Du lịch Phan Thiết - Mũi Né ( Tầng 14)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.15K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 33 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Gia đình mình đã book vé HN-SG từ ngày 23/11 đến 28/11. Gia đình mình dự định ở lại SG đến sáng 25/11 thì đi oto vào Huế( nên thuê xe oto riếng, hay đi xe khách, mức giá SG- Mũi Né???). Gia đình gồm 6 người lớn, 6 trẻ em ( hai bạn 6-8 tuổi; 4 bạn <3 tuổi). Mình xin cẩm nang du lịch Mũi Né vào mail ạ! Gia đình mình ở SG muốn thuê căn hộ dịch vụ 3pn, bạn nào có thông tin cho mình xin với ạ!
    Ở Mũi Né mình cần tìm resort trong budget tầm 1,5tr/phòng, có thể ở villa 3pn hoặc 3 phòng riêng ( mình rất thích Ciff nhưng giá có vẻ cao hơn budget mình đưa ra). Bạn nào có voucher tốt inbox giúp mình nhé.
    Mình vẫn chưa tính được lịch trình thuận tiện cho chuyến đi, có bạn nào có lịch trình sẵn cho 4n3đ cho mình xin chút kinh nghiệm.
    Xin cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,925 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    • 69 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình có 2 người di mũi né, bạn nào có thông tin phòng, cẩm nang du lịc cho mình với, cảm ơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

toàn chỗ đẹp k thể cưỡng lại dc
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu bạn chỉ cần phòng để ở dạng bungalow thì có thể tham khảo ở đây nhé, mình mới vừa làm chuyến đi Mũi Né hồi tết nè:https://touristies.blogspot.com/2018...ay-tro-ve.html .
    • 1,925 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khampha02 Xem bài viết
    Mình có 2 người di mũi né, bạn nào có thông tin phòng, cẩm nang du lịc cho mình với, cảm ơn
    Bạn dự định đi vào ngày in out nào thế? Check ib thêm thông tin nha bạn!
    • 5,687 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khampha02 Xem bài viết
    Để lại email để được hỗ trợ tốt hơn bạn ạ!
    • 48 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đi Mũi Né mùa nào là đẹp nhất các bạn ơi ? Vừa rồi mình đi vào tầm 21-25/3 thời tiết rất đẹp, nắng to 29-31 độ nhưng tắm biển vẫn lạnh lạnh và biển thì k đẹp lắm; gió rất lộng và biển k trong xanh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,925 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mualangthang0308 Xem bài viết
    Đi Mũi Né mùa nào là đẹp nhất các bạn ơi ? Vừa rồi mình đi vào tầm 21-25/3 thời tiết rất đẹp, nắng to 29-31 độ nhưng tắm biển vẫn lạnh lạnh và biển thì k đẹp lắm; gió rất lộng và biển k trong xanh.
    Tầm tháng 1 & 2 là đẹp nhất bạn nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ngày 26/5 mình định đi mũi né gồm
    4 người lớn. 1 bé 10 tuổi. 1 bé 4 tuổi. mình muốn ơ 1 resort có bải tắm riêng để các bé tiện tắm biển. nhờ các bạn giúp mình giới thiệu tên vài resort ạ. mình ở có 1 ngày thôi ạ. xin cám ơn. sẳn nhờ các bạn giới thiệu dùm mình vài quán ăn gia đình ạ
    • 1,925 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuyct Xem bài viết
    4 người lớn. 1 bé 10 tuổi. 1 bé 4 tuổi. mình muốn ơ 1 resort có bải tắm riêng để các bé tiện tắm biển. nhờ các bạn giúp mình giới thiệu tên vài resort ạ. mình ở có 1 ngày thôi ạ. xin cám ơn. sẳn nhờ các bạn giới thiệu dùm mình vài quán ăn gia đình ạ
    Ý bạn là 2 ngày 1 đêm, in 26 out 27/05 fải ko? Bạn báo mức kinh phí, gia đình dự định book mấy phòng (2 phòng đúng ko? Và check thêm thông tin cụ thể đã gửi ib cho bạn nhen!
    • 5,687 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bạn nghỉ cuối tuần 2 ngày 1 đêm nhỉ? Ngân sách chừng nào bạn? Tiện khu đông vui thì chọn Tiến Đạt Resort 3* hoặc các 4 sao được ưu thích như Sunny Beach, Mường Thanh, Seahorse,...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đề xuất món Lẫu Thả ở Seahorse Bistro ạ!Chỗ này cũng là resort luôn í ạ.
    Bác có thể đọc review trọn vẹn món này ở https://touristies.blogspot.com/2018...ay-tro-ve.html
    Chúc bác có chuyến đi vui vẻ.
    • 1,925 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ditadi Xem bài viết
    Em đề xuất món Lẫu Thả ở Seahorse Bistro ạ!Chỗ này cũng là resort luôn í ạ.
    Bác có thể đọc review trọn vẹn món này ở https://touristies.blogspot.com/2018...ay-tro-ve.html
    Chúc bác có chuyến đi vui vẻ.
    SEAHORSE 4* thì tuyệt vời rồi, mình ở honey moon rồi sau này đi với gia đình, con cái mấy lần nữa vẫn ưng!

Hè này đang có summer voucher của SEAHORSE rất đc khách khen nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu.AnNemo Xem bài viết
    Ý bạn là 2 ngày 1 đêm, in 26 out 27/05 fải ko? Bạn báo mức kinh phí, gia đình dự định book mấy phòng (2 phòng đúng ko? Và check thêm thông tin cụ thể đã gửi ib cho bạn nhen!
    Dạ. mình đang phân vân giữa Mường Thanh và Terracotte ạ. Mình không biết đồ ăn ở bên nào ổn hơn. Bạn cho mình hỏi món lẩu thả quán nào ngon nhất ạ. Mình chưa đi mũi né lần ào nên lúa quá. hihi
    • 1,925 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Dạ. mình đang phân vân giữa Mường Thanh và Terracotte ạ. Mình không biết đồ ăn ở bên nào ổn hơn. Bạn cho mình hỏi món lẩu thả quán nào ngon nhất ạ. Mình chưa đi mũi né lần ào nên lúa quá. hihi
    Lẩu Thả ngon nhất là tại Seahorse nhé Chọn summer voucher của Seahorse là có ăn trưa / tối lẩu thả luôn á.

Terracotta đang sửa hồ bơi nên ko nên chọn.

Còn Mường Thanh thì phòng ốc & hồ bơi tuyệt đẹp, ăn sáng ngon, mình ở rồi, cũng rất thích, chỉ có điều sân vườn bé lắm nhen, ko kiểu rộng & xanh mướt mát như Seahorse hay Terra đâu.
    • 5,687 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bạn thích không gian xanh và món lẩu thả thì chọn luôn Seahorse đi!
    Mường Thanh cũng có món lẩu thả 190k/ suất đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn bạn- Chắc mình chọn Mường Thanh cho kinh tế- hihi, thich nhất có hò bơi đẹp
    • 5,687 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cám ơn bạn- Chắc mình chọn Mường Thanh cho kinh tế- hihi, thich nhất có hò bơi đẹp
    Lựa chọn ổn rồi bạn!
    • 210 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Lẩu Thả thì Seahosre nha bạn, anh này nổi tiếng nhất rồi
    Mường Thanh thì đúng tên gọi khách sạn hơn là resort, nếu bạn thích ở dạng phòng cao tầng thì chọn Mường Thanh nhé
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2