TIN TÀI TRỢ.

Du Lịch Phú Quốc - Phần 16

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.34K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,111 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacoxuan Xem bài viết
    Nhà e sẽ đi Phú Quốc từ 29/10 đến 1/11, gồm 4 người lớn và 2 trẻ con. Em đang tính ở VINOASIS, nhà mình ai có kinh nghiệm gì share cho e ko ạ? B nào có giá tốt phòng ở đây thì báo e nhé! Thanks
    VINOASIS bên mình đang có deal: Book 2 đêm là đc free hoàn toàn vé VPLAnd & Safari. Bạn lh vs bên mình (chữ ký), mình gửi thông tin chi tiết cho bạn nha. Hộp thư bạn đầy rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacoxuan Xem bài viết
    Nhà e sẽ đi Phú Quốc từ 29/10 đến 1/11, gồm 4 người lớn và 2 trẻ con. Em đang tính ở VINOASIS, nhà mình ai có kinh nghiệm gì share cho e ko ạ? B nào có giá tốt phòng ở đây thì báo e nhé! Thanks
    Có KM ở 2 đêm tặng kèm miễn phí gói vui chơi không giới hạn tại Vinpearlland và Safari đó bạn. Giá tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 32 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình đang quan tâm phong phú quốc từ 23-26/11, bạn nào có báo giá giúp mình. Villa 3pn full option của vin có giá tốt báo mình nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,111 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lynn88 Xem bài viết
    Mình đang quan tâm phong phú quốc từ 23-26/11, bạn nào có báo giá giúp mình. Villa 3pn full option của vin có giá tốt báo mình nhé.
    Đã inbox chi tiết cho bạn rồi nha!
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Bạn check inbox nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đi ngày 20/3-23/3 năm sau.
    - 2 đêm đầu dự định ở trung tâm
    - 1 đêm ở Vinpearl để tiện chơi Safari. Giá Vinpearl thời điểm đó quãng bao nhiêu/đêm ạ?
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giữa phú quốc và côn đảo nên đi đâu các mom nhỉ 2 vkck thôi
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wedding_PhuongHa Xem bài viết
    Mỗi nơi sẽ có điểm thú vị riêng bạn nhé, nếu bạn đi thời gian ngắn thì chọn Côn Đảo, nếu lịch được nghỉ dài thì chọn PQ nhé, vì nơi đây có nhiều thứ để khám phá và cần thời gian dài mới đi được hết nha
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rosemary2110 Xem bài viết
    Em đi ngày 20/3-23/3 năm sau.
    - 2 đêm đầu dự định ở trung tâm
    - 1 đêm ở Vinpearl để tiện chơi Safari. Giá Vinpearl thời điểm đó quãng bao nhiêu/đêm ạ?
    Vẫn thuộc mùa cao điểm của PQ nên giá hơi cao đó bạn. Vin đủ ăn uống 3 bữa, vui chơi, vườn thú cũng tầm hơn 5tr/ đêm. Có nhiều hình thức đặt để tk chi phí!
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Wedding_PhuongHa Xem bài viết
    Mỗi nơi mỗi vẻ! Cùng là đảo nhưng nếu bạn thích có nhiều hoạt động và dl phát triển hơn thì chọn PQ. Còn CĐ vẫn khá trầm hơn! Lưu ý về thời điểm định đi nữa!
    • 57 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình đặt vé máy bay đi Phú Quốc từ 6/12-11/12 cho gia đình (2 người lớn, 1 bạn 9 tuổi và 1 bạn 1 tuổi), bạn nào tư vấn giúp mình lịch trình cụ thể cũng như nơi ăn ngủ nghỉ hợp lý nhé. Mình cảm ơn nhiều!
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lonelygirl Xem bài viết
    Mình đặt vé máy bay đi Phú Quốc từ 6/12-11/12 cho gia đình (2 người lớn, 1 bạn 9 tuổi và 1 bạn 1 tuổi), bạn nào tư vấn giúp mình lịch trình cụ thể cũng như nơi ăn ngủ nghỉ hợp lý nhé. Mình cảm ơn nhiều!
    Hi bạn
    NTH xin gợi ý chương trình tham quan Phú Quốc cho gia đình bạn như sau:
    - ngày 01: Đến sân bay, di chuyển về khách sạn nhận phòng, nghỉ ngơi. Chiều tắm biển và dạo chợ đêm
    - ngày 02: Tham quan hướng Nam Đảo - bạn có thể đăng kí tour hoặc thuê taxi đi tự túc
    - ngày 03: Vinpearl land hoặc đi Hòn Thơm
    - ngày 04: Nghỉ dưỡng nhẹ nhàng tại resort, tắm biển
    - ngày 05: tham quan Bắc Đảo
    - ngày 06: mua quà cáp và quay về
    (nếu sức khỏe các bé tốt bạn có thể đi thêm Hòn Mây Rút, Nam Du để khám phá nét đẹp hoang sơ của những đảo này nhé)
    Về khách sạn: bạn có thể chọn các resort nằm ngay trung tâm để tiện đi lại như The Palmy, Sài Gòn Phú Quốc, Amarin, Thiên Thanh.. nếu ngân sách cao hơn có thể chọn Famiana, Eden, Novotel, Seashells..
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,265 Bài viết

• 971 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MN ơi cho mih hỏi mấy hôm nay thời tiết ở phú quốc thế nào? có mưa nhiều ko? Thứ 5 vào rồi mà thấy tbao có bão
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 32 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các bạn cho mình xin báo giá ks phú quốc tháng 11 vào email trinhphuonglien.ftu@gmail.com nhé. Không hiểu sao mình k check đc inbox. 
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Các bạn cho mình xin báo giá ks phú quốc tháng 11 vào email trinhphuonglien.ftu@gmail.com nhé. Không hiểu sao mình k check đc inbox.
    Đã gửi thông tin bạn tham khảo nhé
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tháng 11 bắt đầu mùa cao điểm của PQ rồi! Bạn quan tâm mức KS thế nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 193 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình dự định đi PQ vào 23-26/11. GĐ có 8 ng lớn và 5 e bé, mình muốn tìm KS 3 sao ở 1 đêm gần trung tâm thì nên chọn KS nào ạ? xin đc tư vấn. Ai có voucher ở Vinpearl giá tốt thì cho mình xin thông tin nhé! Xin cám ơn
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi slimstar Xem bài viết
    Nhà mình dự định đi PQ vào 23-26/11. GĐ có 8 ng lớn và 5 e bé, mình muốn tìm KS 3 sao ở 1 đêm gần trung tâm thì nên chọn KS nào ạ? xin đc tư vấn. Ai có voucher ở Vinpearl giá tốt thì cho mình xin thông tin nhé! Xin cám ơn
    Hi bạn
    Khách sạn 3 sao gần trung tâm bạn có thể tham khảo: Gaia, Nesta, Amon, Brenta, Bạch Dương, Boulevard.. trong đó những khách sạn mình ghi đầu đều là những khách sạn 3 sao mới của PQ nhé
    Đã gửi thông tin bạn tham khảo thêm nhé
    • 2,111 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chuyên VINPEARL , có giá siêu ưu đãi. Các ks 3* PQ cũng nhiều lựa chọn. Bạn check ib hen.
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu nhà bạn cả 5 trẻ đều dưới 12 tuổi thì lấy căn Villa 4 phòng ngủ ở Vin là vừa. Hiện đang có KM giá tốt, tặng thêm gói vui chơi + vườn thú với BK từ 2 đêm trở lên đó! KS 3 sao tại trung tâm có thể tham khảo Nesta, Lavita, Gaia, Bạch Dương,...