TIN TÀI TRỢ.

Du Lịch Phú Quốc - Phần 16

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.34K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 257 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Chào cả nhà!

Tân Tân đã trở lại đây ạ, chúc đại gia đình hoa chân mùa hè sôi động và nhiều ý nghĩa! Tân Tân mạn phép đặt viên gạch đầu cho ngôi nhà mới chung của đại gia đình chúng ta với mong muốn chia sẻ những kinh nghiệm đi du lịch Phú Quốc chi tiết nhất, giúp du khách đến với Đảo Ngọc có một kỳ nghỉ thật thú vị và tiết kiệm.

Chia sẻ những gì đẹp nhất, mới nhất về xứ đảo và những voucher du lịch Phú Quốc giá rẻ nhất đến mọi người.

Các thành viên mới có thể tham khảo các nội dung tư vấn và chia sẻ gần nhất tại phần 15 cho thêm nhiều kinh nghiệm https://www.webtretho.com/forum/f110/du-lich-phu-quoc-phan-15-a-2208600/index186.html#post37033935

Cập nhật thêm vài thông tin hữu ích đến cả nhà:
    > Tình hình thời tiết tại Phú Quốc 3 ngày gần đây nhất là nắng rất đẹp, biển bãi Sao trong và sạch hơn ngày nào;
    > Biển khu khách sạn trung tâm (mặt tây đảo) vẫn hơi sóng;
    > Sunsetsanato vẫn là địa điểm chụp hình sống ảo đang rất hot của Phú Quốc;
    > Tour 4 đảo cano vẫn đi đều đều nhé cả nhà, tuy nhiên vẫn nên đi 2 đảo để chừa thời gian đi chơi tiếp;
    > Mua combo vinpland và safari sẽ được tặng kèm bánh pizza;
    > Các khách sạn và resort Phú Quốc năm nay đang đồng loạt giảm giá từ 30-40% so với năm ngoái;

Và Phú Quốc còn nhiều thay đổi lắm ạ, ace nào muốn 8 chuyện biển đảo thì inbox em, em kể cho các chế nghe, các chế hiểu hôn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cả nhà tư vấn cho mình chút ạ,
    Mình dự tính đi Phú Quốc từ ngày 30/7 đến 2/8, đặt phòng ở Saigon Phu Quoc resort có tốt không mọi người. Nhà mình có 7 người đi chơi, trong đó ba mẹ mình cũng 65t rùi nên chọn ks ở trung tâm cho tiện. Cả nhà tư vấn giúp mình địa diểm du lịch, quán ăn chơi nha. Ai cho cảm nang thì gửi giúp mình với, email mình lamtrinh4210@yahoo.com.
    Cảm ơn cả nhà rất nhiều
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuantrinh2307 Xem bài viết
    cả nhà tư vấn cho mình chút ạ,
    Mình dự tính đi Phú Quốc từ ngày 30/7 đến 2/8, đặt phòng ở Saigon Phu Quoc resort có tốt không mọi người. Nhà mình có 7 người đi chơi, trong đó ba mẹ mình cũng 65t rùi nên chọn ks ở trung tâm cho tiện. Cả nhà tư vấn giúp mình địa diểm du lịch, quán ăn chơi nha. Ai cho cảm nang thì gửi giúp mình với, email mình lamtrinh4210@yahoo.com.
    Cảm ơn cả nhà rất nhiều
    SGPQ nằm ngay trung tâm và gần biển nên nhà bạn có người lớn tuổi chọn resort này là hợp lý luôn nhé
    Đã gửi tặng cẩm nang du lịch PQ bạn xem thêm về địa điểm ăn uống + lịch trình tham quan nha
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà
    Lịch trình nhà Em đi PQ 5 ngày 4 đêm, 6 người lớn, 2 đêm đầu ở Vin rồi. Nhờ mọi người tư vấn giúp 2 đếm sau (2-4/8) ở resort trung tâm (4,5 sao) và các địa điểm du lịch ăn uống ạ. Em cám ơn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi QueAnh-KhoaNguyen Xem bài viết
    Chào cả nhà
    Lịch trình nhà Em đi PQ 5 ngày 4 đêm, 6 người lớn, 2 đêm đầu ở Vin rồi. Nhờ mọi người tư vấn giúp 2 đếm sau (2-4/8) ở resort trung tâm (4,5 sao) và các địa điểm du lịch ăn uống ạ. Em cám ơn nhiều.
    2 đêm sau bạn thích trung tâm Dương Đông thì ngắm ngay Sea Shell 5* hoặc thích dạng Villa 3p ngủ giá tốt có Novotel khá ổn hơn xa TT chút, bù lại chất lượng chuẩn 5*.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi info_vietau01 Xem bài viết
    2 đêm sau bạn thích trung tâm Dương Đông thì ngắm ngay Sea Shell 5* hoặc thích dạng Villa 3p ngủ giá tốt có Novotel khá ổn hơn xa TT chút, bù lại chất lượng chuẩn 5*.
    Em cám ơn Bác, Sea Shell hợp với tiêu chí lựa chọn trung tâm của Em, không biết mùa này bãi biển ở đó ổn ko ạ
    • 2,111 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà
    Bạn check ib chi tiết của NEMO nhen <3
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 257 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Chào bạn!
    SGPQ hơi cũ rồi ạ nhưng được cái nằm ngay trung tâm, nhà mình có thể chọn Eden, La Hana... mới và đẹp hơn một chút trong cùng tầm giá nhé!
    Đi du lịch cho 4 ngày thì bạn có thể tham khảo:
    Ngày 1: Mình tham quan phía Đông đảo, qua Hàm Ninh ăn hải sản ở phố "nhà bè"
    Ngày 2: Tham quan nam đảo, đi bãi sao, chùa Hộ Quốc. (nếu khỏe khỏe thì đi cáp treo vượt biển dài nhất thế giới)
    Ngày 3: Tham quan vườn thú Safari và thưởng thức bữa trưa tại nhà sàn giữa biển.
    Ngày 4: mua sắm quà cho gia đình, bạn bè hoặc nghỉ ngơi ở khách sạn đến giờ ra sân bay.

Cẩm nang du lịch Phú Quốc 2019 Tân Tân sẽ gửi qua email cho bạn nhé!
    Chúc bạn và gia đình có chuyến đi thật vui và ý nghĩa!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 257 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Resort 4-5 sao trung tâm bạn có thể tham khảo: Thiên Thanh, Chez Carole Center, Eden, Famiana...
    Các địa điểm ăn uống và du lịch thì mình sẽ gửi qua email cho bạn nhé!
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cám ơn Bác, Sea Shell hợp với tiêu chí lựa chọn trung tâm của Em, không biết mùa này bãi biển ở đó ổn ko ạ
    Mùa này thì bãi Trường sóng to bạn nhé! Nếu chọn các Resort/ KS khu vực Trung tâm Dương Đông thì đều tình trạng chung.

Seashell đang có KM ở 3 đêm trả tiền 2 đêm đó!
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Bạn tham khảo Sài Gòn Phú Quốc, Thiên Thanh, Sea Shells nhen, check inbox thêm nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Đến hẹn lại lên: Nhà mình 4 người lớn kế hoạch là 3 đêm Vinpearl villa 2 phòng ngủ chỉ ăn sáng thôi, không 3 bữa, không land, không Safari gì hết.Các mẹ giúp dùm giá tốt cho. Đêm 10+11+12/09.
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lahoang Xem bài viết
    Đến hẹn lại lên: Nhà mình 4 người lớn kế hoạch là 3 đêm Vinpearl villa 2 phòng ngủ chỉ ăn sáng thôi, không 3 bữa, không land, không Safari gì hết.Các mẹ giúp dùm giá tốt cho. Đêm 10+11+12/09.
    Giai đoạn chuyển mùa giá tốt đó bạn!
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Giai đoạn chuyển mùa khu Discovery đang có giá tốt nhen, inbox thêm thông tin bạn tham khảo nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ nhà mình. Mình thấy giá của jame.ats ổn. Giao thức tiến hành cụ thể thế nào bạn cho mình hay nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,412 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Dear Anh/ Chị
    Em cám ơn!
    - Trước tiên anh/ chị cho em xin tên đầy đủ của trưởng đoàn, em đặt booking, gửi mail xác nhận booking cho anh/ chị. Trong mail sẽ có code booking của khách sạn (có những ks ko có code thì em sẽ không có code cho anh/ chị được - mà chỉ check được bằng tên), thời hạn đặt cọc, thông tin thanh toán, điều khoản hoàn hủy
    - Về phần anh/ chị lưu ý thời gian đặt cọc và thanh toán giúp em để booking được đảm bảo ạ.

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ nhà mình. Mình thấy giá của jame.ats ổn. Giao thức tiến hành cụ thể thế nào bạn cho mình hay nhé.
    • 26 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhà mình đi vào đầu t11 thì nên đặt phòng sớm hay chờ thêm sẽ có giá tốt hơn các bạn ơi? Mình cần 2 phòng, giá khoảng 1,5tr/phòng các bạn tư vấn mình ks hợp lý với. Nếu muốn ở villa 2pn thì chi phí cao hơn nhiều k ạ? Cảm ơn các bạn nhiều!
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HappyCat87 Xem bài viết
    Nhà mình đi vào đầu t11 thì nên đặt phòng sớm hay chờ thêm sẽ có giá tốt hơn các bạn ơi? Mình cần 2 phòng, giá khoảng 1,5tr/phòng các bạn tư vấn mình ks hợp lý với. Nếu muốn ở villa 2pn thì chi phí cao hơn nhiều k ạ? Cảm ơn các bạn nhiều!
    Tháng 11 Phú Quốc vào mùa cao điểm lại rồi bạn nhé, bạn có thể đợi đến tầm cuối tháng 9 hãy đặt phòng để đợi khuyến mãi giao mùa (nếu có), tầm ngân sách này bạn tham khảo The Palmy resort là hợp nhất nhé
    • 196 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà e sẽ đi Phú Quốc từ 29/10 đến 1/11, gồm 4 người lớn và 2 trẻ con. Em đang tính ở VINOASIS, nhà mình ai có kinh nghiệm gì share cho e ko ạ? B nào có giá tốt phòng ở đây thì báo e nhé! Thanks
    • 438 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacoxuan Xem bài viết
    Nhà e sẽ đi Phú Quốc từ 29/10 đến 1/11, gồm 4 người lớn và 2 trẻ con. Em đang tính ở VINOASIS, nhà mình ai có kinh nghiệm gì share cho e ko ạ? B nào có giá tốt phòng ở đây thì báo e nhé! Thanks
    Hộp thư của bạn đầy rồi, xóa bớt để được nhận tư vấn thông tin chi tiết nha
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3