Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ thông thái tư vấn giúp em mua bộ nồi mới với. Thủy tinh hay Inox và hãng nào là tốt nhất.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.95K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 119 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em QĐ thay đổi đồ làm bếp. Em dùn Inox lúc trước thấy cũng ko thik mà cũng ko thấy có gì bất ổn. (vì chưa dùng sang chất liệu khác bao giờ) Nhưng nay có cái bếp mới...nên nhờ các mẹ nội trợ thông thái đã dùng các sản phẩm nồi xoong cao cấp tư vấn giúp em với----em còn có 4 ngày nữa để QĐ thôi các mẹ nhé.Xin chân thành cảm ơn sự tư vấn nhiệt tình của các mẹ.
    Các mẹ có muốn làm clip như thế này để lưu giữ hình ảnh đẹp cho con ko?
    https://www.youtube.com/watch?v=VCU_P...eature=related

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,485 Bài viết

• 19,140 Được cảm ơn

Mình thì ko thích dùng nồi thủy tinh cho lắm, còn sản phẩm của inox, nếu thực sự đầu tư cho ra tấm ra món, bạn dùng của fissler đi, hãng của Đức, bán trên các hệ thống của parkson. Hãng này có đủ tất tần tật các thể loại, từ nồi đến dao, dĩa....nồi áp suất, rất đồng bộ cho một căn bếp hiện đại. Còn ko thì dùng inox của L&L cũng đẹp, giá lại mềm hơn, mỗi tội hay có nắp nồi bằng kiếng. Kiểu dáng tương đối đẹp, nhưng ko nhiều chủng loại và kích cỡ như của fissler. Bên này cũng bán nhiều đồ dụng cụ làm bếp khác nữa. L&L bạn có thể lên Parkson hay vào lotte mart 3/2 hay ở NowZon là nhiều đồ L&L nhất ( các thể loại từ bát đũa, đồ trang trí đến nồi , chảo.....rồi vật dụng gia đình .....nhiều lắm )
    NOWZONE Fashion Mall tọa lạc tại số 235 Nguyễn Văn Cừ, Q.1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 513 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Vote 1 phiếu cho VISION:Laughing:

Regards,
    BT
    ...Trên hai vai ta đôi "vầng nhật nguyệt"... rọi xuống trăm năm một cõi đi về... (Trịnh Công Sơn)
    Warning: Trong 24 giờ qua Bác đã chấm thõ 10 doanh nghiệp rồi. Buông bút xuống nghỉ ngơi, mai chấm tiếp Bác nhá! 09.7749.3003 VCB 0011002924147
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 119 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giống Con Xem bài viết
    Mình thì ko thích dùng nồi thủy tinh cho lắm, còn sản phẩm của inox, nếu thực sự đầu tư cho ra tấm ra món, bạn dùng của fissler đi, hãng của Đức, bán trên các hệ thống của parkson. Hãng này có đủ tất tần tật các thể loại, từ nồi đến dao, dĩa....nồi áp suất, rất đồng bộ cho một căn bếp hiện đại. Còn ko thì dùng inox của L&L cũng đẹp, giá lại mềm hơn, mỗi tội hay có nắp nồi bằng kiếng. Kiểu dáng tương đối đẹp, nhưng ko nhiều chủng loại và kích cỡ như của fissler. Bên này cũng bán nhiều đồ dụng cụ làm bếp khác nữa. L&L bạn có thể lên Parkson hay vào lotte mart 3/2 hay ở NowZon là nhiều đồ L&L nhất ( các thể loại từ bát đũa, đồ trang trí đến nồi , chảo.....rồi vật dụng gia đình .....nhiều lắm )
    NOWZONE Fashion Mall tọa lạc tại số 235 Nguyễn Văn Cừ, Q.1
    Bạn ơi,mình lại ở HN, minh sẽ thử lên Parkson ngoài này, hi vọng sẽ có hãng Fissler để tham khảo rồi QĐ, cảm ơn bạn.
    Các mẹ có muốn làm clip như thế này để lưu giữ hình ảnh đẹp cho con ko?
    https://www.youtube.com/watch?v=VCU_P...eature=related