TIN TÀI TRỢ.

Hot: Tìm bạn cùng đi hội an, lăng cô, huế 6 ngày ở resort, đi máy bay, giá 1.600.000

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em còn độc thân, 30 tuổi, con gái, mê du lịch, thích resort .Từ ngày 5/12 đến ngày 12/12 em được nghỉ giữa kỳ nên định đi du lịch miền trung cho biết.Em muốn tìm bạn đi chung , ở chung, sẽ đặt phòng twin

LỊCH Ở VÀ DI CHUYỂN
    ( lịch tham quan ,chỗ ăn uống cụ thể đang tìm hiểu, khi nào xong sẽ báo )

- 5/12 (T 7)
    Từ sài gòn đi xe phương nam lúc 9 h tối ra nha trang Sáng 6 h đến nha trang
    Nhận phòng ks Vĩnh Tuấn và nghỉ ngơi , vui chơi, ăn ốc quán Long Vũ
    đến tối 7h 30 đón xe sinh cà phê đi hội an

7/12 ( T2 )
    Đến nơi khoảng 7h sáng , từ hoi an vao agribank co xe cua agribank đón
    Nhận phòng resort aribank hội an lúc 9 h sáng ( ưu đãi )
    Phòng Superior Ocean View
    Vào hội an chơi và ăn uống no se co xe dua vao pho co mien phi

8/12 ( T3 )

Ăn sang tại resort, ngắm cảnh và tắm biển
    Trả phòng hội an check out đến 3 pm miễn phí
    Di chuyển đến Lăng cô bằng xe open bus no se di qa đón 50k
    Nhận phòng Lăng cô beach resort lúc 3 h chiều / Phòng Ocean View Villa

9/12 (T4)

Ăn sáng tại resort, ngắm cảnh và tắm biển
    di ra ban dao Son tra hoac ra Dao Ngoc, Dao ngoc la hon dao moi dua vao khai thac, tam bien, choi cac tro choi duoi nuoc
    check out muon miễn phí
    Di chuyển đến Huế bằng xe bus xe của ks sport 1 giá 60/1 người đón tại quán cơm thủy lăng cô
    Nhận phòng ks sport ở Huế

10/12 ( T5 )

Tham quan một số điểm ở Huế
    Đồi Vọng Cảnh - lăng Tự Đức - lăng Minh Mạng - nhà hàng Chân Đồi - Đại Nội - Chùa Thiên Mụ
    Chùa Huyền Không Sơn Thượng
    Thiền Viện Trúc Lâm Bạch Mã, suối khoáng Thanh Tân

11/12 (T6 )
    Nghỉ ngơi tham quan, ăn uống, mua sắm
    Trả phòng Huế lúc 12h
    Bay về sài gòn lúc 13h:10

Em đã đặt phòng rồi, phòng 1 người, nếu bạn nào đi thì chỉ cần đặt tiền chênh lệch cho 2 người một phòng thôi Bạn nào đi thì đóng tiền ở : xe phương nam ra nha trang giá 140, xe sinh cà phê ra hội an giá 180, khách sạng nha trang 100, hội an 2 đô, lăng cô 3 đô, huế 100, máy bay 980 ( hoặc 680 = không hoàn vé được, đổi mất 210 việt nam airline , tùy đặt sớm thì còn )
    Bạn nào muốn đi chung thì liên lạc với em sớm nhé để mua vé máy bay, phòng thì em đặt rồi, giá rất rẻ ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

à chưa tính tiền ăn nhé, nhưng báo trước sẽ ăn quán ngon bổ rẻ, bình dân thôi ạ và chưa tính tiền bus từ hội an qua lăng cô, tiền lăng cô ra huế, nhưng mà rẻ lắm ạ
    chát với em theo nick goodnight8x của yahoo nhé
    bạn nào đi liên lạc gấp nhé, em chuẩn bị khóa sổ đây
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

ảnh những resort này mời xem link
    https://www.webtretho.com/forum/showt...1#post10400091
    • 772 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

chào bạn!!! mình thấy bạn có kế hoạch vậy là ok . nhưng mình không biết tại sao khi bạn đi hội an mà kô ghé đà nẵng và bạn đã quên các địa danh sau khi bạn đi đến QUẢNG NAM và ĐN mà thời gian bạn đi rất dài:
    1. NGŨ HÀNH SƠN,
    2. CÙ LAO CHÀM
    3. BÀ NÀ
    4. MỸ SƠN
    đó là các địa điểm cần nên tham qua khi đến QN_ĐN
    và mộ cái nữa mình muốn nhắc bạn là ĐẢO NGỌC và BÁN ĐẢO SƠN TRÀ thuộc địa phận TP ĐÀ NẴNG, không thuộc THỪA THIÊN HUẾ, nên khi ra lăng cô rồi làm sao quay về lại đà nẵng mà đi SƠN TRÀ và ĐẢO NGỌC được??
    Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ và lí thú.
    thân ái,
    HLM
    • 1,095 Bài viết

• 601 Được cảm ơn

Cho tớ đăng ký nhé. Mà tớ trên răng dưới ca tút, ok ko chủ top?

Tớ chỉ có lòng nhiệt thành của tuổi trẻ thôi
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

chát với em theo nick goodnight8x của yahoo nhé
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Nếu chị thực sự muốn đi và có thể thu xếp được thời gian thì chát với em theo nick goodnight8x của yahoo nhé.

Không cần giàu có gì đâu ạ, chỉ cần thu xếp được 1600 trả những tiền cố định mà em nêu và thêm khoảng 1 triệu tiền ăn và tiền xe những chuyến ngắn từ hội an qua lăng cô,lăng cô qua huế , tiền hùn thuê xe gắn máy thôi.

Em cũng chẳng giàu đâu ạ, thật tình có đôi khi em đi resort mà ăn mì gói nữa đó.Hi hi thật ra ăn uống thì mình đến chỗ bình dân thôi ạ.

Chị quyết định rồi báo em sớm nhé để em đặt phòng lại.Và còn đặt vé máy bay nữa.
    Cho em nick chát và số điện thoại luôn nha chị.Gấp gấp nha.
    • 1,095 Bài viết

• 601 Được cảm ơn

Sorry em, lúc đầu chị định đi nhưng mấy đứa nhỏ ở nhà quấy quá, nên ko thu xếp được. Hẹn em khi khác nhé, hihi.

Bạn nào đi thì thu xếp đi với bại Nai nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,225 Bài viết

• 2,377 Được cảm ơn

tìm duọc người di miền trung chưa
    H C Đào: Nhờ các bạn Việt Nam mua dùm trái cây, nông sản, ĐTDĐ, quần áo may sẵn, đồ chơi, đồ gia dụng SX tại Trung Quốc để chúng tôi có tiền mua tàu chiến, súng đạn đánh chiếm Hoàng Sa, Trường Sa của các bạn. Cảm ơn các bạn.
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

chưa bạn ạ, nếu có thời gian thì đi với mình nhé, cho nó có bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,439 Bài viết

• 1,859 Được cảm ơn

mìn nghi lúc về đi máy bay hay hơn , giữ gìn sức khỏe
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

dạ em đặt vé VN rồi mà
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

dạ em nhắn các chị các anh ai muốn đi thì báo gấp em nhé vì gần đến ngày đi rồi.Em thì không có gì ái ngại đâu ạ, đi chơi mà, đi với ai em cũng thích nghi được cả, nếu cần dắt bé theo em trông hộ cho, em giáo viên mà hi hi
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

dạ em nhắn các chị các anh ai muốn đi thì báo gấp em nhé vì gần đến ngày đi rồi.Em thì không có gì ái ngại đâu ạ, đi chơi mà, đi với ai em cũng thích nghi được cả, nếu cần dắt bé theo em trông hộ cho, em giáo viên mà hi hi.Tự dưng được nghỉ giữa kỳ 10 ngày nên em muốn đi một chuyến ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,225 Bài viết

• 2,377 Được cảm ơn

Tối nay khoảng 8h chị sẽ báo lại . Nhưng không biết còn mua kịp vé máy bay không? Với lại chị muốn ra La vang một buổi.
    H C Đào: Nhờ các bạn Việt Nam mua dùm trái cây, nông sản, ĐTDĐ, quần áo may sẵn, đồ chơi, đồ gia dụng SX tại Trung Quốc để chúng tôi có tiền mua tàu chiến, súng đạn đánh chiếm Hoàng Sa, Trường Sa của các bạn. Cảm ơn các bạn.
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

hix mấy hôm nay đang cảm cúm, sốt, mệt lả, không biết đến ngày đi thế nào lo quá, người yêu thì không cho đi, sợ đi một mình bệnh tật không ai chăm sóc.Ở nhà thì chán và tiếc tiền, phòng vé xe cái gì cũng book trước rồi.Đi thì cũng ớn, không biết đi xa có chịu nổi không mệt lên mệt xuống thế này.Nhưng mà vẫn mê đi lắm
    • 186 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love.chucuoi Xem bài viết
    hix mấy hôm nay đang cảm cúm, sốt, mệt lả, không biết đến ngày đi thế nào lo quá, người yêu thì không cho đi, sợ đi một mình bệnh tật không ai chăm sóc.Ở nhà thì chán và tiếc tiền, phòng vé xe cái gì cũng book trước rồi.Đi thì cũng ớn, không biết đi xa có chịu nổi không mệt lên mệt xuống thế này.Nhưng mà vẫn mê đi lắm
    Sao ko đi cùng người yêu mà lại tìm người đi chung làm chi cho mệt hả e :Laughing:
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

hi hi anh ấy mà đi được thì em đâu có khổ như thế này, đang bận bảo vệ thạc sĩ chị ạ
    • 501 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

nhờ mod đóng topic này giúp em