TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Phú Quốc phần 15

• 0 Lượt chia sẻ
  • 271K Lượt đọc
  • 3.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiloc Xem bài viết
    30/4 này mình ra PQ, phòng ốc,vé máy bay mình đặt hết rồi,chỉ có ngày 1/5 vẫn đang băn khoăn có nên đi vinpearl với safari trong ngày ko? Vì có 3 bé từ 5-7 tuổi và 1 bé mới 6thang, vinpearl mình có đi bên nha trang rồi. Ai đi 2 nơi này rồi cho mình xin ý kiến.
    - cho mình xin giá dịch vụ lặn biển (,ko biết có đẹp hơn ở nha trang ko), chỗ nào giá ổn
    - cho mình xin cẩm nang PQ với
    Cám ơn mọi người đã đọc tin của mình
    Lặn biển ngắm san hô thì mình chọn tour Nam đảo bạn nhen. Các bé nhà bạn hơi nhỏ nên chọn đi khu Safari thôi bạn nhen, đi cả 2 khu thì phải tranh thủ đi sớm để không bị nắng nóng bạn nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bongbantapthe Xem bài viết
    Mọi người ơi, cho em hỏi Eden Resort đợt tháng 10 giá tầm bao nhiêu ạ? Năm ngoái thấy mọi người kêu Eden cũ kỹ, rò rỉ nước, một số khu vực bốc mùi, nước yếu, buffet không ngon, không bít bi h có khá hơn k?
    Eden đang chạy khuyến mãi đến tháng 11 lận bạn nha, bạn đi tháng 10 vấn có giá tốt nhen, phòng ốc được cải thiện rồi nên bạn có thể yên tâm hén
    • 107 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Em xin các bố mẹ kinh nghiệm đi PHú Quốc vào tháng 5/2016 ạ!
    E bay từ HN - PQ,
    Sau đó e đi từ PQ về HCM
    và e muốn đi miền tây chơi 2 ngày, rồi về HCM 1 ngày sau đó bay ra HN.
    E đi khoảng 6 ngày.
    Mong các bác có kinh nghiệm tư vấn cho e với ạ!
    1. Lịch trình như vậy có ổn k a?
    2. KS e muốn đặt KS bình dân( HCM và Phú Quốc), xin các bác cho em xin vài thông tin ạ?
    3. Em tính đi miền tây 2 ngày, mong các bác đi rồi chỉ giúp em tour tỉnh nào thì ổn a?
    4. Ở HCM 1 ngày thì em nên đi đâu ạ? Từ sáng sớm đến 9h tối ạ.
    5. E ở Phú quốc 2 ngày, mong các bác cho em xin lịch trình ạ!
    E cảm ơn các bác nhiều ạ!
    • 113 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Anh/Chị vui lòng cho em xin cẩm nang Phú Quốc với, cám ơn các Anh/Chị! phonglan1022@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 246 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mọi người ơi, cho em hỏi Eden Resort đợt tháng 10 giá tầm bao nhiêu ạ? Năm ngoái thấy mọi người kêu Eden cũ kỹ, rò rỉ nước, một số khu vực bốc mùi, nước yếu, buffet không ngon, không bít bi h có khá hơn k?
    Eden đang có chương trình ưu đãi rất hấp dẫn.
    • 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Kmãi rất tốt luôn đó bạn, fải nói 4* time đó thì book Eden là lợi nhất. Khách mình vẫn đi Eden ầm ầm & ko có gì fàn nàn hết nên bạn an tâm nha!
    • 1,552 Bài viết

• 3,027 Được cảm ơn

Bạn nào cho mình xin cẩm nang du lịch Phú Quốc với vào email clcgroup2k@yahoo.com. Mình cám ơn nhiều
    comment by WTT mobile view
    • 1,552 Bài viết

• 3,027 Được cảm ơn

Mình ở Vinpearl Resort nhưng muốn ăn ngoài cho tiết kiệm (1 số bữa) thì nên ăn ở đâu nhỉ? Gần Resort có chỗ nào ăn được ko cả nhà
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_huong_duong83 Xem bài viết
    Mình ở Vinpearl Resort nhưng muốn ăn ngoài cho tiết kiệm (1 số bữa) thì nên ăn ở đâu nhỉ? Gần Resort có chỗ nào ăn được ko cả nhà
    Hi bạn,
    Nếu bạn book phòng Vinpearl thì chọn gói khuyến mãi bao gồm buffer 3 bữa trong giá phòng luôn là không phải ăn bên ngoài nữa bạn nha
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_huong_duong83 Xem bài viết
    VP thì bạn chọn theo giá có lun 3 bữa buffet cho tiện nha vì ko đó ko có hàng wán gì gần bên ngoài đâu.
    • 3,045 Bài viết

• 5,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tháng 5 cơ quan mình có tour đi Phú Quốc, bạn nào có cẩm nang du lịch có thể cho mình xin để tham khảo được không ạ? Mail của mình tam17071983@gmail.com. Mình cảm ơn rất nhiều
    • 137 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cho mình hỏi mình đi phú quốc 3 ngày 2 đêm , 2 nguoi từ 24 đến 26 tháng 4. Ks resort nào 4,5 sao giá từ 2,3t 1 ngày đẹp , tốt , quan trọng bãi biển ks đẹp ạ ? Và cho mình xin cẩm nang du lịch , những nơi nên đến đc ko? Mình cảm ơn.
    • 137 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo25041987 Xem bài viết
    Cho mình hỏi mình đi phú quốc 3 ngày 2 đêm , 2 nguoi từ 24 đến 26 tháng 4. Ks resort nào 4,5 sao giá từ 2,3t 1 ngày đẹp , tốt , quan trọng bãi biển ks đẹp ạ ? Và cho mình xin cẩm nang du lịch , những nơi nên đến đc ko? Mình cảm ơn.
    Quên mất, mail của mình hannahle1988@yahoo.com.vn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo25041987 Xem bài viết
    Bạn đi time đó giờ mới book cũng là cận nhiều rồi nên bạn chốt book sớm ngay đi hen. Yêu cầu rs của bạn chọn Eden, SG PQ, Mercure, Famiana 4* tốt ở trung tâm thị trấn Dương Đông là đẹp nhé. Hoặc ngó nghiêng kmãi mới rất tốt cho loại Courtyard Villa 180m2- 250m2 của The Shells 5* rất hấp dẫn nhen!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khoảng cuối tháng 6 hoặc đầu tháng 7 gia đình muốn đi Phú Quốc, các bạn làm bên du lịch cho mình xin giá vila của Vinpearl 3 phòng ngủ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn Tu.An.nemo cho mình xin cẩm nang Phú Quốc với nhé mail khanhhong_ht@yahoo.com, nhà mình đi PQ vào ngày 5/5. Tks bạn nhiều
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà mình cần tư vấn tour đi Phú Quốc tháng 6/7 1 đêm Vinpearl 2 đêm còn lại ks 4 sao view đẹp. Gia đình gồm 2 ng lớn 2 trẻ em. Thanks! Email: n_trungtruc@yahoo.com
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhbond Xem bài viết
    bạn Tu.An.nemo cho mình xin cẩm nang Phú Quốc với nhé mail khanhhong_ht@yahoo.com, nhà mình đi PQ vào ngày 5/5. Tks bạn nhiều
    Đã gửi tặng, bạn tham khảo nhen. Chúc bạn sẽ có chuyến du lịch vui vẻ
    • 2,155 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba bé Ngân Xem bài viết
    Chào cả nhà mình cần tư vấn tour đi Phú Quốc tháng 6/7 1 đêm Vinpearl 2 đêm còn lại ks 4 sao view đẹp. Gia đình gồm 2 ng lớn 2 trẻ em. Thanks! Email: n_trungtruc@yahoo.com
    Bạn đi vào thời gian cao điểm của Vinpearl nên tranh thủ book phòng sớm bạn nha, ngoài ra bạn có thể tham khảo Eden đang có khuyến mãi giá tốt nhen
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,649 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhbond Xem bài viết
    Chúc bạn & gia đình đi chơi vui nhé!