Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Help! Thông tin về địa điểm du lịch nội địa (<200km) nếu chỉ có 1 mẹ và 2 con nhỏ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 950 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 17 năm
    • 386 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Sắp tới mình muốn đưa các con đi nghỉ mát biển để thay đổi không khí sau 1 năm làm việc nhưng chỉ có 3 mẹ con thôi (1 = 2t; 1 = 5t).

Các mẹ thông thái, kinh nghiệm làm ơn tư vấn giúp xem nên đi đâu để đỡ vất vả cho mẹ và để các con đỡ ốm? Đi gần gần thôi ạ. Budget time là khoảng 4 ngày và budget money thì càng limite càng ok

Thanks các mẹ rất nhiều.
    :Clown:Ngộ Không:Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,059 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi htmk Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Sắp tới mình muốn đưa các con đi nghỉ mát biển để thay đổi không khí sau 1 năm làm việc nhưng chỉ có 3 mẹ con thôi (1 = 2t; 1 = 5t).

Các mẹ thông thái, kinh nghiệm làm ơn tư vấn giúp xem nên đi đâu để đỡ vất vả cho mẹ và để các con đỡ ốm? Đi gần gần thôi ạ. Budget time là khoảng 4 ngày và budget money thì càng limite càng ok

Thanks các mẹ rất nhiều.
    Nhưng mà chị hiện ở đâu? Nếu ở SG thì <200km chỉ có biển Cần Giờ và Vũng Tàu thui Chị ui
    • 17 năm
    • 386 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

HN bạn à
    • 768 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

HN thì bạn có thể lựa chọn Đồ Sơn, Hạ Long- Cát Bà ,Sầm Sơn, Tĩnh Gia-Thanh Hóa. Vì mình có trẻ nhỏ nên bạn ko đi xa >200km cũng là một ý tưởng sáng suốt, nhất là chỉ có 3 mẹ con thì đi lại cũng vất . Theo mình bạn nên mua tour ghép đoàn của các cty du lịch cho nó tiện có thời gian chăm sóc các bé.Chúc ba mẹ con đi chơi vui vẻ :Rose:
    • 17 năm
    • 386 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Có bác nào biết Tours nội địa nào không, của Cty Du lịch uy tín và chất lượng tốt một chút