TIN TÀI TRỢ.

Hỏi kinh nghiệm du lịch Đà Nẵng?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 412 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sắp tới cả nhà e có ý định khoảng tháng 8 sẽ đi du lịch Đà Nẵng, e đang hỏi cm xem nếu như đi Đà Nẵng từ HN và đi máy bay thì chơi khoảng bao nhiêu ngày thì sẽ đi được nhiều địa điểm ở Đà Nẵng ạ? Vì e muốn tham khảo qua để đặt vé máy bay khứ hồi cho nó hợp lý ạ!
    Em cảm ơn cm trước ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 442 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi violeft Xem bài viết
    Sắp tới cả nhà e có ý định khoảng tháng 8 sẽ đi du lịch Đà Nẵng, e đang hỏi cm xem nếu như đi Đà Nẵng từ HN và đi máy bay thì chơi khoảng bao nhiêu ngày thì sẽ đi được nhiều địa điểm ở Đà Nẵng ạ? Vì e muốn tham khảo qua để đặt vé máy bay khứ hồi cho nó hợp lý ạ!
    Em cảm ơn cm trước ạ!
    Hi bạn
    Đà Nẵng thường thì bạn đi 5 ngày 4 đêm là thư thả thời gian nhé, có thể kết hợp đi cả Hội An và Huế nữa nhen
    Nếu ngân sách và thời gian hạn chế thì 4 ngày 3 đêm là đẹp nha bạn
    Đà Nẵng vào hè rồi nên nếu dự định đi ĐN bạn tranh thủ đặt vé sớm nhen, ks thì ĐN nhiều lắm nên không sợ hết phòng đâu nhen
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,412 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Mình cũng thấy đi 4 ngày 3 đêm Đà Nẵng Hội An là ok
    Còn đi Đà Nẵng Hội An Huế thì đi 5 - 6 ngày ạ.
    • 5,855 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi violeft Xem bài viết
    Em cảm ơn cm trước ạ!
    Bạn có thời gian nghỉ thoải mái thì nên chọn 5 - 6 ngày để kết hợp một chuyến cả ĐN - Huế - Hội An.
    Còn nếu không có nhiều thời gian thì 4 ngày là đủ cho một chuyến ĐN trọn vẹn các điểm chính: Sơn Trà, Bà Nà, Tp, biển Mỹ Khê, Hội An,...
    Đặt vé MB cho mùa hè cao điểm bạn chốt sớm để còn giá tốt nhé!