TIN TÀI TRỢ.

Hỏi resort gần HN đường đi dễ, không xóc, phù hợp cho bà bầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,552 Bài viết

• 3,027 Được cảm ơn

Tình hình là em đang mang bầu, muốn đi nghỉ ở đâu đó gần HN 2 ngày 1 đêm cho thay đổi ko khí. Em định đi V resort nhưng thấy mọi người bảo đường xóc, mà cái này em tối kị rồi. Ko biết đường đi Tản Đà có nuột không ạ? Còn có khu nghỉ nào khác phù hợp không ạ.

Em cám ơn cả nhà
    UoeSp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,597 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Mẹ nó về Cúc Phưong Resort nhé, đừong đi tốt, ăn uống cung đựoc, có khu khoáng nóng bể bơi trong nhà và ngời trời. Mình thấy chỗ này sạch sẽ và ấn tựong hơn V resort và Tản đà
    Bạn xem thêm ảnh nhé
    P1030955

P1030959

DELUXE2
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,597 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

P1030932
    • 1,552 Bài viết

• 3,027 Được cảm ơn

A cám ơn mẹ Tun Tun, mình nhớ ko lầm thì mình đã nhờ mẹ nó đặt phòng mấy lần. Mình sẽ ngâm cứu resort này xem
    UoeSp7
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng đang có bầu ở tuần 16 cuối tuần vừa rồi vợ chồng mình đi Resort Belvedere Tam Đảo cũng ổn lắm bạn ạ. Thêm 1 địa điểm để bạn tham khảo đi khoảng 2h đồng hồ đường đèo núi quanh co nhưng không khó đi lắm, cảnh đẹp không khí rất thích đó bạn ạ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,390 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Em cũng vote cho cái Cúc Phương Resort này. Đúng là nơi nghỉ dưỡng lý tưởng. Cái Tam Đảo cũng tạm được nhưng đường đi sợ lắm, bầu bí nên tránh chị ạ.
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho em hỏi cái, cái pic cuối cùng trong bể bơi là ở đâu đấy ạ? V resort ? Cái trên tam đảo thì em đi rồi, phồng ốc cũng được, nhưng có lẽ do khí hậu lạnh và ẩm quanh năm nên tình trạng xuống cấp khá là nhanh. Được cái chỗ đó có cho đốt lửa đêm nên cũng bù đắp lại. Khí hậu tam đảo thì quá phù hợp với việc nghỉ ngơi.
    • 1,597 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Là Cúc Phương đó em, đây là bể bơi khoáng nóng trong nhà, còn 1 cái bể bơi khoáng nóng ngoài trời nữa. Thích hệ thống vòi phun nước trong nhà và ngoài trời của Cúc Phương lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,359 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Mẹ Tun Tun ơi giá phòng và ăn uống ở đây có OK không? Thanks.
    • 1,597 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Ăn uống ở đây thì ăn tại khách sạn thực đơn mình tự gọi nên order trước hoặc chạy xe ra thị trấn Nho Quan ăn uống cũng rẻ, giá phòng thì mình thấy đắt hơn V Rerort, rẻ hơn Tam đảo Belverdere . Ngoài ra Cúc Phương gần ngay rừng quốc gia Cúc Phương nên các mẹ cho con vào tham quan rừng cũng okie lắm.
    Ngoài ra thì các mẹ có thể ở bên Ana Mandara Ninh Bình chỗ này đắt hơn bên Cuc Phương nhưng mình vẫn thích CP hơn CP có thảm hoa vàng đẹp lắm