TIN TÀI TRỢ.

Honey Moon: HN- Nha Trang- Da Lat- HN

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.33K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

tớ book vé của Vietnam airline, tớ sợ bay Jetstar lắm rùi. cả nhà giúp em chọn hotel nào

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 789 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Mình mail cho các bạn rồi nhé. Có gì pm lại nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 26 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em thấy có cái hotel này mới đẹp ở ĐL này mà không biết lúc nào nó mới hoạt động

http://lasapinette.com/

Em định tháng 12 đi ĐL mà cũng chưa biết ở ks nào, haiz.
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

em đã book phòng chỗ mebebest. Mong là honeymoon của em suôn sẻ, ko có j trục trặc nha.
    Thế là em đã book xong vé và ks. Giờ chỉ có chuẩn bị ăn chơi thôi. Cả nhà chỉ em một số điểm ăn chơi nên đến nhất ở Nha Trang và Đà Lạt nhé. Em cảm ơn cả nhà ah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,393 Bài viết

• 6,559 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongcuong58 Xem bài viết
    em đã book phòng chỗ mebebest. Mong là honeymoon của em suôn sẻ, ko có j trục trặc nha.
    Thế là em đã book xong vé và ks. Giờ chỉ có chuẩn bị ăn chơi thôi. Cả nhà chỉ em một số điểm ăn chơi nên đến nhất ở Nha Trang và Đà Lạt nhé. Em cảm ơn cả nhà ah
    hihi, mình cũng nhờ mebebest bokk giùm phòng nè. biết đâu lại cùng ngày cùng ks ấy chứ. giờ chỉ mong đến ngày đc vào ĐL thôi. nhớ quá rồi:LoveStruc:
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

hihi, vui quá ha. Nhà chị đi DL bao giờ thế ah
    • 789 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rot_rose Xem bài viết
    hihi, mình cũng nhờ mebebest bokk giùm phòng nè. biết đâu lại cùng ngày cùng ks ấy chứ. giờ chỉ mong đến ngày đc vào ĐL thôi. nhớ quá rồi:LoveStruc:
    Mẹ này đi ngày 19-23/12

hihi, vui quá ha. Nhà chị đi DL bao giờ thế ah
    Mẹ này thì đi ngày 1-3
    Không gặp được nhau rồi:Crying::Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 226 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé TÂM ANH Xem bài viết
    Kinh phí này chiếm hết 1/2 tiền vé máy bay, nếu có vé rẻ hơn thì đỡ cho gia chủ. Tiêu chuẩn này khá đấy nếu biết cách hợp lí thì kg gì phải ngại. Cứ gữi mail về cho mình với những thông tin củ thể sau: Thời gian bay, giờ giấc, ngày tháng đi và về, dự định ở Nha Trang mấy hôm và Đà Lạt mấy hôm để mình xếp lịch và tư vấn cho
    Chị làm ơn gửi cho e 1 bản nhé. E cũng đi địa điểm này chj ạh, Thanks c n :LoveStruc:
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

bạn cho mình địa chỉ mail mình gửi cho hoặc pm cho mebebest nha
    • 130 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Ôi, chị đi HM cùng ngày với VC em. E cũng đang lên plan đi và về đúng ngày như chị. Em chưa book phòng và vé cơ. Hix, k hiểu có còn k... Hu hu hu
    • 130 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

@huongcuong58: chị gửi cho e 1 bản plan nhé. email của em là yen_dang_16@yahoo.com.
    Thx chị nhìu :*
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,880 Bài viết

• 4,813 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị Mebebest ạ, 20/1 này là em lên xe bông. Em ở HN và dự định đi Nha Trang, Đà lạt từ 22/1, đi khoảng 4-5 ngày gì đó. Cả 2VC em đều chưa đi Nha Trang, Đà Lạt bao giờ. Chị giúp em lên kế hoạch honeymoon xem nên đi như thế nào, đến những địa điểm nào, khách sạn.... Kinh phí thì bọn em cũng ko bị hạn hẹp lắm, nên cũng muốn chọn khách sạn ổn một chút, có view đẹp và thoải mái. Chị tư vấn giúp em nhé. Địa chỉ mail của em là phandieulinh2003@yahoo.com
    Em cám ơn chị ạ!
    • 789 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mama Suri Xem bài viết
    Chị Mebebest ạ, 20/1 này là em lên xe bông. Em ở HN và dự định đi Nha Trang, Đà lạt từ 22/1, đi khoảng 4-5 ngày gì đó. Cả 2VC em đều chưa đi Nha Trang, Đà Lạt bao giờ. Chị giúp em lên kế hoạch honeymoon xem nên đi như thế nào, đến những địa điểm nào, khách sạn.... Kinh phí thì bọn em cũng ko bị hạn hẹp lắm, nên cũng muốn chọn khách sạn ổn một chút, có view đẹp và thoải mái. Chị tư vấn giúp em nhé. Địa chỉ mail của em là phandieulinh2003@yahoo.com
    Em cám ơn chị ạ!
    Mình tạm lên lịch trình như sau nhé, mình chỉ gợi ý cho bạn một số điểm dl thôi, còn mình biết đi HM thì cần nhiều thời gian tự do hơn, mình gửi mail cụ thể rồi nhé, bạn cứ cân đối cho phù hợp với 2 bạn nhé.
    Ngày 1:Hà Nội – Nha Trang
    Ngày 02: Tour Đảo Nha Trang
    Ngày 03: VINPEARL LAND
    Ngày 04: NHA TRANG – ĐÀ LẠT bằng xe bus
    Ngày 05: KHÁM PHÁ THŨNG LŨNG TÌNH YÊU BẰNG XE ĐẠP
    Ngày 06: ĐÀ LẠT - HÀ NỘI
    Chúc hai bạn luôn hạnh phúc. Mình có add của bạn rồi nhé, có gì trao đổi cho tiện nha.
    • 130 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi là có nên đi bằng tàu không? Em thấy lúc đi có thể đi tàu để ngắm biển và đèo Hải Vân. Hix, nhưng em đang băn khoăn quá. Đi tàu lại sợ mệt
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

ôi, nhà nàng vẫn chưa đặt vé và phòng ah. Thế thì tớ sợ full phòng mất rồi. Bạn thử liên lạc với mebebest xem sao. Tại tớ đặt ở chỗ chị ý thấy ok mặc dù chưa đến ngày đi nhưng về tư vấn thì mình thấy yên tâm.
    Lúc đầu tớ cũng định về đi tàu để ngắm cảnh đấy n sau sợ mệt nên lại chuyển sang máy bay. Chính vì thế mà ko đặt được giá rẻ, huhu
    • 130 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Ô, hình như huongcuong58 cưới cùng ngày với tớ thì phải. Lại đi HM cùng ngày với tớ nữa . Tại tớ phải về xin phép BMC để đi HM nên đến giờ mới quyết định đi . Mệt quá! Ui, thật là lo! Nhỡ hết phòng thì phải làm thía nào ??? Phải gửi mail cho mebebest mới đc.
    • 509 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

tớ cưới ngày 26/12 đi HM vào ngày 29/12. Hihii. Sau vụ ảnh ọt váy vóc h tớ chỉ chờ đi chơi thôi
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em đã book vé máy bay đi NT ngày 29-12. Lịch trình đi honeymoon của em là HN-NT-DL- HN, đi ngày 29/12 dự kiến về ngày 3/1. Cả nhà gợi ý cho em xem lịch trình đi nên như thế nào cho hợp lý và nên ăn ở chỗ nào nữa nhé. Ở NT thì em thích ks gần bờ biển. Đà Lạt thì em thích ở chỗ nào yên tĩnh. Budget phòng của em là > 500k/ 1 đêm nhé. Em cảm ơn cả nhà nhiều nhiều:Rose::Rose::Rose:
    đến Dl bạn có thể đặt phòng tại Khách sạn CẨM ĐÔ ở đường Phan đình Phùng... chỗ đó có thể gọi là "góc phố" but bạn đi từ đó lên phố ko xa lắm...mà đi các vùng lân cận cũng rất tiện lợi.
    Và mình nghĩ nó khá yên lặng ^^
    Tuy nhiên có thể bạn tới vào đúng dịp lễ hội hoa, mình nghĩ đây cũng là 1 điều may mắn đối với bạn. Đâu dễ có cơ hội để vừa có honey moon lại vừa dc ngắm hoa bạt ngàn như thế chứ... ra đường nào hoa là hoa...vậy bạn ko thích sao??
    chúc bạn có tuần trăng mật thật "mật" và ấm áp nhé
    p/s nếu mún có KS tốt bạn nên book sớm nhé...vì có khi lượng khách năm nay sẽ đông đấy ^^
    Thân chào
    Có hai nơi mà không gì là không thể xảy ra: TRONG GIẤC MƠ và TRONG TÌNH YÊU :Kiss::LoveStruc:
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yen_dang_16 Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi là có nên đi bằng tàu không? Em thấy lúc đi có thể đi tàu để ngắm biển và đèo Hải Vân. Hix, nhưng em đang băn khoăn quá. Đi tàu lại sợ mệt
    Theo mình...bạn nên đi máy bay lúc vào... vì để có sức khoẻ tốt tận hưởng HM thật vui...còn lúc về hãy dưỡng sức tẩm bổ rồi đi tàu ra cũng dc...thường từ DL đi xe xuốg Tháp Chàm để đi tàu ra...bạn sẽ có time để nghỉ ngơi...
    Đi tàu chỉ lâu chứ ko mệt lắm đâu bạn àh... mà đi đèo HV thì ngắm buổi sáng độ 9-10h là đẹp nhất...
    Có hai nơi mà không gì là không thể xảy ra: TRONG GIẤC MƠ và TRONG TÌNH YÊU :Kiss::LoveStruc:
    • 34 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Khánh Nguyên tư vấn đúng đầy các bạn có một chuyến Honeymoon đầy ý nghĩa.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4