Du lịch Phú Quốc phần 15

• 0 Lượt chia sẻ
  • 184K Lượt đọc
  • 3.02K Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới, xin phép lập top này vì thấy phần 14 cũng lâu lâu không được được update rùi. Và chủ yếu là mình mong nhận được tư vấn của các bạn cho chuyến đi sắp tới của bố mẹ mình. Bố mẹ mình thích tự đi vì tự do, không bị ràng buộc theo tour, ông bà đã đi Nha Trang như vậy và rất thích nên mình lại book vé đi Phú Quốc cho ông bà tiếp. Thời gian có mặt ở Phú Quốc là tối ngày 04/04 đến chiều ngày 07/04. Như vậy có trọn vẹn 2 ngày 05,06 và 1/2 ngày 07 để tham quan đảo.

Ông bà không cho con cái hỗ trợ, và tiêu chí đi du lịch là tiết kiệm ngon bổ rẻ nên mình rất mong nhận được tư vấn, cẩm nang của các bạn càng cụ thể càng tốt ( về khách sạn, địa điểm du lịch, quán ăn.)

Mình cảm ơn rât nhiều. Email của mình là thuphuongkrg@gmail.com.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,150 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xupheo Xem bài viết
    Mình là thành viên mới, xin phép lập top này vì thấy phần 14 cũng lâu lâu không được được update rùi. Và chủ yếu là mình mong nhận được tư vấn của các bạn cho chuyến đi sắp tới của bố mẹ mình. Bố mẹ mình thích tự đi vì tự do, không bị ràng buộc theo tour, ông bà đã đi Nha Trang như vậy và rất thích nên mình lại book vé đi Phú Quốc cho ông bà tiếp. Thời gian có mặt ở Phú Quốc là tối ngày 04/04 đến chiều ngày 07/04. Như vậy có trọn vẹn 2 ngày 05,06 và 1/2 ngày 07 để tham quan đảo.

Ông bà không cho con cái hỗ trợ, và tiêu chí đi du lịch là tiết kiệm ngon bổ rẻ nên mình rất mong nhận được tư vấn, cẩm nang của các bạn càng cụ thể càng tốt ( về khách sạn, địa điểm du lịch, quán ăn.)

Mình cảm ơn rât nhiều. Email của mình là thuphuongkrg@gmail.com.
    Đã gửi thông tin tham khảo cụ thể meo cho bạn, bạn ktra nhé.

Bạn chia sẻ thêm về kinh phí dành cho ks/ rs / đêm cho 2 bác nhé để tư vấn bạn chọn nơi fù hợp?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

25-4 em ra PQ choi, em thấy các anh/chị nói có cẩm nang du lịch PQ em muốn xin có được ko vậy?
    Email của em nguyenanhquan1983@gmail.com
    em xin cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngày 19/3 này mình ra đảo Phú Quốc chơi, Lần đầu tiên mình đi .Anh chị cho mình cẩm nang du lịch mình tham khảo trước .Cảm ơn cả nhà email của mình Ngocthuy0711@yahoo.com
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 246 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kachi2016 Xem bài viết
    Ngày 19/3 này mình ra đảo Phú Quốc chơi, Lần đầu tiên mình đi .Anh chị cho mình cẩm nang du lịch mình tham khảo trước .Cảm ơn cả nhà email của mình Ngocthuy0711@yahoo.com
    Đã tặng chị nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Gửi mình cẩm nang du lịch Phú Quốc với ạ, email của mình là thao.tp@vietinbank.vn. Mình cảm ơn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 246 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoa3k29 Xem bài viết
    Gửi mình cẩm nang du lịch Phú Quốc với ạ, email của mình là thao.tp@vietinbank.vn. Mình cảm ơn nhiều
    Đã tặng chị, chúc vui vẻ
    • 40 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chào các bạn !
    Mình đi Phú Quốc ngày 7/6 đến 10/6, các bạn cho mình xin cẩm nang du lịch PQ nhé , Cám ơn các bạn
    Email : ngahn2004@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 246 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngahn2004 Xem bài viết
    Chào các bạn !
    Mình đi Phú Quốc ngày 7/6 đến 10/6, các bạn cho mình xin cẩm nang du lịch PQ nhé , Cám ơn các bạn
    Đã tặng bạn, chúc chuyến đi vui vẻ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 330 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngahn2004 Xem bài viết
    Chào các bạn !
    Tháng 6 bắt đầu nghỉ hè nên sẽ đông lắm đó! Bạn tham khảo chuẩn bị trước luôn từ tháng 4 nhé!
    Chu_ky_WTT
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng giống bạn chủ top đang phải tìm chương trình cho bố mẹ đi du lịch phú quốc, tiết kiệm ngon bổ rẻ nên rất mong nhận được sự chia sẻ từ chủ top và mọi người. Bố mẹ mình đến Phú Quốc 16/4 và 19/4 thì rời Phú Quốc. Các bạn chia sẻ i=lịch trình tham quan khám phá và ăn uống đi lại giúp mình nhé. Cảm ơn rất nhiều email của mình là hongmai0610@yahoo.com
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,669 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hongmai0610 Xem bài viết
    Mình cũng giống bạn chủ top đang phải tìm chương trình cho bố mẹ đi du lịch phú quốc, tiết kiệm ngon bổ rẻ nên rất mong nhận được sự chia sẻ từ chủ top và mọi người. Bố mẹ mình đến Phú Quốc 16/4 và 19/4 thì rời Phú Quốc. Các bạn chia sẻ i=lịch trình tham quan khám phá và ăn uống đi lại giúp mình nhé. Cảm ơn rất nhiều email của mình là hongmai0610@yahoo.com
    Bạn chia sẽ thêm về nhu cầu, chi phí mong muốn của mình thì mọi ng` dễ tư vấn chi tiết cho bạn hơn đó bạn
    • 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình vừa đi phú quốc về hôm mùng 3/4. mình đã ở may fair valley. phòng ốc thoáng, sạch sẽ,giá phải chăng, đi bộ ra biển tầm 500m đường dân sinh, biển sạch. phục vụ ở đây rất dễ mến và nhiệt tình. không gian khá yên tĩnh và trong lành, tối có nướng BBQ rất ngon và rẻ. đi lại thì mình đi bằng xe máy vì taxi ở đây rất đắt. đường cũng dễ đi nên 1 ngày m quất tần 80km cả đi lẫn về mà vẫn thấy bt.cảm giác rất ư là tuyệt
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các anh/ chị T9 nhà em cũng lên lịch đi phú quốc nên mong muốn được tư vấn thêm ạ. Chi phí tổng nhà em 2 người lớn, 1 trẻ dưới 2 tuổi đi 5 ngày 4 đêm. vé máy bay đã đặt hết 4tr còn lại 16 tr là ngủ nghỉ ăn chơi đi lại. Nếu có cẩm nang mới nhất thì cho em xin vào leminhdung1111@gmail.com. cảm ơn a/c
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,669 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi leminhdung1990 Xem bài viết
    Chào các anh/ chị T9 nhà em cũng lên lịch đi phú quốc nên mong muốn được tư vấn thêm ạ. Chi phí tổng nhà em 2 người lớn, 1 trẻ dưới 2 tuổi đi 5 ngày 4 đêm. vé máy bay đã đặt hết 4tr còn lại 16 tr là ngủ nghỉ ăn chơi đi lại. Nếu có cẩm nang mới nhất thì cho em xin vào leminhdung1111@gmail.com. cảm ơn a/c
    Budget của em dư dả cho tháng 9 rồi vì mùa này kmãi nhiều lắm. Hiện giờ em cứ thong thả tham thảo email, cẩm nang du lịch này nọ đc gửi tặng đi. Có vé MB là an tâm rồi. Phòng ốc / tour / xe gì gì khoảng cuối T8 em hãy từ từ book vì khi đó có nhiều kmãi mới cho low season tháng 9 nhé.

Còn nếu muốn book sớm thì hiện 4* xịn như Famiana, Eden... đã có kmãi đến cuối tháng 10, em chọn book là đc rồi & ở các rs 4* thì rất đảm bảo là sẽ hài lòng hen
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 330 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leminhdung1990 Xem bài viết
    Ngân sách vậy khá thoải mái ở 4 sao rồi! Chờ thêm vài tháng nữa đặt phòng là vừa. Vì giai đoạn tháng 9 sẽ nhiều KM đó.
    Chu_ky_WTT
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,827 Bài viết

• 3,572 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    30/4 này mình ra PQ, phòng ốc,vé máy bay mình đặt hết rồi,chỉ có ngày 1/5 vẫn đang băn khoăn có nên đi vinpearl với safari trong ngày ko? Vì có 3 bé từ 5-7 tuổi và 1 bé mới 6thang, vinpearl mình có đi bên nha trang rồi. Ai đi 2 nơi này rồi cho mình xin ý kiến.
    - cho mình xin giá dịch vụ lặn biển (,ko biết có đẹp hơn ở nha trang ko), chỗ nào giá ổn
    - cho mình xin cẩm nang PQ với
    Cám ơn mọi người đã đọc tin của mình
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn các a/c đã tư vấn giúp em
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 330 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiloc Xem bài viết
    30/4 này mình ra PQ, phòng ốc,vé máy bay mình đặt hết rồi,chỉ có ngày 1/5 vẫn đang băn khoăn có nên đi vinpearl với safari trong ngày ko? Vì có 3 bé từ 5-7 tuổi và 1 bé mới 6thang, vinpearl mình có đi bên nha trang rồi. Ai đi 2 nơi này rồi cho mình xin ý kiến.
    - cho mình xin giá dịch vụ lặn biển (,ko biết có đẹp hơn ở nha trang ko), chỗ nào giá ổn
    - cho mình xin cẩm nang PQ với
    Cám ơn mọi người đã đọc tin của mình
    Nếu đi thì cho 3 bạn 5 - 7 tuổi đi Safari thôi còn bên khu vui chơi thì cũng không hấp dẫn hơn ở NT đâu bạn.
    Chu_ky_WTT
    • 93 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mọi người ơi, cho em hỏi Eden Resort đợt tháng 10 giá tầm bao nhiêu ạ? Năm ngoái thấy mọi người kêu Eden cũ kỹ, rò rỉ nước, một số khu vực bốc mùi, nước yếu, buffet không ngon, không bít bi h có khá hơn k?