TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em hỏi có nên mua tủ nhừa đài loan đựng quần ao không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.91K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là em đang có nhu cầu mua tủ đựng quần áo. Nhưng do nhà em vẫn phải đi thuê hay chuyển nhà nên mua gì cũng phải cân nhắc, nhất là những đồ cồng kềnh. Chính vì thế em không thích mua tủ gỗ lắm. Nên xin các mẹ có kinh nghiệm dùng loại tủ này cho em xin ý kiến có nên mua tủ nhựa Đài loan không ạ. Loại tủ này dùng có bền không, nếu chuyển nhà tháo lắp nhiều có ảnh hưởng nhiều không ạ, và các vấn đề v.v khác. Và nên mua loại tủ ĐL như thế nào, nên mua ở đâu rẻ chút và đảm bảo chất lượng ạ.
    Mong các mẹ góp ý giúp em chút kinh nghiệm vì em đang cần mua gấp. cảm ơn các mẹ
    Hình của tủ đây ạ:tu-nhua-dai-loan-c006_zpsfuf7o2c6
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    không mn giúp em vớiiiiiiiiiiiiiii
    • 283 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình dùng đây, nói chung là chán, mình mua ở Vũ trọng Phụng, bản lề thì yếu tủ mua về chỉ khít lúc đầu thôi, sau chán lắm, nhất là các ngăn kéo bằng những thanh trượt. Ông xã mình hay bảo mua cái tủ gì mà lành phà lành phành ra. Mẹ nó cân nhắc
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vậy à, thế mà thấy bọn bán hàng nó quang cáo ghê quá mn ạ. Họ bảo là cái này dùng bền lắm, bền hơn tủ ghỗ, mà lại không bị cong vênh, mối mọt như tủ ghỗ nữa. bảo hành những 10 năm nên ham quá
    • 1,012 Bài viết

• 886 Được cảm ơn

Tủ này dùng bền mà mẹ nó, k lo mối mọt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ninhthuyminh
    https://www.webtretho.com/forum/f189/...n của bông
    sau cơn mưa trời lại sáng. Phải thế chứ:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Co that ko mn the ma metom lai bao la dubg ko ra gi, the la sao nhi. Mn dang dung a. Mn dung loai tu nguoi lon hay e be, mua o dau vay a
    • 1,012 Bài viết

• 886 Được cảm ơn

Mình mới dùng tủ giầy thôi, cũng 3 năm rồi, mình đặt màu trắng, vì trước dùng tủ gỗ mốc tùm lum vào mùa xuân í, chuyển tủ nhựa thì k còn tình trạng này nữa, k mùi, nói chung ưng í. Đợt này sắp sinh, đang đặt cái tủ 3 buồng, và định sắm thêm 1 cái giá sách bàn học cho cu lớn vào lớp 1. Nhưng đang nản vì đặt mãi chưa được, mình ở Hải dương mà, sắp nằm ổ nữa
    • 1,012 Bài viết

• 886 Được cảm ơn

Mình đang đặt cái tủ như mẹ Nhungman ấy nhưng màu xanh cốm và thêm ngăn kéo phái dưới để đựng đồ em bé nên mới bị lâu thế
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ninhthuyminh Xem bài viết
    Mình mới dùng tủ giầy thôi, cũng 3 năm rồi, mình đặt màu trắng, vì trước dùng tủ gỗ mốc tùm lum vào mùa xuân í, chuyển tủ nhựa thì k còn tình trạng này nữa, k mùi, nói chung ưng í. Đợt này sắp sinh, đang đặt cái tủ 3 buồng, và định sắm thêm 1 cái giá sách bàn học cho cu lớn vào lớp 1. Nhưng đang nản vì đặt mãi chưa được, mình ở Hải dương mà, sắp nằm ổ nữa
    Vậy hả mnmnnnhưng nhà mn dùng là tủ nhựa của Đài loan hay nhựa loại gì vậy ạ. Nhà em thì hay chuyển nhà nên khó chọn quá ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em cũng đang phân vân nè, chị nào từng dùng tủ nhựa đài loan rùi góp ý em với
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi thăm với nha các anh chị.
    Mua tủ nhựa đại đồng tiến và của duy tân.Của hãng nào tốt hơn ạ.
    Tủ nhựa đa năng với những ưu điểm vựợt trội cho gia đình, giúp cho căn phòng của bạn thêm trẻ trung và năng động.
    • 214 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao bạn không dùng tủ nhựa cho dễ vận chuyển với nhỏ gọn hơn á bạn
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua tủ nhựa hiệu nào vậy ạ? Cho mình xin review để né ra ạ :v
    Tủ nhựa giá rẻ với thiết kế sang trọng và tinh tế giúp tạo điểm nhấn cho không gian nhà bạn.
    • 214 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó nên mua dòng tủ nhựa cao cấp nhựa nguyên chất sử dụng cho an toàn skhoe nhé
    • 214 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thấy dòng tủ nhựa này đang thịnh nhưng không biết chất nhựa như thế nào xài an toàn không híc