TIN TÀI TRỢ.

Khách sạn ở Hà Nội gấp gấp.........

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị ơi,cho em hỏi ở Hà Nội có khách sạn nào gần Bờ Hồ và bến xe buýt của Vietnam Ariline (để ra sân bay Nội Bài) ở đường Quang Trung ,giá rẻ rẻ nha(vì em là sinh viên mà),tại Tết này em muốn ra đó chơi mà em không biết j cả:Worried::Worried::Worried::Worried:.Thanks các chị nhìu nhìu.
    Có một chú dế mèn lang thang. Đi tìm một vì sao không tên đã vô tình đánh mất. Đi tìm một điều không có thật giữa ngàn vạn điều vô nghĩa ở trên đời. Dế mèn ơi... lang thang ơi... Đêm nay... dế mèn... lang thang... vẫn lang thang...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocbutterfly Xem bài viết
    Các chị ơi,cho em hỏi ở Hà Nội có khách sạn nào gần Bờ Hồ và bến xe buýt của Vietnam Ariline (để ra sân bay Nội Bài) ở đường Quang Trung ,giá rẻ rẻ nha(vì em là sinh viên mà),tại Tết này em muốn ra đó chơi mà em không biết j cả:Worried::Worried::Worried::Worried:.Thanks các chị nhìu nhìu.
    Em nên tìm mấy KS cho Tây Balo ấy, cũng không cao giá lắm! Gần Hồ Hoàn kiếm ( gần 2 Quang Trung) và không khí buổi tối cũng vui... Sẽ phù hợp với những ngừoi đi Du lịch em ạ!
    Người đàn ông rộng lượng là người có trái tim bao dung... Bao dung với cả kẻ thù.
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tết mới đi HN mà làm gì gấp gấp thế em ơi. Gần bờ hồ, khu tây ba lô nhiều lắm. Lần trước chị ở 1 khách sạn trên đường Mã Mây, mới xây cũng được lắm. Phòng single chắc khoảng 300K. Khách sạn tên là Golden Wing thì phải. :Smiling:
    • 674 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Có ai biết khách sạn nào tạm được gần đường Quang Trung, Hồ Thiền Quang, chỉ giúp tớ với , rẻ thôi cũng được, tớ đi dạng du lịch bụi í mà , tính tháng 10 ra xem mùa thu Hà nội
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,032 Bài viết

• 1,319 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweetwait Xem bài viết
    Có ai biết khách sạn nào tạm được gần đường Quang Trung, Hồ Thiền Quang, chỉ giúp tớ với , rẻ thôi cũng được, tớ đi dạng du lịch bụi í mà , tính tháng 10 ra xem mùa thu Hà nội
    Ra xem mùa thu Hà Nội sao lại phải tìm gần đường Quang Trung và Hồ Thiền Quang ạ???
    Nếu các mẹ thực sự muốn ngắm thu Hà Nội, tiết kiệm chi phí thì có thể tìm các khách sạn, nhà nghỉ quanh khu vực Bờ Hồ, giá nhà nghỉ, hay khách sạn mini cũng không đắt lắm đâu. Giá từ 280k - 400k/ đêm.
    Vì em không làm trong mảng khách sạn mini nên không giúp đỡ được gì nhiều mà post 1 vài cái lên thì e sẽ bị xóa. Theo em, chị có thể về trung tâm khu phố cổ, khảo giá 1 vài khách sạn mini là sẽ tìm được cái ưng ý ngay. Ở Phố Cổ hiện tại còn có hình thức hostel khoảng 5 usd/ người/ ngày đêm, phòng có khoảng 5 cái giường tầng và share với 9 người khác.
    Hà Nội trong mấy ngày này đang chuyển mùa nên có không khí hay lắm. Welcome mọi người nha
    • 674 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Tình hình là mình tranh thủ tí công việc ở gần đường Quang Trung, nên tính thuê khách sạn khu ấy rồi bắt cái xe bus ra phố cổ sau. Nếu mẹ nào có địa chỉ hay số điện thoại thì cho mình nhé, thanks các mẹ nhìu nhìu