TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Phú Quốc phần 15

• 0 Lượt chia sẻ
  • 272K Lượt đọc
  • 3.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanhhuyen1501 Xem bài viết
    Các anh/chị cho em xin giá cảu Eden resort cuối tháng 3 với ạ, nhà em đi 2 người thôi ạ.
    Eden đang có khuyến mãi giá hạt dẻ vào thời gian bạn đi đó bạn, tham khảo và book sớm để chọn được phòng đẹp nhen

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gassu Xem bài viết
    E và bạn gái định đi du lịch phú quốc vào ngày 15/1 này tầm 18/1 thì về cho e hỏi thời tiết phú quốc mấy ngày này trong năm thế nào ạ thích hợp đi chơi k
    E định đi bằng máy bay từ hcm ra pq lun ạ nên đi hãng nào rẻ thoải mái ạ
    Bọn e định tìm nhà nghĩ gần biển ạ không gian thoáng mát tí hơi xa tp cũng được ạ
    Khi xuống sân bay có chỗ thuê xe máy k ạ giá nhiu ạ hay bắt taxi về nhà nghỉ rồi thuê
    Các a chị tư vấn e vài chỗ đi với ạ . Bạn gái đòi vào vinpearl land phú quốc chơi ạ giá vé nhiu ạ
    Ăn uống thì nên ăn ở đâu ạ
    Ai đi rồi cho e xin ít kinh nghiệm với
    Tháng 1 thời tiết vẫn đẹp để đi du lịch bạn nhé. Về máy bay thì nếu không ngại delay bạn có thể chọn Vietjec để có giá thấp và mua vé máy bay thì thường nên tranh thủ đặt càng sớm càng tốt nhen
    Bạn nên cân nhắc chọn 01 số khách sạn gần trung tâm ý, để thuận tiện đi lại ăn uống, xa trung tâm quá lại tốn kém thêm khoảng đi lại thì cũng hơi phí bạn nha
    Bạn có thể tham khảo các khách sạn nhỏ mà chất lượng như: Gold, Victoria, Newsun, Galaxy nhé
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieutrang1990 Xem bài viết
    Mọi người tư vấn giúp em nhé: Đoàn em 5 người lớn và 1 bé 2 tuổi dự định đi tháng 5/6 như sau:
    - Ngày 1: HN-PQ
    - Ngày 2: PQ
    - Ngày 3: PQ- Rách Giá
    từ Rạch Giá đi tour miền Tây (Rạch Giá - Cà Mau - Bạc Liêu - Cần Thơ- Sài Gòn). Tour này em chưa biết đi như thế nào thì hợp lý cả nhà tư vấn giúp em nhé. Về Sài Gòn ngày 7.
    -Ngày 8: Sài Gòn - Củ Chi - Tây Ninh
    Đêm bay SG-HN.

Các bạn du lịch cho mình xin:
    1. Báo giá phòng tại Phú Quốc ks 3*: 2 room (1 room 2 ng lớn + 1 room 3 ng lớn)
    2. Báo giá tour cảng Rạch Giá - Sài Gòn: đi tour riêng không ghép đoàn4 ngày 3 đên và tour 5 ngày 4 đêm (cụ thể chương trình giúp em)
    3. Xe 7 chỗ 1 ngày Sài gòn - Tây Ninh - Củ Chi - Sài Gòn.

Mail: kieutrang.nguyendinh@gmail.com
    Vào mùa hè thì sẽ có rất nhiều kmãi mới chạy. Nên giờ em cứ tham khảo ngắm nghía ưng ks nào thì từ từ để khoảng tháng 4 hãy book cho tháng 6 là vừa nhen.
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

E và bạn gái định đi du lịch phú quốc vào ngày 15/1 này tầm 18/1 thì về cho e hỏi thời tiết phú quốc mấy ngày này trong năm thế nào ạ thích hợp đi chơi k
    Bọn e định tìm nhà nghĩ gần biển ạ không gian thoáng mát tí hơi xa tp cũng được ạ
    Khi xuống sân bay có chỗ thuê xe máy k ạ giá nhiu ạ hay bắt taxi về nhà nghỉ rồi thuê
    Các a chị tư vấn e vài chỗ đi với ạ . Bạn gái đòi vào vinpearl land phú quốc chơi ạ giá vé nhiu ạ
    Chi phí dự trù của em cho tiền phòng ks / rs 1 đêm là khoảng bn để mọi ng` tư vấn cho em chọn nơi fù hợp nhé?
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Các anh/chị cho em xin giá cảu Eden resort cuối tháng 3 với ạ, nhà em đi 2 người thôi ạ.
    Chọn Eden thì em book ngay & luôn bây giờ nhé vì giá voucher rất hạt dẻ, vẫn rẻ hơn giá kmãi của resort chạy, mà voucher thì số lượng còn ít có vài cái thôi, tranh thủ ngay em nhen.
    • 64 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình đi PQ 3 đêm 10-13/3 thấy Eden có giá tốt, bạn nào có vui lòng pm mình cụ thể voucher như nào nhỉ?

Hoặc chỗ nào mức giá tương đương, yêu cầu của mình thì ko cần to hoành tráng, chỉ cần mới, sạch sẽ, có bãi tắm riêng và càng gần trung tâm càng tốt.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanoi_Corner Xem bài viết
    Mình đi PQ 3 đêm 10-13/3 thấy Eden có giá tốt, bạn nào có vui lòng pm mình cụ thể voucher như nào nhỉ?

Hoặc chỗ nào mức giá tương đương, yêu cầu của mình thì ko cần to hoành tráng, chỉ cần mới, sạch sẽ, có bãi tắm riêng và càng gần trung tâm càng tốt.
    Voucher khi book đc hưởng mọi ưu đãi của rs như book bình thường, nhưng sướng hơn là đc giá cực hạt dẻ đó bạn nha!
    • 5,855 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanoi_Corner Xem bài viết

Tầm đầu tháng 3 tới 15.3 thì giá KM của Eden không tốt bằng giai đoạn sau đó. Tuy nhiên lại có dạng VC nữa, bạn tham khảo đặt ngay đi nhé!
    Tầm chi phí của Eden thuộc hàng giá tốt nhất nhì của hệ 4 sao đó.
    Yên tâm resort có bãi biển riêng, thích phòng mới , thiết kế hiện đại hơn thì chọn hạng phòng Grand bên toàn nhà mới xây của Eden.
    Các Resort khác nếu cùng mức giá của Eden có khi chỉ được 3 sao thôi.
    • 5,855 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thời tiết tháng 1 ở Phú Quốc thì tuyệt rồi rất hợp để đôi lứa vi vu.
    Vé MB rẻ thì bạn đặt sớm luôn từ bây giờ đi tham khảo VNairlines, Vietjet, Jestar. Cái nào rẻ nhất ngày đó thì đặt liền thôi.
    Nếu xa trung tâm thường có nhiều khu nghỉ khá lãng mạn đó mà giá cũng không quá cao khu vực Bãi Ông Lang chẳng hạn.
    Có dịch vụ giao xe máy tại sân bay luôn bạn yên tâm.
    4 ngày của bạn đủ để thăm 4 hướng của đảo rồi. Vinpearl giá công bố 600k/ lượt đó.
    Ăn uống thì chủ yếu lại phải ở trung tâm Dương Đông. Nên xác định lại ngân sách rủng rỉnh thì ở resort xa xa trung tâm và ăn luôn ở đó còn ngược lại nên chọn ở gần TT sẽ tiện hơn và tiết kiệm hơn đó.
    Chúc bạn chuẩn bị tốt chuyến đi chơi vui!
    • 69 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Eden đang có khuyến mại, giá phòng là 2,2 tr/đêm đó em. Nên cân nhắc sớm vì giá khuyến mại nên sẽ hết phòng sớm đó
    • 69 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thời điểm tháng 1 ở Phú Quốc thơi tiết vẫn dễ chịu em nhé.
    Em nên bay VJ, giá cũng cạnh tranh như Jetstar nhưng thoải mái hơn nhiều, chứ Jetstar nhỏ mà ồn lắm.
    Chất lượng nhà nghỉ ko đc tốt lắm, em có thể nghía qua 1 các ks nhỏ, giá cũng ko quá cao mà phòng ốc lại đảm bảo. Nhớ chọn những ks trung tâm để tiện di chuyển và có nhiều quán xá để la cà nha
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh sap di Phu Quoc tu 8/3 den 11/3. Cac ban du lich tu van cho minh gia voucher nao hat de dot nay di
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

email minh nhe: dtnc18782@yahoo.com
    • 1,556 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Với VC của Vinpearl e đang thấy nếu căn 1 phòng ngủ thì vẫn max quá nhỉ. Các anh,chị tư vấn thêm giúp em các ks khác với nhé. Giá thì e ko biết bao nhiêu thì là ổn tại PQ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của misspizza
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misspizza Xem bài viết
    Với VC của Vinpearl e đang thấy nếu căn 1 phòng ngủ thì vẫn max quá nhỉ. Các anh,chị tư vấn thêm giúp em các ks khác với nhé. Giá thì e ko biết bao nhiêu thì là ổn tại PQ

Giá voucher 1 đêm bao gồm cả tiền phòng + ăn 3 bữa và khu vui chơi, tính ra như vậy là hạt dẻ rồi bạn nhé, hiện tại nếu bạn đặt theo giá bình thường sẽ không còn được bao gồm khu vui chơi nữa rồi.
    Hoặc nếu ngân sách thấp bạn có thể tham khảo các khách sạn tầm 2 - 3 sao ngay tại trung tâm như: Bạch Dương, Light house, Lavita, Ocean Pearl nhé, hay chọn ngày Thiên Hải Sơn resort có bãi biển riêng mà giá cũng mềm bạn nha
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kieu_Diem_My Xem bài viết
    Eden đang có khuyến mại, giá phòng là 2,2 tr/đêm đó em. Nên cân nhắc sớm vì giá khuyến mại nên sẽ hết phòng sớm đó
    Giá này vẫn còn cao nhiều á bạn ợ.
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dtnchau Xem bài viết
    Minh sap di Phu Quoc tu 8/3 den 11/3. Cac ban du lich tu van cho minh gia voucher nao hat de dot nay di
    Voucher hạt dẻ nhất của resort 4* hàng tốt nổi bật ở PQ thì Eden vẫn là nhất, chưa có anh nào qua nổi, xem xét chọn ngay Eden bạn nha!
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

VP 5* & giá đã bao gồm nhìu ưu đãi đi kèm: đưa đón sân bay, 3 bữa buffet + vé VP Land nên tính ra lại là rẻ chứ ko mắc đâu bạn.

Muốn đúng ngon bổ rẻ thì ngắm ngay voucher Eden 4* bạn nha!
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Voucher vinpearl hiện tại giá hạt dẻ lắm bạn à, bên cạnh đó ngắm thêm các anh khác nữa cũng có voucher Eden.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 26 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình định đi PQ đợt cuối tháng 3, dự định ở VP và 1 đêm KS ở ngoài, bạn nào có giá tốt báo giúp mình nhé, VP Villa 3BR ăn 3 bữa + VP land, KS ngoài thì Salinda hoặc Novotel nhé
    Mail của mình mourista123@gmail.com

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NTL83
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)