TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em hỏi nên thiết kế thi công nội thất đơn vị nào??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình vừa nhận xong phần thô căn hộ ở quận 2, 2 vợ chồng mình được giới thiệu công ty nội thất Mạnh Hệ và cty nội thất Morehome, ai đã từng làm 1 trong 2 cty này thì cho mình xin ý kiến với ạ, cảm ơn m,n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn . Bên mình cũng làm nội thất về thiết kế thì hoàn toàn miễn phí , làm theo yêu cầu toàn bộ , tuy nhiên trước tiên bạn thử xem xet xem nhu cầu của bạn cần những gì , sau khi bạn liệt kê xong sẽ là phần tư vấn nên chọn loại nào kích thước bao nhiêu cho phù hợp vs không gian và sản phẩm nào phù hợp túi tiền . tránh trường hợp làm xong rồi bạn không còn lối đi luôn á . cần tư vấn gì LH mình nhé 0931833334 ( dù không làm cũng hỏi dc bạn nhé đừng ngại )
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vachngancnckimvu Xem bài viết
    Chào bạn . Bên mình cũng làm nội thất về thiết kế thì hoàn toàn miễn phí , làm theo yêu cầu toàn bộ , tuy nhiên trước tiên bạn thử xem xet xem nhu cầu của bạn cần những gì , sau khi bạn liệt kê xong sẽ là phần tư vấn nên chọn loại nào kích thước bao nhiêu cho phù hợp vs không gian và sản phẩm nào phù hợp túi tiền . tránh trường hợp làm xong rồi bạn không còn lối đi luôn á . cần tư vấn gì LH mình nhé 0931833334 ( dù không làm cũng hỏi dc bạn nhé đừng ngại )
    Cảm ơn bạn nhiều nè
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không có gì bạn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 778 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lynguyen002 Xem bài viết
    Mình vừa nhận xong phần thô căn hộ ở quận 2, 2 vợ chồng mình được giới thiệu công ty nội thất Mạnh Hệ và cty nội thất Morehome, ai đã từng làm 1 trong 2 cty này thì cho mình xin ý kiến với ạ, cảm ơn m,n
    Mình ngoài Hà Nội nên ko rõ thị trường HCM lắm. Công ty Mạnh hệ thì mình chưa nghe bao giờ, còn morehome thì ngoài HN mạnh về thiết kế, thi công thì bình thường. Mn có thể thuê Morehome thiết kế rồi tìm đơn vị thi công nội thất giỏi trong HCM cũng được nha.
    • 87 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nha mua mà có thiết kế sẽ khang trang phong cách hơn là tự làm
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc.KI Xem bài viết
    Mình ngoài Hà Nội nên ko rõ thị trường HCM lắm. Công ty Mạnh hệ thì mình chưa nghe bao giờ, còn morehome thì ngoài HN mạnh về thiết kế, thi công thì bình thường. Mn có thể thuê Morehome thiết kế rồi tìm đơn vị thi công nội thất giỏi trong HCM cũng được nha.
    Dạ, cảm ơn ạ
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovp188 Xem bài viết
    nha mua mà có thiết kế sẽ khang trang phong cách hơn là tự làm
    Mình đang hướng đến phong cách Bắc Âu nên muốn thuê đơn vị thiết kế thi công luôn bạn ạ