Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cần mua tủ nhựa đựng đồ cho con thì nhanh chân nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,563 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khengot Xem bài viết
    Mình cũng đi Big C và khuân về 2 em Tabi 5n hơi bị ưng ý và giá rất phải chăng. 1.1 tr giảm còn 890 thôi. Và đây là hình ạ
    sieuthiNHANH2010091926137n2uxmtc1zg57955
    tủ đẹp nhưng sẽ ko đựng đc nhiều đâu, đến vài tháng là trật mất rồi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Hôm qua em gọi lại Coopmark lại đặt dc tủ có khuyến mại tủ thuốc rồi. Em đi xem hàng ở Phùng Hưng thấy tủ NICE DDT giá 1 030 000, trong chắc chắn vì ko tháo rời dc. Còn tủ Tabi 900k. Mẫu mã đẹp hơn của DDT nhiều. 11h30 trưa nay họ chuyển hàng em check rùi báo lại các mẹ nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 50 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tks mẹ homaihuong nhé. Mình gọi đến chỗ siêu thị rồi, nhưng họ bảo là mai mới có hàng, và vẫn phải đến đấy trả tiền, chứ ko đặt qua điện thoại được, rồi họ mới chở đến cho mình. Mẹ nào đã mua check lại giúp mình xem kích thước có phải là 465x567x1.045 không nhé. Tks các mẹ.

À quên hạn khuyến mại là đến hết 22/9 nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 50 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình quên mất, là mình hỏi khuyến mại tủ Nice DDT 5 ngăn ở Co.opmart SG, chỗ km 10 Nguyễn Trãi, hihi
    • 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluebell Xem bài viết
    Tks mẹ homaihuong nhé. Mình gọi đến chỗ siêu thị rồi, nhưng họ bảo là mai mới có hàng, và vẫn phải đến đấy trả tiền, chứ ko đặt qua điện thoại được, rồi họ mới chở đến cho mình. Mẹ nào đã mua check lại giúp mình xem kích thước có phải là 465x567x1.045 không nhé. Tks các mẹ.

À quên hạn khuyến mại là đến hết 22/9 nhé.
    Em quên không hỏi kích cỡ tủ nữa, híc. Nhưng cũng là tủ NICE 5 tầng của DDT mẹ nó ạ. Gía là 829k, khuyến mại thêm tủ thuốc. Đúng 11h30 hôm nay nhân viên ST đã chở đồ đến cơ quan chồng em, (nhà em hơi xa, họ không chuyển đến tận nhà). Giao đủ cả tủ lẫn tủ thuốc nhé. Tối về em đo kích cỡ rùi chụp nên cho mẹ nó xem nhé. Tủ này em hỏi ở Phùng Hưng là 1 030k đấy ạ. Vì nó không tháo rỡi được nên nó bền hơn và đắt hơn.
    Một lần nữa cảm ơn mẹ Mitki và chủ tóp nhìu nha!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metieuxu Xem bài viết
    @khengot : Mẹ nó ơi, có ngăn nào có khóa kô Mẹ nó? tủ có bị cao quá kô? chiều cao là bao nhiêu hả Mẹ nó?
    2 ngăn nhỏ tầng 5 có khóa đó . Kích thước tủ là 60 x 48 x 124cm ,ko cao lắm đâu. Nhà mình nhỏ sử dụng tủ này thấy vừa , đựng cũng nhìu, thoải mái
    Con gái iu của mẹ tên là Tiểu My
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 50 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi, hôm qua ông xã mình đến Co.opmart mua tủ rồi. Ngần ngừ thế nào ông í lại mua tủ tabi 5 ngăn vì thấy đẹp hơn và to hơn, tuy nhiên mình vẫn hơi giận ox do chọn tủ màu trắng, mà ko chọn cái màu xanh như của mẹ khengot mình thấy đẹp hơn hẳn, hic. Cũng hơi tiếc là ko được khuyến mại gì cả, và ox cũng phải tự chở tủ về, vì họ chỉ chở đến địa chỉ trong vòng bán kính 5km thôi. Giá tủ là 1.120k, không được rẻ như mẹ khengot mua, nhưng thôi, mình cũng ưng ý vì tủ cao, trông đẹp, đựng được nhiều đồ cho bé.

Cảm ơn tất cả các mẹ nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Big C lại đang khuyến mại tủ Rona 5 tầng loại to nhất có khóa của Duy Tân ấy là 899k các mẹ ạ,còn tủ nhựa mini fashion 5 ngăn là 82k(cái này bé tí tớ chẳng biết để làm gì).Tớ vẫn đang kết em tabi quá,sẽ rình tiếp khuyến mại khi nào có vác thêm em tabi vậy,lần trước mua ko kịp.
    Hi vọng có đồ gì khuyến mại mà giá tốt các mẹ up vào đây để mọi người cùng tham khảo nhé!
    • 179 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Tủ 5 ngăn có chứa đủ quần áo của 2 vc k mấy c? Tụi e chuẩn bị ra riêng, do phòng nhỏ nên định mua 1 tủ nhựa, nhưng còn phân vân. Các chị giúp e nhé! Thanks
    njVEp8
    bBatp7
    • 95 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyduyen2927 Xem bài viết
    Tủ 5 ngăn có chứa đủ quần áo của 2 vc k mấy c? Tụi e chuẩn bị ra riêng, do phòng nhỏ nên định mua 1 tủ nhựa, nhưng còn phân vân. Các chị giúp e nhé! Thanks
    Dư sức luôn bạn ơi.
    Tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu
    Thoại bất đồng tâm bán cú đa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyduyen2927 Xem bài viết
    Cũng còn tùy vào lượng quần áo của 2 bạn, tủ 5 ngăn loại to cao nhất cũng đựng được nhiều nhưng tớ nghĩ nếu nhà nhỏ thì bạn nên mua tủ vải hoặc tủ gỗ 2 buồng loại xinh xinh vì nhiều quần áo của người lớn còn phải treo cho đỡ nhăn chứ tủ nhựa thì hợp với đựng đồ của em bé hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,610 Bài viết

• 2,177 Được cảm ơn

haizzz. em cũng kết tủ tabi quá. Nhưng e thấy giá khuyến mại ở BigC cũng chỉ bằng ở Phùng Hưng thôi. Chị cùng phòng em mua tủ tabi 4 tầng ở Phùng Hưng là 750k (thế mà lúc đầu họ hét là 1200k đấy ạ). Thế nên e nghĩ các mẹ cứ qua Phùng Hưng mặc cả là cũng ddc giá như giá khuyến mại thôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 77 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Không thấy các mẹ mua Tủ Việt Nhật nhỉ?
    VC em cũng lượn lờ xem qua mấy kiểu thấy cũng ưng ý
    định lấy cái 4 ngăn rộng 60cm giá 510k
    • 2,327 Bài viết

• 1,665 Được cảm ơn

Cũng đang tính bon chen cái tủ cho con nhưng sợ chật nhà, cái 5 ngăn của DDT và tủ thuốc thì em thấy ở siêu thị COOP ở Nguyễn Ảnh Thủ, Q,12, TPHCM ấy, có nhiều màu lắm, tủ thuốc cũng có sẵn hàng, CM có nhu cầu alo đến là họ giao hàng tận nhà luôn đó. Vẫn đang suy nghĩ xem có nên khuân nó về ko? Con gái vẫn chưa có tủ riêng màu hồng, vẫn đựng đồ bằng tủ gỗ cẩm lai của bà ngoại cho, những 5 tầng và có chỗ treo nhưng đang ém chật ních… :Silly:
    • 179 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Seattle Xem bài viết
    Cũng còn tùy vào lượng quần áo của 2 bạn, tủ 5 ngăn loại to cao nhất cũng đựng được nhiều nhưng tớ nghĩ nếu nhà nhỏ thì bạn nên mua tủ vải hoặc tủ gỗ 2 buồng loại xinh xinh vì nhiều quần áo của người lớn còn phải treo cho đỡ nhăn chứ tủ nhựa thì hợp với đựng đồ của em bé hơn
    Seattle biết sao k, tủ vải nó hay bị rách với lại do phòng nhỏ nên mùi đồ ăn hay bị bám vào quần áo, tủ gỗ thì ok rồi nhưng hỏng đủ kinh phí mua. Hic.
    njVEp8
    bBatp7
    • 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các mẹ đã biết loại tủ nhựa này chưa ? Em vừa mua 1 cái cho "Tép" nhà em, giá 1300k, thấy họ nói bảo hành 15 năm (chắc lúc đấy Tép học đại học rùi).rooling:
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,415 Bài viết

• 2,081 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinhtoqua Xem bài viết
    Các mẹ đã biết loại tủ nhựa này chưa ? Em vừa mua 1 cái cho "Tép" nhà em, giá 1300k, thấy họ nói bảo hành 15 năm (chắc lúc đấy Tép học đại học rùi).rooling:
    Bạn mua ở đâu vậy? kích thước thế nào? Bên đứng có treo được quần áo ko bạn? Đang định sắm tủ cho con gái nên muốn tham khảo ah!
    • 5,374 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Em thấy Metro đang km tủ nhựa DDT 4 ngăn 691.900d đc tặng thêm 1 tủ mini nữa. Các bác ghé thử xem, em cũng thích cái tủ đó lắm mà ko biết xã có cho khuân về ko vì kte cũng đang eo hẹp. Hic.
    sUnChqoOF6lp7

1jBeEPBxb4yp7

ZVaQp7
    • 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    Bạn mua ở đâu vậy? kích thước thế nào? Bên đứng có treo được quần áo ko bạn? Đang định sắm tủ cho con gái nên muốn tham khảo ah!
    Bên đứng không treo được quần áo, nhưng họ cũng có thể thiết kế một cái giá treo, nhưng mình nghĩ nếu làm giá treo thì không tiện đâu, cái tủ đấy tiện dụng cho các bé từ tiểu học trở xuống, mình dùng thì thấy cũng chắc chắn đấy, hơn tủ nhựa của Song Long hay Việt Nhật gì đó. Nói chung tiền nào của nấy thôi các mẹ à
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 311 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nếu mua tủ nhựa để quần áo cho con thì chớ mua Việt Nhật nhé. Number 1 vẫn là Đại Đồng Tiến, đắt xắt ra miếng. Tớ mua 1 cái tủ Nice có ngăn đứng bên cạnh (giống cái tủ đài loan ở trên ấy), 1500k, nhựa trắng muốt thơm tho, chắc chắn cực kỳ, cái nóc tủ cứng như là tủ gỗ ấy, tha hồ để đồ lên trên ko hề õng ẹo, mà nhựa bóng đẹp, lau đi là như mới. Đến lúc về nhà ngoại ở tạm tiếc tiền mua cái tủ Việt Nhật chán ơi là chán, sặc mùi khét nhựa tái chế, nhựa thì đen đen tạp chất, õng ẹo lắm. Lúc em giúp việc đứng lau các ngănn tủ cả nhà lại tưởng cháy cái gì vì mùi khét nồng nặc, phơi mãi mà ko hết, chả dám để quần áo nữa, toàn để đồ linh tinh, về sau chắc chỉ để làm tủ kho đựng đồ vớ vẩn của bố nó thôi. Nếu không mua được DDT thì Duy Tân cũng tạm được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4