TIN TÀI TRỢ.

Tất tật mọi thứ về du lịch Đà Nẵng 2015

• 43 Lượt chia sẻ
  • 264K Lượt đọc
  • 2.17K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 51 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_house Xem bài viết
    Khách sạn mới khai trướng nằm trên đường Võ Nguyên Giáp gần các nhà hàng ven biển như Mỹ Hạnh hay San Hô, gần các nhà hàng hải sản như Bà Thôi hay bé Anh. Khách sạn 3 sao phòng ốc khá ổn đó bạn. Khách về đây cũng khá đông.
    Bạn ơi, ks này có sát biển không. Mình đã book 3 đêm ở ks này nhưng không thấy có rewiew về ks.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gauluoi Xem bài viết
    Bạn ơi, ks này có sát biển không. Mình đã book 3 đêm ở ks này nhưng không thấy có rewiew về ks.
    Khách sạn này đối diện là biển nhưng muốn qua biển thì phải băng qua đường có dãi phân cách ở giữa nhé....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 80 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

mình đi tầm 15/10 có sợ bão ko cả nhà, trót đặt vé rồi. hix
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,926 Bài viết

• 3,515 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MÌnh xin thông tin ks Grand Sunrise 2 với.
    YNa7YNa7p7

nkqdnkqdp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 80 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thường thì bão ở miền trung diễn ra t9-12, nhưng cũng hên xui, nếu hên k có bão cũng có.
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caroday Xem bài viết
    Tình hình thời tiết mấy năm trở lại đây hơi bất thường bạn à, năm vừa rồi là không có bão gì hết đâu nha....Hy vọng .....
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnhi Xem bài viết
    MÌnh xin thông tin ks Grand Sunrise 2 với.
    Phòng cũng khá ổn tuy hơi nhỏ, khách sạn có hồ bơi trên tầng thượng nhưng cũng hơi nhỏ. Nhân viên thì khá thân thiện bạn à. Đánh giá ổn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 88 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình tìm resort sát biển ở Đà Nẵng giá vừa vừa trung bình thôi cho 60 người (khoảng 30phong) đi trong khoảng cuối tháng 7, ai có phòng thì báo giá mình với nhé,
    Hoặc bạn nào có biết khu nào cũng sát biển mà có villa 3-4 phòng ngủ cũng ok nhé,
    cám ơn mọi người
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-jacku Xem bài viết
    Mình tìm resort sát biển ở Đà Nẵng giá vừa vừa trung bình thôi cho 60 người (khoảng 30phong) đi trong khoảng cuối tháng 7, ai có phòng thì báo giá mình với nhé,
    Hoặc bạn nào có biết khu nào cũng sát biển mà có villa 3-4 phòng ngủ cũng ok nhé,
    cám ơn mọi người
    Bạn có thể chọn villa của Furama với giá loạt các villa3 đến 4 phòng ngủ hoặc có thể lấy primer village nha cũng sát biển và có bãi tắm riêng mà khung cảnh cũng khá là đẹp.
    Vấn đề là mức budget của bạn cho một villa dạng như vậy là bao nhiêu để mọi người có thể tư vấn kỹ hơn..
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-jacku Xem bài viết
    cám ơn mọi người
    Rs DN thì mềm nhất là Sandy Beach bạn nha. Các rs có villa như bạn cần thì có Furama, Hyatt, Premier Village, Fusion Maia... nhưng giá những rs này ko thì ko mềm.

Bạn chuyển hướng sang rs ở HA đi, giá cả mềm mại hơn á.
    • 120 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đà Nẵng hay Hội An có resort nào có loại biệt thự 6 phòng ngủ ko nhỉ? Giá tầm 1-2tr/phòng ý
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongVit_voMeo Xem bài viết
    Đà Nẵng hay Hội An có resort nào có loại biệt thự 6 phòng ngủ ko nhỉ? Giá tầm 1-2tr/phòng ý
    Hi bạn,
    4 phòng ngủ là cao nhất như Furama hay Ocean villa, primer village
    • 120 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_house Xem bài viết
    Hi bạn,
    4 phòng ngủ là cao nhất như Furama hay Ocean villa, primer village
    Cái primer village giá khoảng bao nhiêu 1 phòng hả bạn? Loại villa 4 phòng ngủ ý
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhdiamond Xem bài viết
    Mình muốn book 1 phòng 2 giường cho 2 người lớn và 2 trẻ em (10 tuổi và 14 tuổi), giữa tháng 6, trong 3 đêm. Khu vực Hồ Nghinh, Hà Bổng (sát bãi tắm Phạm Văn Đồng). Mình ko yêu cầu cao quá, phòng sạch sẽ, thoáng mát, có tủ lạnh, đủ tiện nghi cơ bản là ok. Budget thấp: tầm 400k/đêm không cần ăn sáng. Có mẹ nào biết KS nào không ạ?
    Bạn xem huỳnh gia hưng, motel thanh nhàn, trên đường nguyễn văn thoại đoạn bãi tắm t20
    Mình mới book xong cũng giữa tháng 6 vào đây
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình muốn book resort hoặc khách sạn gần biển phòng 3 giường/ căn hộ 3 phòng ngủ mà giá tầm từ 5tr-7tr/đêm cho 5 người vào tầm 1-3/7 thì có ai có gợi ý gì không ạ? Báo giá giúp mình với nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Homey Xem bài viết
    Mình muốn book resort hoặc khách sạn gần biển phòng 3 giường/ căn hộ 3 phòng ngủ mà giá tầm từ 5tr-7tr/đêm cho 5 người vào tầm 1-3/7 thì có ai có gợi ý gì không ạ? Báo giá giúp mình với nhé.
    Bạn có thể tham khảo căn hộ tại đường Nguyễn Văn Thoại cũng khá gần biển nha, resort thì mức budget cho 3 phòng ngủ cao hơn một tí nữa đó bạn.
    • 5,859 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Căn hộ du lịch giá thấp hơn ngân sách. Còn căn 3 phòng ngủ của Resort thì lại cao hơn mức bạn đưa ra.
    • 2,421 Bài viết

• 1,140 Được cảm ơn

Mình cần đặt Villa 4pn ở Đà Nẵng từ 29-24/6, thích Ocean Villas or Hayatt bạn nào có giá tốt iib giúp mình. Thanks !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hue-capetown
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 91 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thế chị tham khảo căn villa của hyatt, Premier ạ.