TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Nha Trang - Phần 18

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hello, nhờ mọi người giới thiệu giúp KS dưới 500k/đêm sạch sẽ ngày 30/3 + quán ăn trưa sạch sẽ gần đó + nhà hàng hải sản sạch sẽ giá tốt gần khu Tháp Bà hoặc gần KS ạ.
    Em xin cám ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,533 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moony5887 Xem bài viết
    Hello, nhờ mọi người giới thiệu giúp KS dưới 500k/đêm sạch sẽ ngày 30/3 + quán ăn trưa sạch sẽ gần đó + nhà hàng hải sản sạch sẽ giá tốt gần khu Tháp Bà hoặc gần KS ạ.
    Em xin cám ơn ạ!
    bạn tham khảo ks tokia nhé, cần giá tốt thì pm mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 33 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhà em đã đặt được bungalow ở Diamond Bay Condotel ạ, cảm ơn các mẹ.
    Không rõ từ địa điểm này có nhà hàng nào ngon mà rôgnj rãi, không chặt chém, khoảng cách dưới 10km không ạ? Nhà em định ăn tối ở ngoài, ban ngày đi tour, sáng thì buffet ksan rồi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Lâu lắm rồi nay mới có dự định cho cả nhà thư giãn ở NT 4,5 ngày. Các mẹ giới thiệu cho mình vài cái hotel mặt đường Trần Phú với nhé 4, 5 * là ổn. Nhà mình 4 người lớn cả rồi. Một phòng family hay 2 phòng đôi đều được. Tầm giữa tháng 5/2019. Mong có tin sớm để lên chương trình cụ thể.
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhkimvu Xem bài viết
    Nhà em đã đặt được bungalow ở Diamond Bay Condotel ạ, cảm ơn các mẹ.
    Không rõ từ địa điểm này có nhà hàng nào ngon mà rôgnj rãi, không chặt chém, khoảng cách dưới 10km không ạ? Nhà em định ăn tối ở ngoài, ban ngày đi tour, sáng thì buffet ksan rồi ạ
    Hi bạn
    Diamond Bay Condotel nằm ở khu vực Phước Đồng cách trung tâm khoảng 10 - 15km và hầu như không có nhà hàng nào quanh khu vực này cả, nếu bạn ăn uống thì vào khu vực Bình Tân hoặc chạy ra Bãi Dài nhé
    Resort có xe buýt vận chuyển khách vào trung tâm nên bạn có thể đi xe buýt để tiết kiệm phần di chuyển nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lahoang Xem bài viết
    Lâu lắm rồi nay mới có dự định cho cả nhà thư giãn ở NT 4,5 ngày. Các mẹ giới thiệu cho mình vài cái hotel mặt đường Trần Phú với nhé 4, 5 * là ổn. Nhà mình 4 người lớn cả rồi. Một phòng family hay 2 phòng đôi đều được. Tầm giữa tháng 5/2019. Mong có tin sớm để lên chương trình cụ thể.
    Hi bạn
    Bạn đặt luôn bây giờ để đặt theo km book sớm nhen, mặt đường Trần Phú mà 4 - 5 sao mới có Quinter, Queen Ann, Mellisa, Starcity, Vinpearl condotel Beachfront, Comodo.. hoặc lâu đời hơn có Sunrise, Lodge, Diamond Bay hotel, Yasaka.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 49 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    còn slot không nhỉ các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cảm ơn NTH, xem trên g.maps thấy cái Lodge có vẻ được đấy. Email trinhhabach@gmail.com nhé. Đêm 14,15,16/5/2019.
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lahoang Xem bài viết
    Cảm ơn NTH, xem trên g.maps thấy cái Lodge có vẻ được đấy. Email trinhhabach@gmail.com nhé. Đêm 14,15,16/5/2019.
    Logde vị trí rất ok nhưng phòng cũng hơi cũ rồi nhé, có nhiều sự lựa chọn tốt hơn đó bạn, đã gửi thông tin bạn tham khảo nha
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 33 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NTH_HuongHa Xem bài viết
    Hi bạn
    Diamond Bay Condotel nằm ở khu vực Phước Đồng cách trung tâm khoảng 10 - 15km và hầu như không có nhà hàng nào quanh khu vực này cả, nếu bạn ăn uống thì vào khu vực Bình Tân hoặc chạy ra Bãi Dài nhé
    Resort có xe buýt vận chuyển khách vào trung tâm nên bạn có thể đi xe buýt để tiết kiệm phần di chuyển nha
    Cảm ơn chị nhiều. Kế hoạch ngày 1 nhà em là chiều đi tắm bùn khoáng.
    Ngày 2: đi tour Sanest
    Ngày 3: tour Nha Phu
    Ngày 4: đi Viẹn Hải Dương học+ chợ.
    Lịch trình vậy có ok không ạ? Muốn đi Sao Biển resort mà lại đặt Diamond bay condotel rồi
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhkimvu Xem bài viết
    Cảm ơn chị nhiều. Kế hoạch ngày 1 nhà em là chiều đi tắm bùn khoáng.
    Ngày 2: đi tour Sanest
    Ngày 3: tour Nha Phu
    Ngày 4: đi Viẹn Hải Dương học+ chợ.
    Lịch trình vậy có ok không ạ? Muốn đi Sao Biển resort mà lại đặt Diamond bay condotel rồi
    Hi bạn
    - ngày 1 ok nhé
    - ngày 2: tour Sanet khách hàng phải có mặt tại cảng lúc 7h15, bạn xem thử có đi kịp ko nhé, đặc thù tour này không đón khách cũng không đợi khách nếu trễ
    - ngày 3: Tour Nha Phu bạn đi tự túc hay đi theo tour nhỉ? nếu đi theo tour thì phải di chuyển đến chỗ đón khách của tour trong khung giờ từ 8h- 8h30 nhé, trễ hơn là bạn phải tự ra bến tàu nhen
    - ngày 4 ok nha bạn
    Sao Biển hiện tại không đi xe du lịch được, chỉ đi được bằng xe máy thôi, nên bạn không đi tour được nhé, nếu bạn thuê xe máy đi tự túc thì ok
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cutiz Xem bài viết
    nhà mình đi NT vào ngày 21/3 đến 24/3, gồm 6 người lớn. Với budget tầm 500-900k / 1 phòng thì nên ở ks nào (Nhà mình muốn ở dọc trần phú, 3 phòng đôi, có ăn sáng). Mình xin luôn lịch trình tham quan với nhé. Toàn người trung tuổi nên ko đi Vinperl ạ.
    Có khá nhiều lựa chọn cho bạn nhé, tranh thủ đặt sớm luôn nha bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nhà mình đi NT vào ngày 21/3 đến 24/3, gồm 6 người lớn. Với budget tầm 500-900k / 1 phòng thì nên ở ks nào (Nhà mình muốn ở dọc trần phú, 3 phòng đôi, có ăn sáng). Mình xin luôn lịch trình tham quan với nhé. Toàn người trung tuổi nên ko đi Vinperl ạ.
    Có tiền đi XE HƠI uống BIA ÔM.
    Không tiền đi XE ÔM uống BIA HƠI.
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cutiz Xem bài viết
    Ở ngay Trần Phú thì fải cỡ 800K trở lên cho 1 phòng đó bạn, tầm 500K thì ko có nổi ở con đường biển này rồi. Bạn check ib thêm thông tin nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 32 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trên này có bạn nào cung cấp tour ngày nha trang k ạ? Cho mình xin Thoòng tin với.
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lynn88 Xem bài viết
    Trên này có bạn nào cung cấp tour ngày nha trang k ạ? Cho mình xin Thoòng tin với.
    Chào bạn, bạn check ib nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 33 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tiện em hỏi chút. Ở Nha Trang mùa này có hoa quả đặc sản gì không nhỉ? Đợt cách đây 5 năm nhà em đi thì đúng Tết có trái sơri với vú sữa khá ngon. Nhà em ở Diamond cách chợ nào gần nhất ạ
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình 04 người đi nha trang ngày 11/5-13/5 , mình tính book vipearl resort nha trang bay 02 đêm, xin cho mình giá tốt
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaohan2005 Xem bài viết
    Nhà mình 04 người đi nha trang ngày 11/5-13/5 , mình tính book vipearl resort nha trang bay 02 đêm, xin cho mình giá tốt
    Đi trước 24/5 là giá siêu tốt luôn!

Bạn check ib nhé!
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tuannemo: cho minh book 2 phong check in 11/5 check out 13/05 an 2 bua + vui choi hang@twtindochina.com
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6