TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Sapa - Phần 7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.63K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 296 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Du lịch Sapa phần 6 hết dung lượng - Xin phép chuyển sáng ngôi nhà mới
    Hy vong ngôi nhà mới này sẽ được các bạn đống góp thật nhiều thông tin hưu ích cho việc đi du lịch sapa
    - Để tiện cho các bạn tham khảo du lịch Sapa phần 6 :https://www.webtretho.com/forum/f110/...l#post32406123
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hi anh Long ! em mới điện thoại cho anh vào lúc sáng, em đổi được giờ bay rồi,em tới hà nội lúc 17h, Em gửi anh lịch trình của em, do em không có thời gian nên em tới Hà nội vào ngày 04/12 và về 21h ngày 6/12, có gì anh gửi cho em lịch trình được không ah ! em đi 02 người ah. cho em mức phí và kế hoạch nha anh, cảm ơn anh nhieu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 296 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi candynguyen710 Xem bài viết
    hi anh Long ! em mới điện thoại cho anh vào lúc sáng, em đổi được giờ bay rồi,em tới hà nội lúc 17h, Em gửi anh lịch trình của em, do em không có thời gian nên em tới Hà nội vào ngày 04/12 và về 21h ngày 6/12, có gì anh gửi cho em lịch trình được không ah ! em đi 02 người ah. cho em mức phí và kế hoạch nha anh, cảm ơn anh nhieu
    Dear chị !
    Em đã gửi chương trình cho chị rùi , chi xem nhé
    PS: Cảm phiền Mod đóng hộ topic này với vì hôm trước tưởng chưa có " Du lịch Sapa phần 7 ) tránh hiện tượng loãng thông tin
    Sorry vì sự bất tiện này.
    • 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bác ơi cho mẹ cháu hỏi ko biết thời tiết trên đó mấy hôm nay thế nào nhỉ? Mang quần áo thế nào cho phù hợp?
    • 296 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Memocnhinamhuong Xem bài viết
    Bác ơi cho mẹ cháu hỏi ko biết thời tiết trên đó mấy hôm nay thế nào nhỉ? Mang quần áo thế nào cho phù hợp?
    Sao 21 ngày không thấy mặt trời thì 3 ngày hôm nay thời tiết sapa đẵ có nắng đẹp,gia cát dự thì thời tiết sẽ đẹp đến hết tuần này .
    Bạn đi du lịch lên mang áo rét nhé.
    chúc bạn và gia đình có chuyến đi du lịch vui vẻ
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cả nhà ơi, bọn e dự đinh đi sapa vào đợt tết dương lịch này. đi 2 ngay 1 đêm gồm 4 người, tối mung 2 đến tối mùng 4 về ạ. Vậy cho e hỏi giá phòng trên đấy hôm đấy là như nào ạ? và nên nghỉ ở ks nào giá cả hợp lí ạ.Vì đây là lần đầu tiên e đi sapa nên chưa có kinh nghiệm gì, Mong mọi ng tư vấn giúp e ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 146 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mọi người cho em hỏi là đợt Tết âm lịch này từ mồng 6 đến 11 (25/2 đến 1/3) còn phòng không ạ?
    Em đang muốn đặt 1 phòng cho bố mẹ em lên Sapa dịp tết âm.
    Với khách sạn nào tốt mà gần trung tâm chợ ạ?
    • 296 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amour_bk Xem bài viết
    mọi người cho em hỏi là đợt Tết âm lịch này từ mồng 6 đến 11 (25/2 đến 1/3) còn phòng không ạ?
    Em đang muốn đặt 1 phòng cho bố mẹ em lên Sapa dịp tết âm.
    Với khách sạn nào tốt mà gần trung tâm chợ ạ?
    Ngày đó thì vẫn còn phòng bạn ạ - ngày mung 2,3,4 âm lịch thì các khách sạn lớn và đẹp đã hết.
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các anh/chị đã đi cho em hỏi kinh nghiệm chút ạ. Em muốn đi oto lên sapa thì bắt xe ở đâu, thời gian như thế nào ạ. Nghe bảo giờ đi sapa bằng đường cao tốc hết cso 3.5h thì bắt xe như thế nào ạ? Em cám ơn cả nhà
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chao bac!!! Bac cho e xin lich trinh tour 3 nay 4 dem o Sapa cho couple dc k ah??? An uong o dau vua ngon vua lang man va gia k chat Bac nhe!!! Thanks Bac nhieu nhieu. hoangnphuong@yahoo.com
    • 296 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haiha.neu Xem bài viết
    Các anh/chị đã đi cho em hỏi kinh nghiệm chút ạ. Em muốn đi oto lên sapa thì bắt xe ở đâu, thời gian như thế nào ạ. Nghe bảo giờ đi sapa bằng đường cao tốc hết cso 3.5h thì bắt xe như thế nào ạ? Em cám ơn cả nhà
    Xe bus giương năm bây giờ nhiều hãng lắm bạn và rất tiện lợi cho khách hàng.
    Chỉ cần bạn nói cho biết bạn đang ở điểm nào Hà Nôi thì từ đó mình sẽ tư vấn cho bạn bắt xe tiện nhất ví du như : bạn đang ở đoạn phố cố thì bắt xe Hưng Thành , nếu bạn ở Gải Phóng thì bắt xe Việt bus , Sao Việt ( riêng Sao việt chỉ lên đến Lào Cai ).....
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dear anh Long.
    Rất cám ơn thông tin của anh. Nhà em ở khu Láng Hạ, Khâm Thiên nên có thể đi xe nào thì tiện ạ. Em đang định đi từ chiều thứ 6 (khoảng tầm 1h chiều) thì có lên đó kịp tối và chơi tối ở trên sapa được không ạ? Nếu đi xe cao tốc thì hết bao nhiêu thời gian ạ? Nhờ anh tư vấn giúp. Em cám ơn anh./.
    • 296 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

[QUOTE=Haiha.neu;32809730]Dear anh Long.
    Rất cám ơn thông tin của anh. Nhà em ở khu Láng Hạ, Khâm Thiên nên có thể đi xe nào thì tiện ạ. Em đang định đi từ chiều thứ 6 (khoảng tầm 1h chiều) thì có lên đó kịp tối và chơi tối ở trên sapa được không ạ? Nếu đi xe cao tốc thì hết bao nhiêu thời gian ạ? Nhờ anh tư vấn giúp. Em cám ơn anh./.[/QUOT
    Với địa điểm và thời gian đó thì bạn có thể chọn hãng xe Hải Vân ở bến xe mỹ Đình lúc 3h chiều đến sapa khoảng 10h đêm .
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cám ơn anh. Đoàn em gồm 4 người đang định đi sapa bắt đầu từ chiều ngày 13/3 và ngày 14+15/03. Anh có thể tư vấn giúp em về các địa điểm chơi, ăn ngon trên đấy không ạ và lịch trình đi như thế nào là hợp lý. Theo anh thì em nên đi tàu hay đi oto thì thuận tiện hơn ạ. Anh gửi giúp em thông tin vào inbox của web hay email: haiha.neu@gmail.com nhé.
    Một lần nữa, em cám ơn anh rất nhiều ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác ơi, 2 vc em cũng lên sapa ngày 14,15/3. Nhờ Bác tư vấn giúp e về chỗ ở và 1 số điểm du lịch với ạ, vì chúng e đi ngắn ngày nên ko biết nên đi những đâu cho hợp lí. Với lại, bác cho e hỏi là e muốn đên thung lũng hoa hồng thì có được ko ạ. E cảm ơn ạ. Mail của em hoamatrix@yahoo.com
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 157 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Gia đình mình gồm 2 VC và 2 con định đi SaPa dịp 30-4 này, nhờ các bạn tư vấn nên đi tàu hay đi ôtô giường nằm, tầm này mua còn vé không nhỉ? Nên ở khách sạn nào ở Sapa có giá tốt ạ, mình định ở 3 đêm ở Sapa. Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 798 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Mình cần xin báo giá tốt khách sạn 3-4 sao gần trung tâm, 4 phòng x 3 đêm (26,27,28/4 này) Các bạn tư vấn giúp mình với nhé. tks
    Không chỉ là giấc mơ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr.long.sapa.luxury Xem bài viết
    Du lịch Sapa phần 6 hết dung lượng - Xin phép chuyển sáng ngôi nhà mới
    Hy vong ngôi nhà mới này sẽ được các bạn đống góp thật nhiều thông tin hưu ích cho việc đi du lịch sapa
    - Để tiện cho các bạn tham khảo du lịch Sapa phần 6 :https://www.webtretho.com/forum/f110/...l#post32406123
    Dear Mr Long,

Hai VC em định đi hưởng tuần trăng mật vào 03/05 DL, nhờ anh tư vấn và gửi lịch trình cho VC em tham khảo nha!!!!

Cảm ơn anh
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vợ ck em định đi Sapa 30/4 này, anh chị nào có thể giúp em thông tin về việc đặt phòng khách sạn k ạ? em ở 2 đêm trên Sapa dự kiến là đêm ngày 30/4 và 1/5, hoặc đêm ngày 29/4 và 30/4. Em cám ơn nhiều!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em đang tính tối thứ 6 này đi du lịch Sapa. Dự là 2 ngày 1 đêm ở Sapa. Tối chủ nhật về. Cơ mà, em chưa có chút kinh nghiệm nào : nên đi những đâu, ăn gì , di chuyển thế nào, cbi quần áo gì,..... Bác nào cho em xin ít kinh nghiệm ạ. Hiu hiu
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3