TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Phú Quốc phần 15

• 0 Lượt chia sẻ
  • 271K Lượt đọc
  • 3.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba bé Ngân Xem bài viết
    Chào cả nhà mình cần tư vấn tour đi Phú Quốc tháng 6/7 1 đêm Vinpearl 2 đêm còn lại ks 4 sao view đẹp. Gia đình gồm 2 ng lớn 2 trẻ em. Thanks! Email: n_trungtruc@yahoo.com
    Time bạn đi hè full nhiều nhưng cũng có giá tốt nhìu. Bạn book sớm cho chọn đc phòng & rs ưng ý nha.

4* tốt tại PQ: Eden, Famiana, Mercure, Novotel, Long Beach, La Veranda, SG PQ... tha hồ lựa chọn nhé, nhìu kmãi lắm lun á!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đầu tháng 5 mình đi Phú Quốc với gia đình , mọi người cho mình xin cẩm nang du lịch nhé : lamdao127@gmail.com . Mình đi 2 vợ chồng với 1 bé 3 tuồi, mình cần kiếm resort khoảng 1tr-1tr2/đêm có bãi biển riêng, cả nhà tư vấn dùm mình chỗ nào ở ok với, mình cám ơn nhiều !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi -beelin- Xem bài viết
    Đầu tháng 5 mình đi Phú Quốc với gia đình , mọi người cho mình xin cẩm nang du lịch nhé : lamdao127@gmail.com . Mình đi 2 vợ chồng với 1 bé 3 tuồi, mình cần kiếm resort khoảng 1tr-1tr2/đêm có bãi biển riêng, cả nhà tư vấn dùm mình chỗ nào ở ok với, mình cám ơn nhiều !
    Nếu bạn ko đi trùng dịp lễ 30.4 thì budget bạn chọn đc 3 - 4* tốt, nhưng fải book ngay đi kẻo full fòng nhé vì T5 vào hè PQ rất cháy phòng. Bạn xem các nơi sau nhen: Eden, Mercure, Thiên Hải Sơn, Long Beach, Chez Carole, Kim Hoa, Thiên Thanh...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cám ơn bạn , mình đã nhận được mail !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo: Thiên Hải Sơn, Tiến Đạt, Sasco Blue Lagoon bạn nha, nếu ngân sách cao hơn bạn có thể tham khảo qua Eden resort cũng đang chạy khuyến mãi giá tốt nha
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn các bạn trên đây đã tư vấn. Cho mình xin thông tin giá cả ks Richis Beach. Mình tính ở Orange mà nghe nói muỗi nhiều nên cũng sợ vì mình có con nhỏ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba bé Ngân Xem bài viết
    Cảm ơn các bạn trên đây đã tư vấn. Cho mình xin thông tin giá cả ks Richis Beach. Mình tính ở Orange mà nghe nói muỗi nhiều nên cũng sợ vì mình có con nhỏ
    Richis ok chị nha, anh này nằm gần trung tâm, thuận tiện đi lại hén
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Gia đình mình đi phú quốc từ 25/4 đến 29/4 có 6 người lớn, 2 trẻ nhỏ. Mọi người cho mình xin cẩm nang du lịch nhé : nguyenanhtuanbn@gmail.com. Mình muốn thuê ôto đi du lịch quanh đảo 1 ngày nhưng chưa biết thuê xe ntn (có lái hoặc tự lái). Nhờ mọi người tư vấn giúp
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanvite Xem bài viết
    Gia đình mình đi phú quốc từ 25/4 đến 29/4 có 6 người lớn, 2 trẻ nhỏ. Mọi người cho mình xin cẩm nang du lịch nhé : nguyenanhtuanbn@gmail.com. Mình muốn thuê ôto đi du lịch quanh đảo 1 ngày nhưng chưa biết thuê xe ntn (có lái hoặc tự lái). Nhờ mọi người tư vấn giúp
    Gđ bạn đã hoàn tất những việc tối wan trọng như book phòng ốc lưu trú chưa? Chúc gia đình đi chơi vui nhé!
    • 26 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình định đi PQ từ 27-30/4 ;các bác cho mình xin cẩm nang và giá phòng một số ks va rs nhé,có hồ bơi và sát biển. Cám ơn các bác
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenvuvtt Xem bài viết
    Mình định đi PQ từ 27-30/4 ;các bác cho mình xin cẩm nang và giá phòng một số ks va rs nhé,có hồ bơi và sát biển. Cám ơn các bác
    Cận thế này nhanh tay book ngay đi nha bạn!
    • 26 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cho mình hỏi ở phú quốc thì buổi tối nơi nào vui nhất vậy?
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Cho mình hỏi ở phú quốc thì buổi tối nơi nào vui nhất vậy?
    PQ ban đêm tình hình là bùn, đảo mà Chỉ đông vui khúc Dinh Cậu & chợ đêm thoai bạn!
    • 266 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cả nhà ơi mình đang cần nhượng 7 vé khứ hồi HN- PQ dịp lễ 30/4-1/5 cần thanh lý vì mua vé rồi, ks cũng đặt cọc rồi nhg gđ có vc ko đi đc
    comment by WTT mobile view
    • 266 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tanhtanh07 Xem bài viết
    Cả nhà ơi mình đang cần nhượng 7 vé khứ hồi HN- PQ dịp lễ 30/4-1/5 cần thanh lý vì mua vé rồi, ks cũng đặt cọc rồi nhg gđ có vc ko đi đc
    Xin lỗi cả nhà chưa viết xong bấm nhầm gửi bài. Vé Vietjet đi 1/5 lúc 14h55, về 5/5 lúc 19h. Mình mua cách đây vài tuần rồi là 3tr/vé cả thuế phí, chắc giờ giá vé cao hơn
    • 266 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình tính thanh lý lại giá 2.7tr/vé nếu các mẹ lấy lẻ, nếu ai lấy hết 7 vé giúp mình thì mình để lại 2.5tr/vé (mình chịu phí sang tên 330k nhé). 7 vé của mình gồm 4 vé ng lớn và 3 vé trẻ em. Nhưng Vietjet vé trẻ em có thể dùng cho người lớn (đóng thêm vài chục nghìn tiền phí chênh lệch) Mình cũng đã đặt cọc 50% cho 2 phòng ở KS Kim Hoa ngày 1 và 2/5, 2 phòng ở KS Lighthouse ngày 3 và 4/5. Mình cần nhượng lại luôn nhé. Nếu ai cần thì alo mình số : 0903.297.805 hoặc email hatqgps@gmail.com. Cảm ơn cả nhà.
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi trước nghỉ Lễ cho đỡ đông! Sáng suốt!
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanvite Xem bài viết
    Thuê xe 7 chỗ hoặc trọn gói theo tuyến với Taxi 7 chỗ là ok.
    • 5,852 Bài viết

• 1,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các khu nghỉ trong tiêu chí của bạn tham khảo: Thiên Hải Sơn, Hương Biển,...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Gia đình mình 4 người lớn và 2 bé 2 và 6 tuổi đến PQ lúc 9h5 ngày 3/5 mà tận 14h mới nhận đc phòng. Nên chưa biết làm gì vào khoảng thời gian rỗi đấy mong các bác tư vấn giúp. Với lại mình cũng muốn tìm hiểu 1 số tuor phù hợp vì nhà mình có 2 người già và 2 em nhỏ. Thanks!!