TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội: Lập hội du lịch cuối tuần các mẹ ơi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 903 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 239 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Em thấy hình như đã có 1 mẹ lập cái top tương tự thế này rùi hay sao í, nhưng vẫn mạo muội mở thêm cái nữa nhé, vì em không tìm thấy top cũ.

Các mẹ vào đây cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm du lịch cuối tuần của gia đình mình. Nếu tìm được các mẹ đồng lòng trong thời gian nào đó thì thỉnh thoảng lại phượt thử Bắc Ninh, Bắc Giang hay off ẹp tí cũng được ạ.

Các mẹ vào ủng hộ và cùng giao lưu nha.

P/s: Em làm du lịch nhưng mở top không vì mục đích kinh doanh, sinh lợi. Tất cả chỉ là sự chia sẻ, trao đổi thông tin các mẹ nha. Mọi comment mang tính kinh doanh Mod delete giúp em ạ. Và nếu top này không phù hợp thì Mod cũng có thể xóa giúp em.
    Em xin cám ơn ạ.
    :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 239 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mùa này thấy nhiều người rục rịch đi ngắm sen Hồ Tây lắm, các mẹ có ảnh chia sẻ tí đi ạ .
    Em cũng nghe nói ở Bãi đá Sông Hồng giờ đang mùa hoa loa kèn trắng đẹp lắm, nhưng chưa đi, có mẹ nào đi chưa ạ.:Battin ey:
    • 79 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đang cần 1 mẹ đi cùng đây, lên Tam đảo chơi cho đỡ buồn !
    Không có gì quý hơn độc lập tự do !
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 239 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Tam Đảo 2 ngày hay 1 ngày thế mẹ nó. Em đang thích đi về phía Lạng Sơn hơn, hí hí.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 265 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

tớ đang thích đi biển n gần gần thôi vì bé mới có 1 tuổi, đắn đo mãi thôi đi Đồ Sơn, cả nhà ai đi rồi giới thiệu cho tớ một vài địa chỉ resort hoặc ks ổn ổn, chỗ ăn, vui chơi ... nói chung tất tần tật ở Đồ Sơn với, tớ cảm ơn trước !!!!
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 239 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thế thì mẹ nó vào mục Đồ Sơn đi, có nhiều kinh nghiệm lắm. Còn em đi đâu cũng chọn Công Đoàn (từ trước tới nay, tương lai có tiền thì chưa biết ).
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ủng hộ mẹ này. Mình thấy có chương trình cuối tuần đi Hồ Núi Cốc ở Thái Nguyên cũng khá hay. Trẻ con cũng thích vì được xem nhạc nước, công viên nước.... Post lên đây để các mẹ tham khảo nhé! Có 5 gia đình là chúng ta đủ người lên đường rồi đấy ạ.

Ngày 01: HÀ NỘI - HỒ NÚI CỐC (Ăn T,C)
    Sáng: 07h00’: Xe và hướng dẫn viên của công ty Du lịch đón Quý khách tại điểm hẹn đi Hồ Núi Cốc (hồ nằm giữa khung cảnh thiên nhiên kỳ thú sơn thuỷ hữu tình) thuộc tỉnh Thái Nguyên. Đến Hồ Núi Cốc, đoàn nhận phòng, ăn trưa tại khách sạn

Chiều: Quý khách có thể xuống tàu du lịch thăm toàn cảnh hồ với 89 hòn đảo đẹp lung linh sắc màu huyền thoại cùng câu chuyện Nàng Công – Chàng Cốc, đỏa văn hóa , bảo tàng cổ vật… Sau đó quý khách thăm quan khu du lịch Hồ Núi Cốc với: Huyền Thoại Cung, Động Thiên Cung, Thế Giới Âm Phủ, sự tích chuyện tình Ba Cây Thông, Công viên Cá sấu, Công viên nước….
    Tối : Quý khách tự do dạo chơi khu du lịch.

Ngày 02: DU THUYỀN TRÊN HỒ NÚI CỐC (Ăn S, T)
    Sáng : Sau khi ăn sang, tự do nghỉ ngơi,thưởng thức không khí trong lành nơi triền núi. Ăn trưa.
    Chiều: Qúy khách lên xe trở về Hà Nội, trên đường thăm quan Thủ đô kháng chiến Tân Trào, với Đình Hồng Thái, Cây Đa Tân Trào,, lán Nà Lừa, Đình Tân Trào…Sau đó xe đưa quý khách về Hà Nội, HDV chia tay đoàn. Kết thúc chuyến đi và hẹn gặp lại.

GIÁ TRỌN GÓI:
    1249.000 vnd/người (Áp dụng cho đoàn từ 10 khách trở lên)

Dịch vụ bao gồm:
    * Khách sạn tiêu chuẩn tại trung tâm, phong nhin ra Ho.
    * Xe đời mới, điều hoà theo hành trình
    * Hướng dẫn viên suốt tuyến và tại điểm ATK
    * Bảo hiểm du lịch mức 10.000.000vnđ/ vụ
    * Vé thẳng cảnh theo chương trình.
    * Các bữa ăn theo chương trình.
    * Vé xem sân khấu nhạc nước
    * Nước uống 2 chai/ người/ngày

Dịch vụ không bao gồm: Ngủ phòng đơn, các chi phí vào các động tại Hồ Núi Cốc, chi phí cá nhân, 10% thuế VAT đồ uống và các chi phí khác ngoài chương trình.

MỨC CHI PHÍ TOUR ÁP DỤNG CHO TRẺ EM: Dưới 05 tuổi được miễn phí, Từ 6 đến 9 tuổi trả 50% mức giá.Từ 10 tuổi trở lên trả 100% mức giá.
    Tư vấn - Đặt phòng khách sạn trên cả nước - giá cả hợp lý - Call: 01219140452
    https://zaodich.com/forum/f2500/tu-va...op-ly-1089830/
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 239 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Tuần này em đi Sầm Sơn các mẹ ạ. Năm ngoái đi rùi, năm nay đi lại xem tình hình các bác máy chém có khá khẩm không :Silly:
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 239 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Cuối tháng 7 có mẹ nào đi Quan Lạn với nhà em không ạ? Nghỉ đêm ở Minh Châu Resort các mẹ nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có fix ngày ko bạn ơi! Mình có một anh bạn khá là yêu du lịch, lần nào ra HN cũng hỏi có tour ghép nào mới không? Thành thử mình hết tư vấn Chùa Hương, Tam Cốc, Bái đính... mà cái nào anh ấy cũng đi rồi.
    Mẹ nó xem đi vào ngày nào bẩu mình để báo cho anh ấy nhé!
    Tư vấn - Đặt phòng khách sạn trên cả nước - giá cả hợp lý - Call: 01219140452
    https://zaodich.com/forum/f2500/tu-va...op-ly-1089830/