TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Nha Trang - Phần 18

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.3K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 105 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi cả nhà. Vc mình định đi NT đầu t10 này. Vì trước đó đã đi rồi nên lần này ko có nhu cầu đi Vinpearl, chỉ định đi 3n2d nghỉ ngơi, tắm bùn thôi. Lần trc mình ở Pavillon trong ngõ Tôn Đản thì thích ngõ này vì khá sôi động, nhưng ko ưng vì ks hơi nhỏ. Lần này mình muốn tìm 1 ks ổn hơn trong ngõ này. Cả nhà cho mình hỏi Vin trên dg Trần Phú có cách phố Tôn Đản này xa ko? Và có bạn nào có voucher ko kèm vé vui chơi ko ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cat_meomeo Xem bài viết
    Hi cả nhà. Vc mình định đi NT đầu t10 này. Vì trước đó đã đi rồi nên lần này ko có nhu cầu đi Vinpearl, chỉ định đi 3n2d nghỉ ngơi, tắm bùn thôi. Lần trc mình ở Pavillon trong ngõ Tôn Đản thì thích ngõ này vì khá sôi động, nhưng ko ưng vì ks hơi nhỏ. Lần này mình muốn tìm 1 ks ổn hơn trong ngõ này. Cả nhà cho mình hỏi Vin trên dg Trần Phú có cách phố Tôn Đản này xa ko? Và có bạn nào có voucher ko kèm vé vui chơi ko ạ?
    Hi bạn
    Nếu thích hẻm Tôn Đản nhưng muốn tìm khách sạn lớn hơn thì Maple hotel - 4 sao là đáp ứng được nhu cầu của bạn nhé, hoặc 3 sao nhỉnh hơn có Venue nha bạn
    Vinpearl Trần Phú cách hẻm Tôn Đản tầm 500 - 800m đó bạn
    Inbox thêm thông tin bạn tham khảo nha

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,858 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cat_meomeo Xem bài viết
    Vin có mấy cái Condotel trong phố có dạng giá chỉ gồm ăn sáng đó bạn!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi các anh chị em!
    Nhà mình có 3 người lớn và 2 trẻ em (11 và 12 tuổi) sẽ đến Nha Trang vào tháng 7 sang năm và dự định ở đó 10 ngày. Các bác cho em 1 vài khách sạn/ resort có sân vườn rộng rãi gần biển (giá cả hợp lý) được không ạ? 1 vài tour trong ngày phù hợp với gia đình có con nhỏ được không? Và lịch trình đi thế nào?
    Cảm ơn các anh chị!
    • 5,858 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nina75 Xem bài viết
    Hi các anh chị em!
    Nhà mình có 3 người lớn và 2 trẻ em (11 và 12 tuổi) sẽ đến Nha Trang vào tháng 7 sang năm và dự định ở đó 10 ngày. Các bác cho em 1 vài khách sạn/ resort có sân vườn rộng rãi gần biển (giá cả hợp lý) được không ạ? 1 vài tour trong ngày phù hợp với gia đình có con nhỏ được không? Và lịch trình đi thế nào?
    Cảm ơn các anh chị!
    Khách sạn trung tâm NT thì không có loại có sân vườn rộng rãi+ gần biển bạn ạ! Thích có sân vườn bạn phải chọn Resort. Mà trung tâm NT thì lại rất ít Resort. Thường phải cách trung tâm khoảng ngắn nhất 12 - 20km đó hoặc sang đảo Vinpearl hoặc Hòn Tằm.
    Với thời gian 10 ngày lưu lại NT thì theo mình bạn nên điều chỉnh lại chỉ ở trung tâm 2 - 3 đêm và chấp nhận KS không sân vườn, chỉ cần gần biển để kết hợp thăm quan các điểm gần trong trung tâm. Còn lại bạn phân bổ đi các đảo hoặc vùng phụ cận Nha Trang như: Bình Ba 2 ngày, Bãi Dài/ Cam Ranh 2 - 3 ngày và Dốc Lết 2 - 3 ngày nữa.

Độ tuổi của trẻ nhà bạn cũng không nhỏ nữa rồi (12 tuổi tính như người lớn) nên cũng có thể đi hầu hết các tour ở Nha Trang.

Chủ yếu ngân sách của gia đình mình thế nào để chọn nơi nghỉ cho phù hợp nữa! Vì ở dài nên cũng là khoản lớn đó!
    Một vài góp ý với bạn! Chúc may mắn!
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Hi các anh chị em!
    Cảm ơn các anh chị!
    Hi bạn
    -Bé nhà bạn 12 tuổi là xe như người lớn rồi nhé
    -Khách sạn ở Nha trang không có khách sạn nào có sân vườn rộng rãi - bạn nên cân nhắc chọn resort khu vực Bãi Dài sẽ đáp ứng được yêu cầu này nha
    - Tháng 7 là mùa cao điểm của Nha Trang cũng như các thành phố ven biển nói chung, nên bạn cần tìm phòng ngân sách như thế nào để mọi người tư vấn cho bạn
    - Bạn ở dài ngày có thể cân nhắc ở căn hộ hoặc villa An Viên như vậy sẽ thoải mái hơn nha
    Về tour tuyến thì tại Nha Trang bạn có thể đi Vinpearl land, tour đảo, Bình Ba, Hang Rái, Điệp Sơn, Nha Phu, Yang Bay... các bé nhà bạn cũng đã lớn nên có thể đi được hầu hết các tour nha
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi các anh chị em!
    Cảm ơn các anh chị!
    T7 thì bạn để sang tầm tháng 3, 4 năm sau hãy lựa giá & book. Giờ còn sớm lắm nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi các anh chị em!
    Cảm ơn các anh chị!
    Chào chị, với bé 11 và 12 tuổi thì đã tính vé người lớn rồi ạ!
    Còn khách sạn tại Nha Trang hầu như là k có sân vườn rộng rãi ạ, chị có thể tham khảo 1 số resort gần biển bán kính khoảng 20km ạ.
    Tháng 7 là mùa cao điểm đối với Nha Trang cũng như các thành phố ven biển, chị có thể cho e biết ngân sách cụ thể để e tư vấn ạ, và chị nên đặt phòng sớm để tránh trường hợp k có phòng ạ
    Về tour ở Nha Trang thì có tour Vinpearl, Hòn Tằm, Hòn Một, Hang Rái, Nha Phu, Yang Bay... và bé nhà chị vẫn phù hợp để đi ạ
    E đã inbox thông tin cho chị tham khảo
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các bạn nên tránh quán Hải Sản Cầu Đá ở Nha Trang. Nó liên kết với mấy ông xich lô và taxi nên chém đẹp như bát canh ngao có khoảng 15 con chém 200k và cho rất cay nếu có trẻ ko ăn dc lại phải gọi thêm canh rau cải rẻ nhất cũng 50k
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6