Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cần mua tủ nhựa đựng đồ cho con thì nhanh chân nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Tớ đang cần mua tủ nhựa loại 5 ngăn to nhất nhưng đăng lên đây mãi mà chưa mua được.Vừa rồi dạo qua một loạt các siêu thị đang có chương trình khuyến mại rất hấp dẫn tớ thông tin cho các mẹ luôn nhé,vì tớ thấy cũng nhiều mẹ có nhu cầu giống tớ.
    Hiện tại ở Big C Thăng Long có chương trình khuyến mại tủ Rona 4 tầng có khóa của Duy Tân giảm từ 939k->739,9k,vận chuyển tận nhà
    Big C The Garden khuyến mại tủ Tabi 6 ngăn 5 tầng có khóa của Duy Tân từ 1129k->939k(cái này tớ nhớ ko rõ lắm),tớ thích cái này lắm nhưng giá vẫn hơi cao
    Sáng qua e tớ làm ở Coopmart báo ở đây đang khuyến mại tủ Nice 5 ngăn của Đại Đồng Tiến giảm từ 1142k xuống còn 829k +tặng thêm 1 tủ thuốc trị giá 160k,vận chuyển đến tận nhà.
    Sáng qua mới bắt đầu chương trình khuyến mại,tớ vừa tậu một em xong nhưng họ còn đang nợ tủ thuốc chuyển đến sau.Các mẹ nhanh chân lên nhé,hình như có hình thức đặt trên mạng rồi họ vận chuyển đến thanh toán tại nhà thì phải.Ở cả Big C và coopmart đều như vậy hay sao ấy.
    Chúc các mẹ chọn được tủ như ý
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Tớ đã nhận được tủ rồi nhưng mà ko ưng ý lắm vì tủ Nice của DDT 5 ngăn mà thấp hơn tủ Tabi của Duy Tân đến gần 20cm,ko hiểu sao nó lại nặng nữa,do nhựa tốt hay do cái gì thì tớ cũng ko biết.Có bố mẹ nào đã dùng hàng của DDT thì giải thích giúp tớ với,tủ nice trông thiết kế bình thường mà đắt lè lưỡi,tớ cứ chờ giảm giá mãi nhưng vẫn thích đồ của Duy Tân hơn,xã tớ thì nói chắc chất nhựa của DDT tốt hơn,xã oằn cả lưng khi bê len trên tầng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 415 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, cái Cooop mart nó ở chỗ nào thế. Cho m xin 500d địa chỉ cái. Cảm ơn mẹ nó chia sẻ thông tin nhé. Đang cần mua tủ cho con gái mà lại được thêm cái tủ đựng thuốc thì tốt quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Titmit09 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, cái Cooop mart nó ở chỗ nào thế. Cho m xin 500d địa chỉ cái. Cảm ơn mẹ nó chia sẻ thông tin nhé. Đang cần mua tủ cho con gái mà lại được thêm cái tủ đựng thuốc thì tốt quá.
    Ở Hà Đông mẹ nó ạ,km số 10 nguyễn trãi,thanh xuân thì phải.Mẹ nó tra anh google là ra ngay ấy mà.Nếu ngại đi thì gọi điện thẳng cho họ rồi họ ship cho,tớ vẫn thích cái tabi của big C hơn nhưng sợ nhựa ko tốt bằng
    • 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Chị ơi, chị post cái hình lên cho bà con chiêm ngưỡng được ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

tunice5nganb
    Hình đây bạn này,tớ mua đúng em màu xanh này luôn,còn có màu trắng sữa và màu cam...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,439 Bài viết

• 1,861 Được cảm ơn

CHỊ ƠI, tủ này chị mua bao nhiêu tiền? có khóa kô ạ? chiều cao là ?cm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,029 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

trời - 1 bà cạnh nhà em mới mua gần nhà là 1.050.000 nè - y chang vầy - màu y vầy - em cũng định khuân 1 cái về - thật may khi đọc dc tin này . Cám ơn me homaihuong nhiều lắm nha - :LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Tối nay tớ vừa qua đấy để khuân tủ thuốc về vì hôm qua vừa có khuyến mại tớ gọi điện mua luôn nhưng họ chưa kịp nhập hàng khuyến mại về nên nợ tủ thuốc,hôm nay mới gọi cho tớ qua lấy, thấy có tủ màu hồng của con gái xinh lắm.Tớ thì tớ thích hình thức của Duy Tân hơn nhưng hôm nay qua xem thì thực sự thấy nhựa của DT mỏng manh hơn nhiều,tớ đã mua 1 tủ của Việt Nhật thì thấy để đồ cho con hay bị mùi nhựa bám vào quần áo lắm (mặc dù bọn VN này công nhận rẻ thật),còn nhựa của Song Long thì thấy mọi người bảo chất lượng kém
    To các mẹ:Kích thước các mẹ cứ search google là ra ngay,tủ nice tớ mua là loại to nhất và rộng nhất của DDT thì phải
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 415 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi homaihuong Xem bài viết
    Ở Hà Đông mẹ nó ạ,km số 10 nguyễn trãi,thanh xuân thì phải.Mẹ nó tra anh google là ra ngay ấy mà.Nếu ngại đi thì gọi điện thẳng cho họ rồi họ ship cho,tớ vẫn thích cái tabi của big C hơn nhưng sợ nhựa ko tốt bằng
    Ối giời ơi, định bon chen mà ko được. Tận Hà Đông thì làm sao mình đi được hả giời ạ. Thấy mẹ nó khoe cả tủ thuốc nữa mà mẹ cháu thèm quá. Cq thì ở Chu vĂn An, nhà thì bên Gia lâm. còn chỗ nào khuyến mãi vây ko mẹ nó ơi ời??
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,638 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thanks mẹ nó nhé, em cũng đặt một cái tủ NICE rồi, hi vọng được như mong muốn.
    Uparp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,638 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hic, tủ chỉ còn cái màu hồng nên em ko lấy nữa các mẹ ạ
    Uparp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 736 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Titmit09 Xem bài viết
    Ối giời ơi, định bon chen mà ko được. Tận Hà Đông thì làm sao mình đi được hả giời ạ. Thấy mẹ nó khoe cả tủ thuốc nữa mà mẹ cháu thèm quá. Cq thì ở Chu vĂn An, nhà thì bên Gia lâm. còn chỗ nào khuyến mãi vây ko mẹ nó ơi ời??
    mẹ nó gọi điện người ta mang đến tận nhà mà
    • 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MitKi Xem bài viết
    hic, tủ chỉ còn cái màu hồng nên em ko lấy nữa các mẹ ạ
    Em lại thích cái màu hồng nè. Chị đặt qua số tell nào vậy, cho em xin với.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,638 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó lên mạng search Coopmart Hà nội đó, rồi nhìn vào số điện thoại là biết à?
    Đây nhé :
    44. Co.opMart Sài Gòn, TP. Hà Nội (04) 62853939
    mẹ nó gọi được thì hỏi luôn hộ em xem đã có tủ màu xanh or màu xám chưa nhé, Vì nhà em là bé trai mà. Hôm qua gọi họ bảo chỉ còn mỗi màu hồng thôi
    Uparp7
    • 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Mẹ MITKI à, e, vừa mới đi tiêm phòng về, giờ mới đọc, để em gọi đặt liền nhé.
    Em chưa lượn ra Phùng Hưng xem giá rổ thế nào nữa, thôi chắc ở mua ở đây là yên tâm nhất rồi.
    E gọi liền đây.
    • 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em vừa gọi đặt tủ Nice thì có một anh giọng Bắc trả lời là hết Khuyến mãi tủ thuốc 160k rồi.
    Chán nhỉ, tủ thì chỉ còn màu hồng thôi Mẹ Mitki nhé.
    Chị tính thế nào thì gọi lại cho họ nhé. Ui, e, tiếc cái tủ thuôc quá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,638 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi, tiếc thật đó, nhưng mà theo em thì khuyến mại là phải cùng số lượng chứ nhỉ? Thắc mắc ghê.
    thôi đành vậy, chúc mẹ nó có đồ ưng ý nhé!
    Uparp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Mình cũng đi Big C và khuân về 2 em Tabi 5n hơi bị ưng ý và giá rất phải chăng. 1.1 tr giảm còn 890 thôi. Và đây là hình ạ
    sieuthiNHANH2010091926137n2uxmtc1zg57955
    Con gái iu của mẹ tên là Tiểu My
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,439 Bài viết

• 1,861 Được cảm ơn

@khengot : Mẹ nó ơi, có ngăn nào có khóa kô Mẹ nó? tủ có bị cao quá kô? chiều cao là bao nhiêu hả Mẹ nó?
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4