đau đầu vì cứ phải đi kiếm người. Nếu có nguồn nào kiếm được, mẹ nó giới thiệu mình với nhé. Cảm ơn mẹ nó
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cần người trong e bé hay là là việc nhà theo h vậy.