TIN TÀI TRỢ.

Cần mua giường gấp cho bé có thanh chặn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.85K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 742 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi ạ. Em đang muốn mua giường cho bé ngủ riêng. Bé nhà em 5 tháng. PHòng chật nên em muốn có cái giường nào gấp thành ghế, mở là giường (giống cái giường đệm gấp của Rossana mà các mẹ tư vấn cho nhau trong mục nảy rồi)
    Nhưng em muốn có 2 cái thanh chặn hai bên cơ, để con nằm cho an toàn. Ở Rossana thì họ không làm thêm cho mình thanh đấy vì nó là đệm không thôi.
    Mẹ nào có biết gì về loại giường này không bảo em với nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 710 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mẹ nó đặt đi chứ cái như thế thì hơi khó kiếm được lắm. Tớ nghĩ mẹ nó ra hàng gỗ ấy. Mà sao mẹ nó k cho em bé nằm cũi, cũng k chiếm chỗ đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 742 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Mình cũng hỏi nhiều nơi nhưng chưa thấy nơi nào nhận làm cái kiểu này. Bé nhà mình có cũi hẳn hoi nhưng mình vẫn muốn có cái giường ngang tầm giường mình nằm để đêm còn cho bé ăn và vỗ bé. Bé mới 5 tháng và đêm phải vỗ ghê lắm, lại còn lo đắp chăn cho con nữa. Mỗi lần thế mình cứ dạy khởi giường thì chít ...
    Nhờ mod chuyển hộ đề tài này sang phần chăm sóc bé được không ạ, em hi vọng sang đó nhiều mẹ đã đóng giường cũi rồi đọc cho em ít kinh nghiệm