TIN TÀI TRỢ.

Nên thuê wifi du lịch ở đâu tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình dự định đi Hàn Quốc nhưng mua sim 3G của nhà mạng SK bên Hàn thì thấy mắc quá 35.000 won (gần 30 USD) với 1GB dung lượng 3G mà thủ tục là rườm rà mất công. Bây giờ lại có dịch vụ thuê wifi du lịch thấy cũng tiện nhưng mà hiện giờ có 2 thằng A&H Telecom và Laxgo không biết nên thuê của ai? Bà con cho ý kiến với!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm bữa mình đi Nhật thuê bên laxgo xài mạng ổn định, 5 người chạy re re.Thuê a&h thì giá cao hơn mà bắt thuê tối thiểu 4 ngày.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

oh cám ơn bạn nhìu nhe, mình đang phân vân giữa 2 thằng, tại mình thấy review tốt xấu lẫn lộn nên đang cân nhắc nè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung xài cũng ok, đi chung 5-6 người thì ổn á
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có bán cục phát wifi . 950k . Chỉ cần bỏ sim 3g vào thì dùng thoải mái nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trambe9424
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh ^^
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy bên Gocallme cũng dc đó, hay có khuyến mãi đi Hàn hay sao á. Bữa mình có dùng ở Hàn nó đưa máy mới tốc độ 4g giới hạn đó. Bạn tham khảo thử đi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo bên tadiwifi. Giá thành cũng hợp lý mà pin khỏe dùng tới 14-15h.
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thuê tadiwifi rẻ vãi có 60k/ngày
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy giờ có nhiều thị trường cho thuê wifi. Samurai Wifi, Weefee, 247 ,....
    Mình thì bữa đi Hàn Quốc có thuê Samurai Wifi xài thử. 1GB / ngày mình xài 2 người mà vẫn phe phe ) )
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuê mấy hãng viễn thông đó có đắt ko nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ythien0212 Xem bài viết
    Mình dự định đi Hàn Quốc nhưng mua sim 3G của nhà mạng SK bên Hàn thì thấy mắc quá 35.000 won (gần 30 USD) với 1GB dung lượng 3G mà thủ tục là rườm rà mất công. Bây giờ lại có dịch vụ thuê wifi du lịch thấy cũng tiện nhưng mà hiện giờ có 2 thằng A&H Telecom và Laxgo không biết nên thuê của ai? Bà con cho ý kiến với!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho tớ xin contact với bạn. Bên đó chăm khách ok k cậu? chứ tớ thuê ở sân bay TSN, nhân viên cứ lóng ngóng, k dùng được ôm cục tức, đã vậy nhân viên còn láo nữa.