TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm du lịch Đà Nẵng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 617 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

2 vợ chồng em dự định đi Đà Nẵng cuối tháng 10 hoặc giữa tháng 11 (đi 3 ngày 2 đêm). Mà em chưa có kinh nghiệm, em định đi tự túc mọi người tư vấn dùm em. KS thì khoảng 300 - 400k gần biển phòng sạch sẽ thoáng, đầy đủ tiện nghi, có cửa sổ.
    Bãi biển mỹ khê có gần trung tâm k mọi người
    Em định đi Bà Nà Hill, với cù lao chàm, vợ chồng em k đi hội an, ở ĐN xong về SG thôy.
    ở Đà Nẵng thì địa điểm ăn uống và hải sản chỗ nào rẻ và ngon
    Buget của tụi em k nhiều nên càng tiết kiệm càng tốt, em k biết mùa em đi có mưa k nửa mọi người.
    Mọi người tư vấn giá cả dùm em luôn nha (pm cho em)
    Thanks mọi người nhiều nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 348 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamthihanh Xem bài viết
    2 vợ chồng em dự định đi Đà Nẵng cuối tháng 10 hoặc giữa tháng 11 (đi 3 ngày 2 đêm). Mà em chưa có kinh nghiệm, em định đi tự túc mọi người tư vấn dùm em. KS thì khoảng 300 - 400k gần biển phòng sạch sẽ thoáng, đầy đủ tiện nghi, có cửa sổ.
    Bãi biển mỹ khê có gần trung tâm k mọi người
    Em định đi Bà Nà Hill, với cù lao chàm, vợ chồng em k đi hội an, ở ĐN xong về SG thôy.
    ở Đà Nẵng thì địa điểm ăn uống và hải sản chỗ nào rẻ và ngon
    Buget của tụi em k nhiều nên càng tiết kiệm càng tốt, em k biết mùa em đi có mưa k nửa mọi người.
    Mọi người tư vấn giá cả dùm em luôn nha (pm cho em)
    Thanks mọi người nhiều nha
    Giai đoạn bạn đi phòng ốc tương đối giá rẻ rồi hen, nhưng t101-11 miền Trung hay bị mưa bão á, cố gắng đi trong t9 thì ok náng nhé, vẫn còn nắng để tắm biển, KS như nàng mong muốn thì chỉ dc KS 1* hoặc 2* thui, mà là KS trong tp chứ k ở gầ biển được nàng nhé, tham khảo KS Kay nhen, nâng budget chút ở KS gần biển thích hơn : TST, Orchid, Bay Sydney...
    Vì bạn đi vào mùa mưa nên tour CLC hên xui hen, tùy vào thời thiết mà họ sẽ khởi hành.
    Tour Bà Nà đi vẫn uki