TIN TÀI TRỢ.

Cả nhà giúp em chọn gạch lát nền với ạ, em đang cần gấp. Cảm ơn mọi người rất nhiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 902 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 282 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Xin chào các chị em, mình là thành viên mới của diễn đàn xin nhờ mọi người tư vấn giúp 1 việc ạ. Nhà mình đang xây còn 2-3 ngày nữa là lát nền, vợ chồng mình đã đi chọn gạch lát cho tầng 1 (bao gồm phòng để xe, khách, bếp ăn liên thông). Mình thích gạch bóng kính màu trắng, cửa hàng đã giới thiệu cho mình loại của Dreamteck. Theo chủ cửa hàng thì loại này nếu dùng ở phòng để xe sẽ k lo bị xước bề mặt do va chạm lúc quay chân chống xe máy, chịu lực lại tốt có thể đi xe ô tô vào vô tư. Mình nhìn thì ưng rồi, nhưng xem trên mạng chẳng thấy nói gì đến loại này cả, không biết có chị em nào có kinh nghiệm chọn gạch tư vấn giúp mình với. Mình có nên chọn loại gạch này? hoặc cho mình biết nên chọn gạch nào giá cả phải chăng (tầm 300k/m) mà có thể dùng cho cả 3 phòng như nhà mình k? Mình cảm ơn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 119 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng gạch Prime hoặc Taicera, giá cũng tầm đó thôi, mà kiểu dáng, chất lượng được, lại là những hãng gạch uy tín
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 282 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

không có ai giúp em ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 282 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

e cảm ơn ạ